THẢO LUẬN Về boss cành cây

kidttt

Gia nhập giang hồ
Boss cành cây xuất hiện cũng được 1tg và thấy ae mỗi ngày vẫn lên Tivi đều như cơm bữa .. AE vào khoe chiến tích ngon nhất của mình nào và ae đầu tư mua boss cảm thấy ntn ? Riêng mình mua thử 2 cây đánh xong tính ra lỗ tầm 100m cũng ko đáng kể :)) .. Và hình như sv vẫn chưa xuất hiện ab3 nhỉ ?

SuperCover

Trung Sĩ
Không hiểu chính sách của các Boss là j nhưng.
- 4r thì đang chán dần.
- người chơi + hoạt động cũng ít theo. K còn topic chửi nhau gạ kèo solo các kiểu.
- toàn thấy bán ít thấy mua, và mua thì cũng ở mức giá quá rẻ:))
- đồ đạc thì rớt giá dần theo giá gold.
K biết cứ như này có ai còn muốn chơi và đầu tư không khi món đô mới mua hnay mai rớt giá:))

bgl

Gia nhập giang hồ
sau đợt này, những ai vẫn chơi vẫn trụ lại thì mới gọi lá có đam mê với yulgangvn... mình đoán thế :))
Thể hiện rõ nhất là cái nhẫn 5% , 800k trong vòng chưa đầy 1 tuần còn 550k mà còn phải rao mỏi mệt =))
500k rao mỏi mệt luôn chứ 550k thì còn lâu =))

kidttt

Gia nhập giang hồ
Không hiểu chính sách của các Boss là j nhưng.
- 4r thì đang chán dần.
- người chơi + hoạt động cũng ít theo. K còn topic chửi nhau gạ kèo solo các kiểu.
- toàn thấy bán ít thấy mua, và mua thì cũng ở mức giá quá rẻ:))
- đồ đạc thì rớt giá dần theo giá gold.
K biết cứ như này có ai còn muốn chơi và đầu tư không khi món đô mới mua hnay mai rớt giá:))
Mình thấy cũng chưa đến nỗi bác ạ , vẫn chơi đc :D .. Do các sếp chưa tung ra cái gì đó mới mới thôi :)) .. Giờ mà có ab3 1 cái chắc là sv lại rần rần ngay nhỉ :P

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Các bạn thấy ngừoi chơi ít chứ mình thấy số lượng ngừơi chơi sụt giảm chỉ tầm 30-50 người so với đợt tân thủ gần nhần. Hầu hết là thành phần farm.

Đồ đạc xuống giá là 1 phần chính sách của team để góp phần cho newbie dễ thở hơn. Đồ giá trị vẫn thế. Gold sẽ vẫn tiếp tục giảm giá cho đến mốc kì vọng :)

Ab3 có thể sẽ có trong rương bạch kim....

qthien53

Gia nhập giang hồ
Các bạn thấy ngừoi chơi ít chứ mình thấy số lượng ngừơi chơi sụt giảm chỉ tầm 30-50 người so với đợt tân thủ gần nhần. Hầu hết là thành phần farm.

Đồ đạc xuống giá là 1 phần chính sách của team để góp phần cho newbie dễ thở hơn. Đồ giá trị vẫn thế. Gold sẽ vẫn tiếp tục giảm giá cho đến mốc kì vọng :)

Ab3 có thể sẽ có trong rương bạch kim....
Mua Yêu Hóa Ma Võ nên đc 1 k Bonus đi a ơi giá nó tương đương TTC mà k đc K Bonus @@!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hi ! Mọi người có biết là quái 10x nó mạnh ra sao ko ? Nếu từ giờ ko thả ngọc ngà đồ đạt các kiểu ra thì bao nhiêu ae trụ được với quái bên Nam Lâm ? Những item hiếm , max vẫn sẽ giữ nguyên giá trị của nó. về tình hình 4rum thì dạo này ae sinh hoạt trên group nhiều quá dẫn đến ko ai chịu lên 4rum thôi

kidttt

Gia nhập giang hồ
Quay lại chủ đề cây boss đi bà con... các sếp có tính toán chính sách các kiểu r , có được cái mặt bằng sv ngon lành như hôm nay để chơi là may lắm rồi , chỉ hi vọng có gì đó mới mới , chứ đúng là 2 tuần trở lại đây thì sv có vẻ hơi mất nhiệt .. up up

Quái Cái

Qui ẩn giang hồ
Hi ! Mọi người có biết là quái 10x nó mạnh ra sao ko ? Nếu từ giờ ko thả ngọc ngà đồ đạt các kiểu ra thì bao nhiêu ae trụ được với quái bên Nam Lâm ? Những item hiếm , max vẫn sẽ giữ nguyên giá trị của nó. về tình hình 4rum thì dạo này ae sinh hoạt trên group nhiều quá dẫn đến ko ai chịu lên 4rum thôi
Huyết nên xem lại,

để thêm 1 ô chat trên forum để ace toàn forum chém các kiểu cho sôi động.
lập thêm 1 phần ô chát cho nhưng Bang Chủ của các bang quản lý ace trong Bang và thảo luận ( ô chát này thì chỉ ace trong Bang mới thấy và muốn tham gia thì phải được Bang Chủ đồng ý ).

SuperCover

Trung Sĩ
Giờ e thử nhận định một vấn đề nhé.
Boss nhiều ==> @ tiêu nhiều==> giá trị @ bán boss về kteam.( tiền vào)
Vậy những thành phần đó ngày xưa khi k boss phải bỏ @ ra mua gold để op đồ, @ đó lại được những ng mua để mua phù op đồ các kiểu. Nay vì đã đầy đủ @ khó mua. ( đầu ra của Gold) không có. Vậy là vừa không ra được lại còn thêm vào đến dư dẫn đến hiện tượng như hnay. Đồng ý là hỗ trợ ng mới thì tốt nhưng mà dễ dàng sở hữu quá thì nhàm chán sớm vì khó mới cố gắng chứ dễ chơi tàn tàn( không có giá trị thì mất hay nghĩ cũng k ảnh hưởng). E k nói tới những item hiếm như ab2-3 j đó vì cũng chỉ đại gia chi tiền chục triệu mới chơi tới cái đó. Còn trung trung vài m thì đâu nghĩ tới cái đó a.
Vẫn nhớ thời nào 1 cây full 25+5-6 giá ~1m vnd nhưng cũng muốn hơn người nên cố đau tư, a đừng lo là ng mới sẽ lỗ vì khi ng cũ lên cao đồ họ sẽ được bán rẻ lại.

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
e cũng giữ def 800 ở 8x lên 9x up tiếp xem có trâu ko ^^

No name

Gia nhập giang hồ
- Gold rẻ --> đồ đạt rẻ theo , nếu đồ ko rẻ thì mua gold tự ộp cho rẻ , thằng có đồ ko bán rẻ thì để lại làm kiểng hả , đành ngậm ngùi bán rẻ nó cho xong :))

Bên trên