THẢO LUẬN Vote nên hay không việc mở thêm kênh ko pk!

có nên mở thêm kênh không pk?

• Số lượng người bầu chọn
    26

SaneaNhung

Binh Nhì
Như tiêu đề, mình muốn thảo luận cùng mọi người việc đóng góp ý kiến để GM mở thêm kênh không pk
Hiện tại sv đang mở 6 kênh, chỉ có 1 kênh không pk, mà kênh này thường tụ tập buôn bán họp chợ, nên lượng người đăng nhập vào khá nhiều zẫn đến tình tình trạng k1 delay + dis.

Rất mong BQT sv YulgangVN có thể mở thêm 2~3 kênh không pk. Để giảm tải cho k1 cũng như hạn chế tình cái tờ rạng kill auto về đêm tràn lan như hiện nay.

có lẽ nên chỉnh giới hạn lượng exp nhận đc khi trian map ko pk khoảng 80%~90% so với kênh pk

Jess

Gia nhập giang hồ
Như tiêu đề, mình muốn thảo luận cùng mọi người việc đóng góp ý kiến để GM mở thêm kênh không pk
Hiện tại sv đang mở 6 kênh, chỉ có 1 kênh không pk, mà kênh này thường tụ tập buôn bán họp chợ, nên lượng người đăng nhập vào khá nhiều zẫn đến tình tình trạng k1 delay + dis.

Rất mong BQT sv YulgangVN có thể mở thêm 2~3 kênh không pk. Để giảm tải cho k1 cũng như hạn chế tình cái tờ rạng kill auto về đêm tràn lan như hiện nay.

có lẽ nên chỉnh giới hạn lượng exp nhận đc khi trian map ko pk khoảng 80%~90% so với kênh pk
:)) đã vote dù k đc chơi

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Ko nên mở nhé. K1 là k không pk, từ k2 trở đi là pk, từ ngày xưa bất di bất dịch rồi.
Train k1 thì phải chịu ks
Train K2 trở đi thì phải chịu auto

Game phân biệt rõ chính tà nên không thể hướng tới sự yên lành, ấm áp :))

anhphuoc

Gia nhập giang hồ

vào động trian bạn , trong đó ko pk dc

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Bạn làm cái vote hơi khập khểnh 1 xíu nhưng mình vẫn vote theo ý riêng của mình :(

Bên trên