Xây dựng lớp nhân vật Thương Khách - Cách chơi Thương Khách tốt nhất

Natsu

Binh Nhì
Mình đang chơi HKUS đây , có 1 nin 104 và 1 blade 104 , vẫn đang train đây ạ . nin 104 mình dùng set né , train cani tuy bị đánh đến 900 tiết / hit nhưng vẫn train bt nhé , chả chết bao h trừ khi d.c ( mạng FPT thì d.c liên tục )
quái cắn 6x 7x giọt là bt mà , coi như nin ngang đồ quái đánh 100 giọt đi . nhưng tỉ lệ nó né rất cao. Hồi mình chơi nin 7x cũng đánh tầng 1 và auto liền 1 mạch 6h bt nhé. Mà nin kill quái nhanh , nên mình train ở bãi 2 quái kill xong 1 con con kia mới hiện nên chả tốn máu là bao.

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Train Solo Thì Cung + Nin ưu tiên hàng đầu :D :D
Train solo nên chọn những phái dame chay + AS cao mà solo
Thương Tuy Có Sức Vác Cao nhưng Vừa Sâm Vừa Máu Thì Hơi Bất Tiện ~!
Ở Trên Nói Về Auto ~! Còn Train Tay Thì Thua :))~

GreenToMaTo

Gia nhập giang hồ
thương là nhân vật của những trận đấu lớn:>. còn solo thì khả năng bị rape là khá cao vì lúc nộ chẳng đứa nào can đảm đứng lại cả. mà thương chủ yếu đánh khi nộ :oops:. vậy nên thích thì cứ từ từ mà chơi bạn à

Lion_Roar2

Binh Nhất
Thương bình thường dame cũng rất là cao, ngày xưa asiasoft đã có nhân vật thương nữ 9 rất mạnh lúc 7x(sv luc đó chưa có 8x)... vào nmh toàn bỏ set mà solo skill 77, bá đạo 1 thời..... ko biết ai còn nhớ ko nhỉ

Lion_Roar2

Binh Nhất
^ LinhXinh ?
ai biết thương nam Chính PhieuDuLangTu khong, cũng được được lắm đó hehe
Hi, bạn chắc gán bó lâu lắm nhỉ, linhxinh là thuong nữ 9 bá đạo 1 thời, còn nhiều nhân vật nổi tiến thời đó mà ko thấy mọi người nhắc đến nhỉ(ticu, tech, cuibapsomot, rose... tên tuổi 1 thời lúc 7x và sao này), 8x thì lại có 1 người rất bá đạo là 1 dp..... (lúc này linhxinh đã nghĩ game).

BuGau

Gia nhập giang hồ
Hi, bạn chắc gán bó lâu lắm nhỉ, linhxinh là thuong nữ 9 bá đạo 1 thời, còn nhiều nhân vật nổi tiến thời đó mà ko thấy mọi người nhắc đến nhỉ(ticu, tech, cuibapsomot, rose... tên tuổi 1 thời lúc 7x và sao này), 8x thì lại có 1 người rất bá đạo là 1 dp..... (lúc này linhxinh đã nghĩ game).
Dp tà 8x đầu tiên nhỉ, antonioeyes ?, tên này là kẻ thù truyền kiếp với ta đấy hehehe

Bên trên