THẢO LUẬN Vấn đề rương thương nhân

Whisper

Binh Nhất
Em mạnh dạn đề nghị hủy bỏ hệ thống rương thương nhân, hoặc phần thưởng thay đổi là các item hỗ trợ lvl, pill khóa...
- Vì việc phần thưởng dẫn đến giá trị các rương thương nhân hiện giờ đc coi là khá cao (25h = ~10m) dẫn tới chất lượng shop và giá cả rất khó nắm bắt,
- Việc các dàn farm kéo nhau đi "bán đồ" dẫn tới các vật phẩm cần thiết, các ngọc ngà châu báu giảm đáng kể, việc gom ngọc làm đồ rất khó khăn, chưa kể các thương lái ép giá o_O .
Vậy em đưa ra ý kiến cá nhân mong Kteam xem sex lại việc này

Ý kiến là cá nhân nên mong ae đừng gạch đá tội em nha :3
ps: mua 27% = mọi giá

hoangblue09

Gia nhập giang hồ
like chợ toàn đa phần là rác, k thì giá trên trời nhằm để ad có dạo thăm k band
ngọc ngà kiếm mòn con mắt, đến khổ, k lên đc đồ mà chơi nữa

5972E24

Gia nhập giang hồ
Thứ 1 : Mình có đề xuất 1 lần rồi . Đó là chỉ dc lên đồng bạc khi vật phẩm treo shop lớn hơn " n" vật phẩm . 7 là đẹp nhất .
Thứ 2 : Tạo hẳn 1 topic report thành phần treo acc clone ? Tiêu chí thế nào để phân định là shop Clone : Vâng , bùa sâm máu 8 9 số 0 , tên shop viết bậy bạ . Kết hợp với điều 1 là đủ .
Thứ 3 : Tại sao lại có suy nghĩ tạo ra event này thì phải bán đồ rẻ nhỉ ? bán đồ đúng giá k dc sao ? Rõ ràng CLVC drop rate đang ít lại do hàng tồn sv quá nhiều . thì các thánh lại thay nhau ép giá . Kết quả thế nào ? từ 20m rơi xuống 10m . và vẫn có thánh ép xuống . Bán 15m thì đã sao ? Ngọc đã rơi giá , năng suất gold tăng đều do lvl ngày càng cao . Gold nhiều rủng rĩnh trong túi mà các thánh vẫn tiếc 1 2m để kì kèo thì mới là lạm phát đấy !!

BigBoys

Binh Nhất
Thứ 1 : Mình có đề xuất 1 lần rồi . Đó là chỉ dc lên đồng bạc khi vật phẩm treo shop lớn hơn " n" vật phẩm . 7 là đẹp nhất .
Thứ 2 : Tạo hẳn 1 topic report thành phần treo acc clone ? Tiêu chí thế nào để phân định là shop Clone : Vâng , bùa sâm máu 8 9 số 0 , tên shop viết bậy bạ . Kết hợp với điều 1 là đủ .
Thứ 3 : Tại sao lại có suy nghĩ tạo ra event này thì phải bán đồ rẻ nhỉ ? bán đồ đúng giá k dc sao ? Rõ ràng CLVC drop rate đang ít lại do hàng tồn sv quá nhiều . thì các thánh lại thay nhau ép giá . Kết quả thế nào ? từ 20m rơi xuống 10m . và vẫn có thánh ép xuống . Bán 15m thì đã sao ? Ngọc đã rơi giá , năng suất gold tăng đều do lvl ngày càng cao . Gold nhiều rủng rĩnh trong túi mà các thánh vẫn tiếc 1 2m để kì kèo thì mới là lạm phát đấy !!
Thương nhân lên tiếng... ^^!

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Qua event này, bây giờ thị trường mới công nhận giá trị của nông dân.=))=))=))

Các bãi train vắng vẻ khiến ngọc tầm trung từ tank quái hiếm hoi:((:((:((, treo thì bị kill lên bờ xuống ruộng, mà gold kiếm thua ngồi uống cafe treo shop thành huyền bột>:)>:)>:).

Whisper

Binh Nhất
Qua event này, bây giờ thị trường mới công nhận giá trị của nông dân.=))=))=))

Các bãi train vắng vẻ khiến ngọc tầm trung từ tank quái hiếm hoi:((:((:((, treo thì bị kill lên bờ xuống ruộng, mà gold kiếm thua ngồi uống cafe treo shop thành huyền bột>:)>:)>:).
nói ko phải mê tín chớ love famer lắm :3

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
nói hay lắm vì sao giá từ 20m+ rơi suống 10m
đơn giản vì 1 acc 8x 9x ngày train dc 15m ko ? treo 1 ngày dc 1 hộp bán 20m thì t nào nó đi train nữa :)) hạ xuống cũng chỉ là sứng đáng với những gì bỏ ra thôi
còn chưa kể GM chưa soi ra các bố xài HTV login nhiều acc nữa trò này với vui nè
dự bác này là Bò Lết đúng ko nhỉ ng đang rao bán 120+ hộp thương nhân :)

5972E24

Gia nhập giang hồ
nói hay lắm vì sao giá từ 20m+ rơi suống 10m
đơn giản vì 1 acc 8x 9x ngày train dc 15m ko ? treo 1 ngày dc 1 hộp bán 20m thì t nào nó đi train nữa :)) hạ xuống cũng chỉ là sứng đáng với những gì bỏ ra thôi
còn chưa kể GM chưa soi ra các bố xài HTV login nhiều acc nữa trò này với vui nè
dự bác này là Bò Lết đúng ko nhỉ ng đang rao bán 120+ hộp thương nhân :)
hơn số 120 ấy , nhưng mà bán hết lâu r nhé , k có hộp thì t vẫn cứ treo thôi . hôm h bận k treo dc cả acc train .
mà t đã đá động than vãn gì tới giá hộp đâu nhỉ ? k có hộp t vẫn treo mà ?

5972E24

Gia nhập giang hồ
T cho ý kiến vì bức xúc mấy đứa treo clone , treo bậy treo bạ , riết t dạo chợ cũng chẳng còn gì mà mua để bán lại toàn clone là clone lười đi click .

hoangblue09

Gia nhập giang hồ
mi cũng farm clone ghê lắm đó cu, ủ ngọc cũng trùm lun á :)) lại còn gian thương nữa bán a ít 29 nào

Bên trên