TÍNH NĂNG Tình nhân - kết hôn

IceFrog

Binh Nhì
dmg ngang với skill mạnh nhất thôi. đc 2 cái buff, +1 thuộc tính cho áo và vũ khí, đứng gần nhau train tăng thêm exp, dmg/def cũng ok

o0oTDZo0o

Gia nhập giang hồ
AD cho mình hỏi bên mình khi kết hôn có dùng NHẪN biến lên vị trí của tình nhận còn lại đc ko ? Mình đọc trong phần LỢI ÍCH ko thấy , cám ơn đã trả lời !

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
help mình cai topic hướng dẫn tình nhân 10 lên 1 với siêu nhân. tìm mãi k biết kteam đăng ở chuyên mục nào
Mỗi ngày tặng có giới hạn. Cách nhau 24 giờ tặng tiếp mới lên %.
Lúc tặng có thể bật Alt + L lên xem %. Nhớ pt nhau để lên % nhanh hơn
Tầm 5-7 ngày sẽ lên cấp bậc 4 là cưới được

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Ok. Cám ơn SNV. Mà đúng chổ là sao , map nào cũng đc à
Có 3 map ( 3 loại kết hôn). Khi mua Áo choàng kết hôn, thì chú rễ và cô dâu phải mua cùng 1 cặp áo choàng. Mua vé vào map kết hôn đúng với loại Áo choàng đã mua.
VD: Mình kết hôn kiểu phương Tây. Thì mua cặp AC phương tây + mua vé vào map Thánh Lễ Điện.

ThienDiem

Trung Sĩ
Có 3 map ( 3 loại kết hôn). Khi mua Áo choàng kết hôn, thì chú rễ và cô dâu phải mua cùng 1 cặp áo choàng. Mua vé vào map kết hôn đúng với loại Áo choàng đã mua.
VD: Mình kết hôn kiểu phương Tây. Thì mua cặp AC phương tây + mua vé vào map Thánh Lễ Điện.
cám ơn SNV . Mình kết hôn được rồi :)

mainhatminh

Binh Nhì
áo choàng không trade được là sao nhỉ ad..mình phải nạp @ vào mỗi ac tự mua hả...ko giao dịch đc hả anh..đang dịnh mua @.,chứ đi nạp lừa quá..:(

Bên trên