LỖI Tlc 2 dùng dc skill 88

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bao nhiêu người thấy lỗi này nhỉ ? Có hình ảnh gì ko ? Trên 2 người tạm khóa nick dzhari.

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Tất cả anh em trong TLC2 hôm nay đều thấy, lúc đấy quên ko chụp ảnh , bác check thử xem . Chứ ko có lỗi em báo làm gì .

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Bao nhiêu người thấy lỗi này nhỉ ? Có hình ảnh gì ko ? Trên 2 người tạm khóa nick dzhari.
Chỉ cần Tổng quản mama ra tối hậu thư:

Nghi cáo thành khẩn khai báo: Ban cảnh cáo 1 tuần.

Để điều tra ra sự việc: Tru di tam tộc sạch IP

Em bảo đảm 10 phút hay chậm lắm 1-2h sau có câu trả lời ngay nếu nghi cáo có online

Lion_King

Staff member
Phải chờ xác nhận đúng quy trình đã. 2 người rồi, tạm thời khóa nick 7 ngày.

DzHARI

Gia nhập giang hồ
Lỗi do game thì sửa đi sao phải ban phải khóa . Nếu tôi hack hay bug gì đó thì xin mời ban vĩnh viễn khỏi phải 7 ngày . Cái vụ đập trượng mis sang cung là đã thấy cay rồi . Là lỗi do game mà đổ hết lên đầu người chơi như này không được rồi . Lỗi này càng chứng minh cây cung 17m9 +8 của tôi oan uổng nhé .

mrmooc

Binh Nhì
Đây là kill sp cho thì e lấy xài thôi mà
Xác nhận cái này giúp bác. Vì sau khi nhận sư phụ, lần đầu tiên sư phụ cho đệ tử skill thì sư phụ có thể cho bất kì skill nào vào ô đó.
Cái này em đã test thử và đệ tử có sài được luôn. Ví dụ đệ tử lv10 mà sư phụ có skill 88, lần đầu tiên sư phụ cho đệ tử skill có thể đưa skill 88 vào ô đó và đệ tử lv10 sài bình thường chỉ là tốn sâm thôi. Anh @Lion_King kiểm tra lại nhé

mrmooc

Binh Nhì
Xác nhận cái này giúp bác. Vì sau khi nhận sư phụ, lần đầu tiên sư phụ cho đệ tử skill thì sư phụ có thể cho bất kì skill nào vào ô đó.
Cái này em đã test thử và đệ tử có sài được luôn. Ví dụ đệ tử lv10 mà sư phụ có skill 88, lần đầu tiên sư phụ cho đệ tử skill có thể đưa skill 88 vào ô đó và đệ tử lv10 sài bình thường chỉ là tốn sâm thôi. Anh @Lion_King kiểm tra lại nhé
Nhầm nha. Ko phải test thử mà cày acc đệ tử rồi mở bảng cho skill lần đầu thì thấy tất cả skill đều có thể đưa vào đó. Mình cũng thử đưa skill 88 vào và mang acc đệ tử thử dùng thì vẫn dùng được. Nhưng sau đó cho lại skill thì chỉ cho được skill 55 thôi. Tức là chỉ lần đầu tiên có thể cho skill vượt cấp và lỗi phát sinh ở chỗ đó

Hochoi

Binh Nhì
Người không biết mà vô tình phạm tội thì tội đó có được xét tình tiết giảm nhẹ, Kteam nên xem xét vì đây cũng là một phần lỗi ở game. Cũng không thể nói là không biết thì không bị hình thức gì, vì nếu bạn đi đường, bạn bảo bạn không biết đường cấm, bạn đi vào thì bạn có bị phạt không (chính ra lỗi ở ông sư phụ, vì ông sự phụ biết rõ hơn đệ tử). Tuy nhiên tình hình cứ ban mãi thế này càng ngày càng vắng vẻ quá.

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Trước đã có tiền lệ rồi, cái này là biết mà vẫn làm nè :)

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Cái này là biết vẫn làm nhé đừng bảo ko biết, vào trong TLC còn dùng skill 77 xen kẽ skill 88 nhé . Kêu ko hiết hài .

Lion_King

Staff member
Lỗi do game thì sửa đi sao phải ban phải khóa . Nếu tôi hack hay bug gì đó thì xin mời ban vĩnh viễn khỏi phải 7 ngày . Cái vụ đập trượng mis sang cung là đã thấy cay rồi . Là lỗi do game mà đổ hết lên đầu người chơi như này không được rồi . Lỗi này càng chứng minh cây cung 17m9 +8 của tôi oan uổng nhé .
Chơi server khác h nhiễm luôn tư tưởng là lỗi của game tại sao phải khoá :)) Ý bạn là sao khoá ít hả ?

SongKich

Gia nhập giang hồ
Tôi thấy bạn ko phải dạng vừa đâu .=))

mrmooc

Binh Nhì
Lỗi do game nhưng lợi dụng lỗi để trục lợi thì bạn biết rồi đó =]]

Bên trên