Về damage xanh của ninja

akduy

Gia nhập giang hồ
Mình thấy có 1 số nguồn tin kêu là dmg xanh của ninja tc2 mới có tác dụng, vậy tại sao ngay từ tc1 đã có KC tăng xác suất ra dmg xanh? Hay do lỗi sv mà dmg xanh của ninja chưa xuất hiện? Thực hư ra sao ai biết giúp mình câu trả lời :D thanks

thongkhung9x

Binh Nhì
Mình thấy có 1 số nguồn tin kêu là dmg xanh của ninja tc2 mới có tác dụng, vậy tại sao ngay từ tc1 đã có KC tăng xác suất ra dmg xanh? Hay do lỗi sv mà dmg xanh của ninja chưa xuất hiện? Thực hư ra sao ai biết giúp mình câu trả lời :D thanks
chắc bạn chôi svhomeviet, bên đấy thì chỉ khi nào + kc thì nó mới ra dame xanh. còn thực tế, tất cả các sv chính thức khác, ngay từ lvl1 đã có dame xanh nhưng tỉ lệ xuất hiện ít bạn nhé

July182013

Hạ Sĩ
nói như bạn thì game mang tính đẹp chứ không đào sâu đặc điểm của từng char nữa à?
có cần tôi "đào mộ" để lấy lại câu nói của a LK không hả bạn !!!!
đại loại a ấy nói rằng sv này cung với nin sẽ pk bằng skill chứ không bắn chay đánh chay nữa
a ấy có online đấy ! xíu ảnh vào rep lại rồi biết :)

thongkhung9x

Binh Nhì
có cần tôi "đào mộ" để lấy lại câu nói của a LK không hả bạn !!!!
đại loại a ấy nói rằng sv này cung với nin sẽ pk bằng skill chứ không bắn chay đánh chay nữa
a ấy có online đấy ! xíu ảnh vào rep lại rồi biết :)
ôi dào, thế cơ à. thực hư chưa biết thế nào, nhưng nếu như bạn nói, thôi chơi char khác cho khỏe =))

Sasuke

Gia nhập giang hồ
chắc bạn chôi svhomeviet, bên đấy thì chỉ khi nào + kc thì nó mới ra dame xanh. còn thực tế, tất cả các sv chính thức khác, ngay từ lvl1 đã có dame xanh nhưng tỉ lệ xuất hiện ít bạn nhé
Ko bik sau có update khác ko chứ tui chơi ninja h lv 45 quả thật ! Trước khi TC 2 nâng 10 điểm chả khi nào nó crit dame xanh vừa TC2 xong ra đánh quái nó crit liền . Ca cái buff tốc đánh nó cũng thế !

thongkhung9x

Binh Nhì
Ko bik sau có update khác ko chứ tui chơi ninja h lv 45 quả thật ! Trước khi TC 2 nâng 10 điểm chả khi nào nó crit dame xanh vừa TC2 xong ra đánh quái nó crit liền . Ca cái buff tốc đánh nó cũng thế !
bạn đang test sever của LK à? mình chưa test nên chưa biết :D mà sao kì vậy ta, kc xác xuất ra dame xanh mình nhớ ko lầm là kc5, thì tc1 cũng đã có rồi chứ sao phải đợi sang tc2 nhỉ. tc2 là kc6 + thêm dame cho dame xanh

Sasuke

Gia nhập giang hồ
bạn đang test sever của LK à? mình chưa test nên chưa biết :D mà sao kì vậy ta, kc xác xuất ra dame xanh mình nhớ ko lầm là kc5, thì tc1 cũng đã có rồi chứ sao phải đợi sang tc2 nhỉ. tc2 là kc6 + thêm dame cho dame xanh
Ko test sv này chứ test sv nào mà ko những dame xanh cả cái LHPV chơi Kiếm nâng 2 điểm thấy nó xuất hiện ! còn ninja nâng 10 điểm trước TC 1 cũng chả thấy đánh LHPV giống như KC đó là giành cho TC1 mới có còn dame xanh thì TC2 mới có !

deathknell05021995

Gia nhập giang hồ
buff liên tục thì sao chơi lại nó, nó crit 2 cái chết rồi
với lại pk chỉ toàn skill cũng chán, ninja skill cũng được nhưng không mạnh bằng các char khác vì làm gì có KC bổ trợ : HLTP, TCKL, CVTK, CKND ,VAAT
sv này chắc rất khó tìm KC 2 nên có lẽ cung chỉ sài skill là ngon

Avenir

Binh Nhì
buff liên tục thì sao chơi lại nó, nó crit 2 cái chết rồi
với lại pk chỉ toàn skill cũng chán, ninja skill cũng được nhưng không mạnh bằng các char khác vì làm gì có KC bổ trợ : HLTP, TCKL, CVTK, CKND ,VAAT
sv này chắc rất khó tìm KC 2 nên có lẽ cung chỉ sài skill là ngon
Bạn này nói đúng. Ninja mà đòi chơi skill thì đúng là vồn.Làm éo gì có kc hỗ trợ chơi skill. Bản chất của nó là đâm thọt chay rồi. Đó là bản sắc riêng của ninja :D

Bên trên