THẢO LUẬN Vui thôi :d

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
=)) giống kiểu cướp ngân hàng chug xong chia tiền đều đều , đến 1 ngày thằg có tương lai nhất muốn tách ra cướp riêg mất miếng ăn đi báo công an
mày với thằng oneofakind là 1 hạng người, chuyên thọc mách đâm lén ae bạn bè, cười người ta rồi mai mốt đến mày >:)

NKT31

Binh Nhất
tôi đã nói là công nhận là có đưa acc nó log. nhưng từ rất lâu rồi. thế bây giờ không biết cũng có tội à?
có thể hiểu theo ý khác
"bọn a ko thích trong Game có 1 thành phần như chú nên muốn chú ra đi vĩnh viễn" =))
T tự nói vậy thôi chứ AD k nói vậy

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
bữa nào đi máy bay ra đảo khỉ vẫy tay chào mấy bạn đó 1 cái , bảo là bọn mình ở lại sever vẫn mạnh khỏe =)))))

HuanHuong2006

Binh Nhì
mình muốn giải thích lắm nhưng đang phạm tội giải thích sợ lại bị soi nên lại thôi, cảm ơn các bác đã tha lỗi cho em :)
mình cũng xin đính chính luôn là mình ko dùng tool log nhiều acc để farm gold, và 1 lần log nhiều acc nhất là 4 acc trên 1 máy và là log dùm cho cả party team mình mà thôi !!!
Tester lâu năm thì lâu thật đó nhưng những gì đóng góp cho server vẫn chỉ đếm trên đầu ngón tay...

mrthanhhiep

Gia nhập giang hồ
nói chung là tại mày bóc phót bọn nó
chơi cái gì?. đúng là trước đây có log. nhưng mà đã rất lâu rồi. tôi có nói là không log đâu. đọc kĩ dùm cái
nói chung là tại mày bóc phốt bọn nó => ảnh hưởng đến lợi ích ae nó.ảnh hưởng tới sever của nó
nên bây giờ nó tìm mọi cách để cho mày ra đảo.
có nói nữa thì nó vẫn đéo thả mày đâu

mrthanhhiep

Gia nhập giang hồ
mình muốn giải thích lắm nhưng đang phạm tội giải thích sợ lại bị soi nên lại thôi, cảm ơn các bác đã tha lỗi cho em :)
mình cũng xin đính chính luôn là mình ko dùng tool log nhiều acc để farm gold, và 1 lần log nhiều acc nhất là 4 acc trên 1 máy và là log dùm cho cả party team mình mà thôi !!!
Tester lâu năm thì lâu thật đó nhưng những gì đóng góp cho server vẫn chỉ đếm trên đầu ngón tay...
chốt 1 câu cho bạn thôi
"thằng chơi bẩn"

Duc Loe

Gia nhập giang hồ

Ung ho :D

kemkendy

Binh Nhì
bữa nào đi máy bay ra đảo khỉ vẫy tay chào mấy bạn đó 1 cái , bảo là bọn mình ở lại sever vẫn mạnh khỏe =)))))
tôi đã nói là công nhận là có đưa acc nó log. nhưng từ rất lâu rồi. thế bây giờ không biết cũng có tội à?
2 đứa mày mà chơi chung 1 cặp thì vô địch thiên hạ , phá đảo thế giới ảo , thiệt luôn đù má , hẹn server tháng 4 nhá \m/

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
việc ông log 4 5 acc thì k lqan gì tui nhưg nói thảng ra tui k thích cách ông chửi bới ngkhác và pp đội trưởng :D thế thôi

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
nói chung là tại mày bóc phót bọn nó

nói chung là tại mày bóc phốt bọn nó => ảnh hưởng đến lợi ích ae nó.ảnh hưởng tới sever của nó
nên bây giờ nó tìm mọi cách để cho mày ra đảo.
có nói nữa thì nó vẫn đéo thả mày đâu
Đậu xanh còn tự lập nick clone tự quote bài mình rồi chửi nữa vãi...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên