Thay đổi trong đợt bảo trì tối nay lúc 8h

hieunguyen8794

Binh Nhì
Nguồn: YulgangVN FB
8h tối nay, team sẽ tiến hành bảo trì fix vô vàn lỗi, một số lỗi tiêu biểu:

* Softban những ai hackspeed, cứ thử rồi sẽ biết :P
* Fix lỗi hiệu ứng liên hoàn của ninja, hiệu ứng đánh tay ko của các char khác
* Fix lỗi dame chí mạng của quái
* Thêm võ công chí mạng (kết liễu quái) - khẳng định 1 lần nữa ngoài các offical server không ai có đc những chức năng này
* Lỗi nhận điểm kĩ năng khi không đánh quái mà chỉ thu hút quái
* Disable các map chưa mở
* Quan trọng: nới thời gian auto 100% exp lên đến 12h giờ, các range sau cũng đc rút gọn và mức trừ ít hơn.
* Quan trọng: sau khi nhìn tốc độ train quái trên tổng thể, team quyết định nới nhẹ mức exp để lên chức xuống 1 ít, điều này đồng nghĩa với lên càng cao, bạn cần ít exp hơn để thăng cấp. Việc điều chỉnh lần này khó nhận ra với các level thấp.

Topic cập nhật các đợt nâng cấp lỗi của server:

http://www.yulgangvn.com/forum/index.php?threads/2559/

Topic thông báo tải về và các lỗi lớn:

http://yulgangvn.com/forum/posts/103207/

Team sẽ tiến hành đánh giá kết quả sau 1 tuần chạy OpenBeta, hướng đến 1 server ngày càng hoàn thiện hơn.

Team đón nhận tất cả các ý kiến của các bạn, cho nên vui lòng đăng nhập diễn đàn để góp ý.

~~~~> không biết là có ghi nhận những góp ý của topic Ý kiến cá nhân về giai đoạn từ lv1-lv35 của bác @wander không nhưng rõ ràng,game h làm ra là để mọi người có thể chơi chứ ko phải chỉ dành cho một bộ phận của anh em HKAS và Sea nữa,nên anh em bớt ăn mày quá khứ và tiếp nhận cái mới đi nhé ^_^ mong với những thay đổi tích cực thì game sẽ phát triển,những ai chưa biết về Hiệp Khách sẽ càng biết nhiều về nó hơn
Thân ^_^

im5tupid

Binh Nhất
đúng r, đừng tự làm khó bản thân. 2016 rồi chứ k phải 2006 mọi thứ xung quay vẫn thế con người là thay đổi rồi :D:D:D

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
với lại, cũng chỉ là đang test, cũng nới rộng 1 tý, để ko làm nản lòng, lên TC 2 có nhiều thứ ms lạ cho mấy bạn chưa khám phá, vào khám phá :D, để 9 thức khỏi bở ngỡ :D

Bên trên