Vẫn như 5 năm trước

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Một thời gian rất là lâu đằng đẵng lên xuống của giai đoạn test!
Rồi lại một thời gian thăng trầm từ khi YulgangVN Open cho tới bây giờ...
Đồng ý biết là mọi người rất không hài lòng thậm chí chán nãn đối với Sever nhưng đâu đó mọi người vẫn hiểu rằng ở độ tuổi này rồi, tìm được 1 game như vậy là rất khó
Có những người đã thể hiện bản thân của mình trong đây, có những người cũng đã từ đó mà tìm cho được những mối quan hệ trong cuộc đời mình!
Ắt hẳn rằng mọi người đâu đó không muốn rời bỏ game. Thật sự khi lên facebook thấy mọi người rao bán acc ào ào như vậy không biết nên buồn hay vui cho 1 cái sever cằn cỗi như vậy.
Có thể chất lượng sản phẩm mà Kteam làm ra không được hoàn hảo, nhưng hãy sử dụng sản phẩm ấy một cách mà bản thân mình cho là hoàn hảo là được ;)
Phương mong mọi người hãy tiếp tục gắn bó và đồng hành - khi mọi người chán nãn sever , kteam họ lại xem đấy là động lực to lớn thúc đẩy họ hoàn thiện hơn!!
Đây là tâm thư cuối cùng của 1 người không ra dáng tester như Phương ^_^
Dù sao thì vẫn rất nhớ mọi người - nhớ kteam - cũng như nhớ YulangVN

Điều tuyệt vời có lẽ chung chung ở Phương với mọi người thì đây chắc là game đầu tiên
Vậy tại sao không biến nó thành game cuối cùng ^_^.
Khi ta ở nghĩa là nơi đất ở
Khi ta đi đất đã hóa tâm hồn!!!

spk_boy

Binh Nhì
đại ý là đâu đó vẫn còn cón gái đang chơi trong cái sv này. đề nghị chị em có "tâm huyết" update vài tấm chân dung full HD cho ae đi skill auto có động lực và 1 cơ số ae FA nào đó ko nản chí mà bỏ train @@

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
topic sai thì nhắc nhở rồi move sao lại xóa nhỉ :D
làm em ấy la làng la xóm
Ủa, xoá rồi hả? Sao mình còn đọc được vậy ta? À chắc do mình sử dụng quyền làm mod để đọc. Ruby yêu vấu, có những thứ tận mất thấy cũng không thể tin được là sự thật đâu. Mình tha thứ cho tất cả, vậy nhé <3

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Ủa, xoá rồi hả? Sao mình còn đọc được vậy ta? À chắc do mình sử dụng quyền làm mod để đọc. Ruby yêu vấu, có những thứ tận mất thấy cũng không thể tin được là sự thật đâu. Mình tha thứ cho tất cả, vậy nhé <3
khó hiểu :(
mà cũng k mún hiểu :|

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
xóa..... HBN mới mở lại đó

Bên trên