Update mới của yulgang Hàn Quốc

hiepmctc

Binh Nhất
Còn một việc nữa là ít có người từng chơi char này lv cao @@ về vấn đề khí công thì mình pó tay, tạo 1 con đàn lên lv 80 xong thoát chứ chả train đc gì

thantuycung

Binh Nhì
cũng vì sv mình là sv tuổi thơ . thiết nghĩ lv 60 tạo được hàn bảo quân là phù hợp nhất. như vậy vừa thu hút mem đua top vừa tạo sự phấn khởi khi ai cũng muốn có được em hbq. nhưng nói thiệt. chắc gì khi có hbq rùi mấy bạn có khả năng đầu tư cho nó vì chơi hbq rất chi tốn kém. chả lẽ bạn bán hết đồ em 60 để chơi lại hbq. không biết khi nào hbq đó 60 nữa :D. đúng là 1 chặng đường dài. nhưng thiệt sự thì hbq tạo được từ lv 60 là OK nhât. ai cũng biết bản 9.0 có HBQ rất sớm do sv đã tồn tại lâu rùi hoặc pri. chính vì thế sv mình 9.0 mà phải tới tận năm sau mới được ngắm em nó chạy long nhong trong Map vs cấp độ le vồ 1. :D
mình là mình mê char hàn bảo quân nữ nên cũng rất mong được thưởng thức sớm những kỹ năng, điều mới lạ của char hbq. :). có gì đừng ném đất nha :D

Hoa Vô Khuyết

Binh Nhì
vì khí công của đàn còn quá mới.. và char đó chưa ai nguyên cứu kỉ.. trên toàn VN luôn đó.. ngoài ra vì 1 yếu tố khác quan nữa.. nên anh Lk không thể update luôn 1 lần được.. các bạn thông cảm nhé...
mấy bữa nay ảnh xài nhiều giấy Thấm quá.. Teo cmn Chym rồi.. để anh uống Milo lấy sức rồi update cho nhé..
Thân

oGGy

Gia nhập giang hồ
Vãi các thím đang nói a LK có thể viết char đàn từ lv1 ko dựa vaò sv HQ mà nhảy sang HBQ vs phi tiêu @@

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Có thể bên KOREA sẽ có 1 bài đầy đủ về em này trên forum nếu ai rành tiếng hàn thì sẽ không vấn đề gì !^^
Vì mới nên chẳng ai biết test nó sẽ ra sao nên cứ đại khái đại loại là được :"))

hiepmctc

Binh Nhất
Vào trang chủ nó dịch cũng k ra, chả biết đường nào mà mò vào 4rum @@ bác nào pro vào xem thực hư thế nào :)

Bên trên