XIN XỎ Tlc và những điều không hợp lý

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
nhân tiện có pic về tlc mình xin góp ý một chút về cơ chế tính điểm và cách thức vận hành của tlc hiện tại
- tlc hiện tại của sv đang quá chú trọng vào tượng mà giảm pk ( điểm thắng thua quá phụ thuộc vào tượng) Kteam muốn giữ lại tuổi thơ từ ngày as chúng tôi những người mê game yulgang này cũng rất chân trọng điều đó, nhưng xã hội thay đổi theo năm tháng và game cũng thế có. Mình có chơi qua 1 vài sv và thấy tlc của họ rất hấp dẫn
cụ thể như :
+, thay tượng bằng boss (có sv có 2 con cho mỗi bên, có vs có 1 con cho mỗi bên) và một số hiệu ứng của boss khi đứng gần nó như ở video này
ở phút 1:23 đến 1:29 lượng máu thay đổi là 1k chưa kể dame def mình sẽ lục lại dame def tăng khi núp boss này điều này rất có lợi cho những người yếu giống như 1 chỗ có thể dựa vào còn ở sv mình hiện tại chỉ còn cách đứng ở khu an toàn và chờ dis ra khỏi tlc. mgame đã thay đổi map tlc nhưng vẫn giữ lại điểm npc chúng ta có lẽ cũng hơi lạc hậu so với bản gốc

+, điểm tượng - điểm npc rất thấp vì đây là game pk nên đẩy thời gian pk nhiều hơn
điểm npc của họ khi tiêu diệt mỗi con boss nhỏ chỉ dc 100d máu của boss đó cũng tương đương máu tượng

như sv hiện tại điểm chủ yếu phụ thuộc vào việc dame tượng điều này rất bất hợp lý đơn giản chỉ cần nin lên dame tượng auto top 1 (1 nin chấp 5 char dame kill) còn những người def tượng những người bảo kê cho người dame tượng họ có công, có cống hiến rất lớn nhưng lúc nào cũng nằm ở cuối bảng xếp hạng điều đó quá không công bằng

+, map tlc nhỏ hơn và dc sử dụng khinh công có thời gian chờ lâu
vấn đề này chắc ai cũng hiểu nên mình ko nói thêm

Những góp ý nói trên bắt nguồn từ việc lắng nghe người chơi từ phía Kteam và đam mê của một số cá nhân tâm huyết
xét như dzo game 1 sv bên cạnh chắc sẽ ko có những bài như thế này vì có hay ko cũng thế chẳng ai nghe và hiểu những gì khách hàng của họ phản ảnh cả rất mong Kteam sẽ chân trọng điều đó.
Thask all :-bd @Hoa Hữu Khuyết @Dương Bất Công @Huyết Ban Nick @Lion_King

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
tăng điểm tlc khi giết người ?? tập đoàn feeder tlc 3 thích điều này
<3
bỏ khu vực an toàn và thời gian đánh boss giảm lại ai có thể tự log acc feed biết liền ah bạn ơi
như thế sẽ bỏ dc hẳn cái khoản log clone feed tlc chứ như giờ qua nhà địch đứng rồi chạy clone ra feed vấn đề rất nản

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
bỏ khu vực an toàn và thời gian đánh boss giảm lại ai có thể tự log acc feed biết liền ah bạn ơi
như thế sẽ bỏ dc hẳn cái khoản log clone feed tlc chứ như giờ qua nhà địch đứng rồi chạy clone ra feed vấn đề rất nản
Lúc trước có vùng an toàn đâu? Rồi top 2 bên cứ đứng ngay khu vực hồi sinh rồi quay auto thôi easy. Còn boss như trên mình ko thích, mình ko làm :D

TakeuchiSora

Gia nhập giang hồ
mình đâu có nói mình feed cho mình ăn :v ý nói là mình feed cho thế lực bên mình win tlc mà, chứ mình feed cho mình ăn thì chỉ quan tâm chiến phiếu chứ bao nhiêu điểm và thế lực bên mình thắng hay thua đâu quan trọng

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Bây h chỉ muốn ad mở thêm mấy phó bản mới. Chứ quanh đi quẩn lại vẫn chỉ tlc và vlhc. Cũng đã lâu quá rồi ko có cập nhật gì mới.

Bên trên