Vấn đề về CTP và HTĐ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

banhudaica

Gia nhập giang hồ
theo mình thì có thể bán CTP nhưng giá cả hợp lý 1 tí,còn các loại HTĐ khỏi bán->như thế để train lv cho lâu ,khi nào chán thì đi pk, chứ nếu có mấy loại HTĐ thì ai cũng cắm đầu lo đua lv,như thế thì mất vui:)

huynhtuankha

Binh Nhất
theo mình thì có thể bán CTP nhưng giá cả hợp lý 1 tí,còn các loại HTĐ khỏi bán->như thế để train lv cho lâu ,khi nào chán thì đi pk, chứ nếu có mấy loại HTĐ thì ai cũng cắm đầu lo đua lv,như thế thì mất vui:)
like cho bác... với lại nếu có CTP mình thấy chỉ nên tăng xác suất CH-HT vs tỉ lệ rate + thêm vào kênh VIP chứ ko nên tăng exp...

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Tốt nhất không nên bán 2 thứ đó ! Server không bán cái nào tốt cái đó . Chỉ nên bán áo choàng thôi ! Áo choàng để cho thêm màu sắc cùa server .. Còn lại chỉ thích train mà nhặt !!!

P/s : Mai mốt bạn viết chi tiết cái !! Viết tắt Newbie đọc không hiểu đâu !!!

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
Tốt nhất không nên bán 2 thứ đó ! Server không bán cái nào tốt cái đó . Chỉ nên bán áo choàng thôi ! Áo choàng để cho thêm màu sắc cùa server .. Còn lại chỉ thích train mà nhặt !!!

1 vote

leeyounghee

Gia nhập giang hồ

đồng ý : tôi rất tự hào về ý kiến của bạn :cool: cám ơn đãng và nhà nước và ba mẹ bạn đã sinh ra bạn . cảm ơn tất cã thầy cô anh chị e đã dạy bạn ,...... :D

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách

Hay hay hay
Tôi thích điều này

Portgas D.Ace

Con chó của LK
mod hãy giãi thích rõ hơn từ câu bài nhé !

p/s mình chẵng thấy mình câu bài ở chổ nào cã .

có gì ko hợp lý à bạn ?:cool:
chỉ là bạn ấy choáng quá thôi hahaa

Đây nhé , những bạn trong topic này cmt đúng theo chủ đề topic nhé , tiếp tục mình ko nương tay đâu đấy

sugus012

Gia nhập giang hồ
giờ, cũng cần có chi phí để sv hoạt động. chỉ riêng áo choàng thì điều này khó sảy ra lắm, còn có CTP hay k thì còn đợi LK nhá. cứ mong đợi và hy vọng đê :D

TheGameC3

Binh Nhì
giờ, cũng cần có chi phí để sv hoạt động. chỉ riêng áo choàng thì điều này khó sảy ra lắm, còn có CTP hay k thì còn đợi LK nhá. cứ mong đợi và hy vọng đê :D
Áo Choàng thì anh LK chắc chắn có rồi, còn CTP thì có thể có vì nó củng có ích lắm mà đắc quá thoi, không bao giờ thích HTD

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Có thể có CTP nhưng say no với EXP 20% và khí công hay ưu đãi gì đặc biệt nhé. Chỉ là vé để vào 1 kênh khác train đỡ đông hơn thôi. EXP nếu có tăng cũng chỉ tăng 5-10% là cùng hoặc ưu đãi Auto ko bị giảm exp.

Kisbastian

Gia nhập giang hồ
Có thể có CTP nhưng say no với EXP 20% và khí công hay ưu đãi gì đặc biệt nhé. Chỉ là vé để vào 1 kênh khác train đỡ đông hơn thôi. EXP nếu có tăng cũng chỉ tăng 5-10% là cùng hoặc ưu đãi Auto ko bị giảm exp.
GM có vẻ manh tay về vu exp nhỉ:Dgood

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
vậy CTP sẻ rẻ hơn phải không anh LK? chứ ko tăng gì nhiều mà 1k8 - 2k5@ như bên Dzo thì chết
Dĩ nhiên giá cũng phải giảm rồi. Chứ 200k / 1 tháng ma nó m ua vào à :| Mà rẻ quá thì ai cũng vào đc, nên sẽ cân nhắc về giá cũng như các option kèm theo.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên