Topic xây dựng dp. ai chơi dp thì vào bàn luận nhé!

DP_AtonioReyes

Gia nhập giang hồ
Mình thấy mấy bạn đang test game có auto box cho mỗi nv, nếu mà chơi 1 CPU đc 2 acc thì DP lúc này chỉ là 1 acc phụ, muốn DP có 1 vị thế trên chốn giang hồ, chúng ta nên ủng hộ KT team chỉnh 1 CPU chỉ chơi được 1 acc. Làm vậy ko những làm giảm tối thiểu số acc đăng nhập vào game gây lag mà còn giúp DP lúc nào cũng quan trọng.Có bạn nào có ý kiến hay hơn thì vào bình luận nhé !

spk_boy

Binh Nhì
ý kiến dc đấy, mỗi ng chơi 1 acc thì tính tương tác giữa ng chơi với nhau mới nhìu, vui hơn. chơi dc 2 acc cái ai cũng có 1 dp 1 chiến thì dp khi di xin pt rất khó, và hầu như ko có ai đầu tư cho dp cả, tiếc cho 1 char hay.

DP_AtonioReyes

Gia nhập giang hồ
thì giống như hồi xưa, kiếm cái kẹt nào đó chui vô, quăng đồ ra rồi hồi hộp out game và log game, lum dc đồ thì như lụm dc vàng, còn xui xui thì khóc cả buổi =))
trò chơi cảm giác mạnh ah =))
Chủ yếu KT team muốn tìm lại cảm giác như hồi xưa mà, hồi đó tui cũng hay chạy ra phía tây cổng HB quăng ra lụm lai lắm:D

deathknell05021995

Gia nhập giang hồ
thì giống như hồi xưa, kiếm cái kẹt nào đó chui vô, quăng đồ ra rồi hồi hộp out game và log game, lum dc đồ thì như lụm dc vàng, còn xui xui thì khóc cả buổi =))
trò chơi cảm giác mạnh ah =))
thử rồi hồi xưa vất cây thương 600k f7 +5 = 50k card, đang vào acc kia thì cúp điện thế là bỏ game 2 tháng

spk_boy

Binh Nhì
thử rồi hồi xưa vất cây thương 600k f7 +5 = 50k card, đang vào acc kia thì cúp điện thế là bỏ game 2 tháng
thì tại xui xui thôi :)):))
tui cũng mất nhìu món rồi nhưng mấy món cùi cùi thôi, món ngon gữi bạn GD dùm chứ dại gì quăng ra, có mấy thằng ăn mày hay đi rình lắm, no canh vừa out game cái nó chạy lại lụm liền =))

votandat2310

Gia nhập giang hồ
Mình thấy mấy bạn đang test game có auto box cho mỗi nv, nếu mà chơi 1 CPU đc 2 acc thì DP lúc này chỉ là 1 acc phụ, muốn DP có 1 vị thế trên chốn giang hồ, chúng ta nên ủng hộ KT team chỉnh 1 CPU chỉ chơi được 1 acc. Làm vậy ko những làm giảm tối thiểu số acc đăng nhập vào game gây lag mà còn giúp DP lúc nào cũng quan trọng.Có bạn nào có ý kiến hay hơn thì vào bình luận nhé !
đây là 1 ý kiến hay hy vong Kteam sẽ suy nghĩ về vấn đề này :D

we000nhat22

Gia nhập giang hồ
hihi 1acc thui choi nhieu ac thi !dau co mag tih cong dong trog game ?neu dc 2 ac thi mah ai nai choi chu co j vui
ma hk biet co autu hk ta giup cho dp do met chu hk la cu ngoi cah may chat bi khug luon

kennou

Gia nhập giang hồ
Nếu muốn như cũ thì 1 CPU 1 acc và không có auto luôn nhé, như thế thì DP mới có giá trị và ý nghĩa nhé mấy bạn chơi DP :))

spk_boy

Binh Nhì
thì bởi, nếu đã có auto thì thôi để luôn 1 CPU 2 acc luôn cho rồi :)) chứ giả như đồ nhiều, muốn trade nội bộ thì làm sao :))
có 1 cách giải quyết rất đơn giản, cho log 2 acc nhưng ko có auto, vậy thì có pt thì cũng cho 2 đứa nhìn nhau, nhìn chán thì out 1 đứa train 1 đứa, lúc đó GD thả ga luôn =))
mấy mem tam huyết h cũng ik làm hết r chú ơi âu còn ai rãnh như trx' mà ngồi coi máy :3
ae ai cũng đi làm như nhau thôi mak, nếu có tâm huyết với game thì tối 7h onl tới 11 12h là cũng vui rồi, vừa chơi dc 4 5h mỗi ngày vừa tương tác với ae như vậy nó vui và ý nghĩa hơn, chứ cắm auto cả ngày đua lever mak ko sống lại cảm giác ngày xưa thì mất hết ý nghĩa. nếu có auto thì cho cái auto buff là ok rồi =))

Windy

Gia nhập giang hồ
thiếu gì cách log 2 acc trên 1 máy, ngay cả dzogame kia còn k ăn thua, liệu Kteam có làm được ???
Chắc bác này không biết chứ Lion King chính là người bán bypass để log nhiều acc trên Dzogame, us đó thôi. Vậy thì ai có thể hơn trình LK để tạo ra bypass cho YulgangVN =)). Chốt vấn đề ở đây. Mỗi máy log đc 2 acc và tối đa chỉ 2 acc. Sv này train rất khó, chơi 2 acc đồng nghĩa là phải đầu tư cho 2 acc, và tốn time hơn rất nhiều. Lợi ích của 2 acc là cùng lúc 1 acc vừa train, còn acc kia buôn bán, chat chit, gd, bla...bla...

Bên trên