Vấn đề phiên bản 9.0 của dzogame !!

FMFDream

Gia nhập giang hồ
theo tình hành này thì phiên bản 9.0 HKGH có thể sẽ cập bến dzogame trước LK . Có nhiều bạn lập rất nhiều topic phàn nàn . trách móc , thúc ép , đùn đẩy ... chém gió !! Mình hiểu rằng các bạn rất yêu game và rất ủng hộ sever của LK !! Nhưng mình mạn phép hỏi các bạn điều này " các bạn chắc ai cũng đã đều đã trải nghiệm HKdzogame nhưng lý do tại sao lại bỏ game ??? " , mình nghĩ các bạn hiểu được điều này mà đúng không ! game dù có hay đến mấy mà đội ngũ làm việc quá yếu kém , tinh thần trách nhiệm quá thấp thì => khả năng sập game là vô cùng lớn , nếu như vậy các bạn có tự tin đầu tư vào dzogame không hay là ủng hộ LK ??? Nếu các bạn ủng hộ LK thì nên tin tưởng vào cách làm của LKteam , không 1 nhà kinh doanh nào mà không tính toán sâu sát cả , không ai muốn làm ăn thua lỗ cả " đúng không LKteam :D " . Còn 1 số tín đồ yulgangvn hoang mang vì sợ rằng 1 phần lớn fan HKGH chưa biết gì về yulgangvn sẽ cập bến dzogame trước để trải nghiệm phiên bản 9.0 , theo ý kiến của mình thì các bạn đừng quá lo vì dân gian có câu " cái kim trong bọc ắt có ngày lòi ra " 1 thời gian rồi thì số đông những người đó sẽ nhận ra bộ mặt hút hít máu của dzogame và sẽ mò qua yulgangvn thôi :D ! Vấn đề bây giờ thiết thực bây giờ là chúng ta phải tin tưởng tuyệt đối vào đội ngũ LKteam và hỗ trợ họ trong việc quản bá hình ảnh yulgangvn đến các diễn đàn game of HKGH thấm chí là qua thằng dzogame mà spam lun hehe ! MÌNH XIN HẾT !!!

Khóc Vô Lệ

Gia nhập giang hồ
Thôi . Từ tp này m mong ko ai so sánh nữa nhé .
1 bên làm để hút máu và trình độ ĐH và 1 bên tâm huyết trình độ thạc sĩ thì so sánh cái quái gì mà so sánh .
Thằng ĐH ra trường sớm hơn nhưng trình thì ai cũng biết đấy .
Thằng thạc sĩ ra sau nhưng trình độ các bạn tự biết :D .
mong muốn các bợn đừng so sánh lung tung nữa .
Tôi cũng yêu game và tôi cũng chờ . Các bạn chờ đc mấy ngày rồi mà cứ xồn xồn cả lên thế .
Tốt nhất là cứ im lặng chờ . Trước khi ngủ tối cầu mong sáng mai đc chơi thế là oke thôi :D

hiepmctc

Binh Nhất
Thôi . Từ tp này m mong ko ai so sánh nữa nhé .
1 bên làm để hút máu và trình độ ĐH và 1 bên tâm huyết trình độ thạc sĩ thì so sánh cái quái gì mà so sánh .
Thằng ĐH ra trường sớm hơn nhưng trình thì ai cũng biết đấy .
Thằng thạc sĩ ra sau nhưng trình độ các bạn tự biết :D .
mong muốn các bợn đừng so sánh lung tung nữa .
Tôi cũng yêu game và tôi cũng chờ . Các bạn chờ đc mấy ngày rồi mà cứ xồn xồn cả lên thế .
Tốt nhất là cứ im lặng chờ . Trước khi ngủ tối cầu mong sáng mai đc chơi thế là oke thôi :D
Bác nói hay vãi, trong câu bác đã so cmn sánh r còn gì =))

Kr.Huy

Gia nhập giang hồ
Đọc từ đầu tới cuối thấy hợp lí

Nhưng cuối cùng đọc thấy câu này thì ...
quản bá hình ảnh yulgangvn đến các diễn đàn game of HKGH thấm chí là qua thằng dzogame mà spam lun hehe !

BigBoys

Binh Nhất
Để xem thằng Dzo chống cự được bao lâu, chắc chắn sẽ tung ra chiêu hút hít lần cuối.

MomoSumiChan

Binh Nhất
nói chung cái gì cũng phải từ từ, các bác đã đọc truyện mầm đá chưa vậy??!!! Đợi chờ là hạnh phúc mà, mọi người cứ bình tĩnh

kyniem2006

Gia nhập giang hồ
củng phải cho Kteam hút ít siro chứ^^, ko hút thì lấy đâu ra sức làm việc. nào là ăn nhậu,trà nước, cuối tuần phải đi xông hơi, đập gà nữa chứ chuẩn ko nè@@

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
những ai chửi thằng Dzo thì nên suy nghĩ lại, mặc dù chúng ta chắc chắn sẽ đầu quân cho Yulgangvn nhưng trước khi có Yulgangvn, chẳng phải chúng ta đã rất cảm ơn Dzo vì đã mang HKGH về lại với chúng ta hay sao ?, làm ăn kinh doanh nếu họ không hút máu thì làm sao họ trụ được, các bạn phải biết cảm thông với họ chứ, đừng thấy gió chiều nào rồi theo chiều đó như vậy, nhưng quyết định cuối cùng của mình cũng vẫn là Yulgangvn hahaha.

Bên trên