THẢO LUẬN Tuyển phó bang nunhiquoc

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Tao bảo rồi trình mày ko đủ để hít lá đu đủ chỉ nên đi hửi đít bê đê trong G mày đi =))
Mà tao cũng dám cá mày đéo biết lá đu đủ là cái thể loại gì luôn đó Cú =))
Dân chơi China luôn đó... Clone cái acc FB đăng mấy tấm hình lên clip đồ lên rồi tự nhận "Mình là gơ nè" "Mấy bạn vào cờm men lai xe dùm mình nkoaz" "hihi vui quá"
Ảo lòi =))
Ê tao có tự nhận mình là gơ à??? hay mày tưởng thế rồi bám đít tao =))

liem

Gia nhập giang hồ
=)) , m` là ai mà đòi dạy tao =))
lo mà coi lại m` kìa. Đừng lên đời ngta, ko thì hậu qả ko gánh dc cho con cháu m` đâu :))
:)) tao không là ai nhưng tao biết cách nhìn nhận vấn đề.. nhìn nhận được thế nào là đúng :)) còn mày chỉ biết vào đây xàm xàm.. nhận xét bừa bãi.. đừng để người khác cười vào mặt mình như vậy.... thật như mày ra đường gặp người khác mà nc cái kiểu này nó cười vào mặt :))

DreamSx

Binh Nhất
:)) tao không là ai nhưng tao biết cách nhìn nhận vấn đề.. nhìn nhận được thế nào là đúng :)) còn mày chỉ biết vào đây xàm xàm.. nhận xét bừa bãi.. đừng để người khác cười vào mặt mình như vậy.... thật như mày ra đường gặp người khác mà nc cái kiểu này nó cười vào mặt :))
.Nếu là m` có khi bị cười thật, tao thì ko lo rồi =)).

liem

Gia nhập giang hồ
.Nếu là m` có khi bị cười thật, tao thì ko lo rồi =)).
nói chuyện với những thằng ngu học như mày có mà tốn time... đầu óc của mày chỉ chứa được những thứ cặn bã vậy thôi... tao xin khiếu.. vì 1 người như tao không thể nào dạy quá lâu cho 1 thằng ngu và không biết nhìn nhận vấn đề được....oke ...

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Tao bảo rồi trình mày ko đủ để hít lá đu đủ chỉ nên đi hửi đít bê đê trong G mày đi =))
Mà tao cũng dám cá mày đéo biết lá đu đủ là cái thể loại gì luôn đó Cú =))
Dân chơi China luôn đó... Clone cái acc FB đăng mấy tấm hình lên clip đồ lên rồi tự nhận "Mình là gơ nè" "Mấy bạn vào cờm men lai xe dùm mình nkoaz" "hihi vui quá"
Ảo lòi =))
Ê mày im rồi à , Ẳng tao nghe coi , tao lấy làm lạ khi chó ko sũa về đêm đó ~~~

DreamSx

Binh Nhất
nói chuyện với những thằng ngu học như mày có mà tốn time... đầu óc của mày chỉ chứa được những thứ cặn bã vậy thôi... tao xin khiếu.. vì 1 người như tao không thể nào dạy quá lâu cho 1 thằng ngu và không biết nhìn nhận vấn đề được....oke ...
Nếu m` nhìn dc thì đã khác
Oke , cnit thì ko nên nói nhiều. =))

Bên trên