THẢO LUẬN Thanh phẫn nộ trên các char

Silver

Hạ Sĩ
theo như mình nhớ thì : khi nhân vật đang phẫn nộ,khi bị quái cắn ( hoặc người đánh) thì thanh phẫn nộ vẫn tăng
hiện tại thì khi đang phẫn nộ,thì thanh nộ ko tăng nữa,chỉ khi nào hết phẫn nộ thì mới bắt đầu tính lại
cái này là do lỗi game hay mình nhớ nhầm ,admin check dùm xíu nha !

Silver

Hạ Sĩ
nhớ nhầm rồi bạn,đang nộ thy thanh phẫn nộ nó không tăng đâu,sever nào cũng vậy.
tại lúc trước ốp áo 7 viên thủy,solo 6 7 crep là hầu như nộ liên tục,vừa hết phẫn nộ là 1,2' sau nộ tiếp,chắc nhớ ko nhầm đâu,ai chơi đao chắc biết điêu này

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
tại lúc trước ốp áo 7 viên thủy,solo 6 7 crep là hầu như nộ liên tục,vừa hết phẫn nộ là 1,2' sau nộ tiếp,chắc nhớ ko nhầm đâu,ai chơi đao chắc biết điêu này
Cái đó là tăng phẫn nộ nhanh hơn, nhưng khi đang nộ thì thanh nộ sẽ không hoạt động bạn nhé.
Chỉ là cảm thấy thanh nộ ở sv này lên hơi chậm nên mới không thấy nộ liên tục như các server khác. Còn nếu đã nộ thì nó sẽ không lên :D

TuyenBaBy

Gia nhập giang hồ
theo như mình nhớ thì : khi nhân vật đang phẫn nộ,khi bị quái cắn ( hoặc người đánh) thì thanh phẫn nộ vẫn tăng
hiện tại thì khi đang phẫn nộ,thì thanh nộ ko tăng nữa,chỉ khi nào hết phẫn nộ thì mới bắt đầu tính lại
cái này là do lỗi game hay mình nhớ nhầm ,admin check dùm xíu nha !
no. seve nay`sida roi truoc' minh` choi thuong lv100 tang max khi cong tang no. het' no. nay` la` no. khac' gan` day` chu' ko nhu seve nay`.danh` chiu. thoi

shine1992

Binh Nhì
Ai nói vậy, nhớ là vẫn tăng
đang nộ thỳ không tăng nhé,vấn đề là kích hoạt phẫn nộ sever quá lâu,thiệt cho đao và thương,chứ những sv khác,ném con đao vào bãi 7 8 con,nộ liên tục,đặc biệt là đao 11x thả vào bãi sói nam lâm,thỳ ôi chao điên liên tục,chủa tới 5s là nộ rồi,cứ quái cắn 1 lần kích hoạt 5 %,10 con mỗi con 2 nhát là nộ,sever này phẫn nộ rất chi là khó,chung qui chỉ có đao là thiệt,h mà thả vào bãi 6 7 quái,nó lâu nộ,chắc nuốt máu hơi kinh )).

Nidale

Binh Nhì
duy nhất chỉ có char thương khi tăng khí công trong khi nộ vẫn dc lên nộ là nộ liên tục dc
còn tất cả char khác khi hết nộ rồi mới tăng thanh nộ dc
máy thím chơi hiểu biết ko rõ lại đổ cho sv
bó tay

QuênĐặtTên

Gia nhập giang hồ
Riêng chỉ có thương mới tăng thanh nộ khi đang nộ thôi. Còn các char khác thì hết nộ mới tăng lại. Nhớ ngày xưa pk ở NMH toàn lột hết đồ ra cho gấu và sói cắn để tăng nộ:))

Bên trên