Vấn đề buff máu trong game

Chibi

Binh Nhất
mình nghi nên để máu vậy, chứ ko mấy bạn uống mau ko, có cần dp đâu :(
nhớ hồi trước chơi, dp mà xảy tay là chiến chêt ngay ^^! thế mới bt dp quan trọng :(
dù có bán hay ko thì vẫn cần dp thôi mà
thử hỏi đó giờ 1 pt nào ko có dp đâu, dzo cũng vậy mà dp chết 1 cái cả đám chết theo liền
kill auto toàn đè dp kill trước ko là thế đó mà --'

LêHuyềnNhi

Gia nhập giang hồ
Mong ra game quá :(
Rồi cả quá trình train lên lv 35 ĐP mới là ĐP thật sự.
Nhớ hồi trước chơi lên lv 35 : Ít điểm kỹ năng quá 1 là chọn skill chiến, 2 là chọn skill buff máu lan. Ôi nhớ quá điiiiiiiii :((

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Mong ra game quá :(
Rồi cả quá trình train lên lv 35 ĐP mới là ĐP thật sự.
Nhớ hồi trước chơi lên lv 35 : Ít điểm kỹ năng quá 1 là chọn skill chiến, 2 là chọn skill buff máu lan. Ôi nhớ quá điiiiiiiii :((
Công nhận, hồi xưa train lên 35 là chả có Ki mà học skill :)) hồi mới chơi thì táng ngay skill oánh, sau mới biết vừa khổ vừa khó kiếm pt =))
Thông tin của LK cuối tháng này sẽ đc CB, càng gần cuối tháng thì càng mong sẽ đc diện kiến 1 HKGh như thời AS. Mọi khi còn vừa chơi game khác or chơi hk pri để chờ. Nhưng mấy ngày này thì thôi hẳn, suốt ngày lên 4rum check thông tin :D

Heo Háo Sắc

Gia nhập giang hồ
Hùi xưa train vui, df là linh hồn của pt, df mà off 1 fat' là cuống cuồng @@
Thấy thèn df thì hỏi có "buff chùm" ko :v, xưa cứ kiu là buff chùm :))
Df thì thời nào cũng cần, chỉ sợ giang hồ chơi 1 df 1 chiến thì...:eek:

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Hùi xưa train vui, df là linh hồn của pt, df mà off 1 fat' là cuống cuồng @@
Thấy thèn df thì hỏi có "buff chùm" ko :v, xưa cứ kiu là buff chùm :))
Df thì thời nào cũng cần, chỉ sợ giang hồ chơi 1 df 1 chiến thì...:eek:
Đại Phu Thì Đại Phu ! Thử lượm cây vũ khí 600k or 5m mà không chia xem nó kick không =))

Guinsoo's Scythe of Vyse

Gia nhập giang hồ
Khởi đầu là con số 0 có thể máu 70 lượng trong shop ở btc sẽ giảm còn 30 lượng trong mấy ngày đầu
Chuẩn, thực sự là mình không muốn có bất kỳ sự thay đổi nào so với sever Ass ngày xưa, cái thời mà mới lv 25 có được cái thương 600K +1 thôi mà cứ nghĩ như mình là siêu nhân vậy...:D

Bên trên