Topic xây dựng dp. ai chơi dp thì vào bàn luận nhé!

we000nhat22

Gia nhập giang hồ
có 1 cách giải quyết rất đơn giản, cho log 2 acc nhưng ko có auto, vậy thì có pt thì cũng cho 2 đứa nhìn nhau, nhìn chán thì out 1 đứa train 1 đứa, lúc đó GD thả ga luôn =))

ae ai cũng đi làm như nhau thôi mak, nếu có tâm huyết với game thì tối 7h onl tới 11 12h là cũng vui rồi, vừa chơi dc 4 5h mỗi ngày vừa tương tác với ae như vậy nó vui và ý nghĩa hơn, chứ cắm auto cả ngày đua lever mak ko sống lại cảm giác ngày xưa thì mất hết ý nghĩa. nếu có auto thì cho cái auto buff là ok rồi =))
ok y kien tam on cho van de nay

bepion

Gia nhập giang hồ
Mình thấy mấy bạn đang test game có auto box cho mỗi nv, nếu mà chơi 1 CPU đc 2 acc thì DP lúc này chỉ là 1 acc phụ, muốn DP có 1 vị thế trên chốn giang hồ, chúng ta nên ủng hộ KT team chỉnh 1 CPU chỉ chơi được 1 acc. Làm vậy ko những làm giảm tối thiểu số acc đăng nhập vào game gây lag mà còn giúp DP lúc nào cũng quan trọng.Có bạn nào có ý kiến hay hơn thì vào bình luận nhé !
ADM Xem lại chứ công nhận 1cpu mà 2 acc thì trani đp chỉ đk coi là trani phụ -_-

HoaDoQuyenNo

Gia nhập giang hồ
nếu muốn chơi dp thì dù 1 cpu 2 acc thì acc dp vẫn là acc chính của ng chọn chơi dp. mình chọn chơi 2 acc, dp - kiếm/đao. nhưng dp là acc 9, acc kia chỉ đi kiếm tiền đầu tư cho acc dp thôi, k thì treo acc bán hàng.
hi...có ai nghĩ như mình k?

spk_boy

Binh Nhì
nếu muốn chơi dp thì dù 1 cpu 2 acc thì acc dp vẫn là acc chính của ng chọn chơi dp. mình chọn chơi 2 acc, dp - kiếm/đao. nhưng dp là acc 9, acc kia chỉ đi kiếm tiền đầu tư cho acc dp thôi, k thì treo acc bán hàng.
hi...có ai nghĩ như mình k?
bác nghĩ đơn giản quá rồi đó, dp acc chính vậy bạn có biết dưới 7x dp gà lắm ko, dame yếu def yếu, ko có pt đi buff thì dp làm sao lên cấp, CB này bạn có chơi dp ko, mình chơi dp + kiếm ( dp cầm 243k, kiếm cầm cây 25k, kiếm đánh còn ngon hơn dp, def thì khỏi nói, sói cắn kiếm 1 2, cắn dp gần 20 máu, đi làm nv 13 dp toàn chết yểu)
kết luận= dp ko có pt thì chơi cực còn hơn trâu nữa, tiền mua sâm mua máu, óp đồ chắc gấp đôi char khac

cuongk97

Gia nhập giang hồ
bác nghĩ đơn giản quá rồi đó, dp acc chính vậy bạn có biết dưới 7x dp gà lắm ko, dame yếu def yếu, ko có pt đi buff thì dp làm sao lên cấp, CB này bạn có chơi dp ko, mình chơi dp + kiếm ( dp cầm 243k, kiếm cầm cây 25k, kiếm đánh còn ngon hơn dp, def thì khỏi nói, sói cắn kiếm 1 2, cắn dp gần 20 máu, đi làm nv 13 dp toàn chết yểu)
kết luận= dp ko có pt thì chơi cực còn hơn trâu nữa, tiền mua sâm mua máu, óp đồ chắc gấp đôi char khac
Nhưng rất tiếc là LK đã quyết định là 2acc/1CPU r....không thay đổi đâu

kenyami7

Gia nhập giang hồ
2 acc đã dc quyết định.
Tuy nhiên h dp đang phế, bị fix thảm thế này thì chả ai chơi dp mà đánh dc đâu :)).
còn dp clone thì lên 35 là vấn đề nan giải trong tình trạng này.
Mà nói thật là train solo vẫn tốt chán, game hàn hay HKGH ta luôn có 1 chỗ solo nhất định.

HoaDoQuyenNo

Gia nhập giang hồ

mình đồng ý với bạn. dp solo thì sẽ rất cực.

Bên trên