Thanh niên của năm

HTT

Gia nhập giang hồ
tình hình hôm nay dạo chơi huyền bột ...... đi lòng vòng .. gặp thằng Tuoi17TapYeu .. lại hỏi
Tuoi17TapYeu : thím
tôi : ?
Tuoi17TapYeu : có cung 5m9 với sét 3x9 ko
tôi : hk có
Tuoi17TapYeu : thế có tiền ko cho xin ít đi thím
tôi : ko có . đang nghèo đây
nó phán 1 câu chớt quớt "đi chết đi "
ko biết bác ấy có biết lên 4r ko :v . chớ
tui xin lỗi chớ !! từ nay đến hết tuần tui đi dạo tam tà quan với liễu chính hơi bị nhiều à ... lo kiếm góc chui đi nha ko là có ngày rớt cấp ko biết à

ae gặp thanh niên này cẩn thận nhé :))

0904848149

Binh Nhất
Nói thật chứ riêng ông ( a.c) là tớ k thích rồi, game này chỉ đang tét thôi mà (..) đã kiêu như thế rồi, rõ ràng gọi ông mà ông im như tờ.. gì gì ng t cũng mới chơi mà gọi thì kiêu k thèm trl...Ng ta có cần gì ng ta mới hỏi hoặc gọi, giúp hay k giúp là tùy lòng của ông chẳng ai ép ông cả lại còn bêu rếu ng ta, họ có lừa lọc ông đâu ????.., dù sao cũng có tí gì gọi là lịch sự , đằng này khinh ng và kiêu vật ra, chẳng biết ngoài đời ông như nào nữa ....tên nhân vật tôi : TenDepQua.

HTT

Gia nhập giang hồ
Open chính thức mới biết ai hơn ai a ơi :v tại thằng bên trên vênh váo quá nên e ức' chế nói vậy thôi, ai mới chơi chẳng túng thiếu tiền bạc, chứ game này e chơi từ 2006 chứ có fải dân mới tập tành đâu
nó xin ko đc quay lại chửi bạn có tức ko :3. ( hỏi bạn câu vậy thôi :3 )

HTT

Gia nhập giang hồ
Nói thật chứ riêng ông ( a.c) là tớ k thích rồi, game này chỉ đang tét thôi mà (..) đã kiêu như thế rồi, rõ ràng gọi ông mà ông im như tờ.. gì gì ng t cũng mới chơi mà gọi thì kiêu k thèm trl...Ng ta có cần gì ng ta mới hỏi hoặc gọi, giúp hay k giúp là tùy lòng của ông chẳng ai ép ông cả lại còn bêu rếu ng ta, họ có lừa lọc ông đâu ????.., dù sao cũng có tí gì gọi là lịch sự , đằng này khinh ng và kiêu vật ra, chẳng biết ngoài đời ông như nào nữa ....tên nhân vật tôi : TenDepQua.
ông hỏi mấy thằng trong G thần địa xem ta sống thế nào rồi ns tiep nha TenDepQua =]]z ..xl mi chu luc lap acc den h toàn train len....co xin moi thang Gm con` chua xin bat cu thang nao 1 dong nao` dau nha ... cai hoi ta 4x 5x .. thang nao ms vao game .. gap ta xin ta chang cho 1b .. =,= .. ( deoo khac ji GM cho ). do` tu dap . chu co xin cua thang nao dau ... bay h tui no toan ho? ra la xin thoi ... ta co ta cung cho quach di roi` .. trong kho .... da ko co roi` con quay lai chui "di chet di", me kiếp lam nhu cha tao a' ...
.. ho` ho` . nho m r .. cai mat may ta cung co cho tien` chu deoo phai ko dau nhe' .. ma` im vs li`m

0904848149

Binh Nhất
ông hỏi mấy thằng trong G thần địa xem ta sống thế nào rồi ns tiep nha TenDepQua =]]z ..xl mi chu luc lap acc den h toàn train len....co xin moi thang Gm con` chua xin bat cu thang nao 1 dong nao` dau nha ... cai hoi ta 4x 5x .. thang nao ms vao game .. gap ta xin ta chang cho 1b .. =,= .. ( deoo khac ji GM cho ). do` tu dap . chu co xin cua thang nao dau ... bay h tui no toan ho? ra la xin thoi ... ta co ta cung cho quach di roi` .. trong kho .... da ko co roi` con quay lai chui "di chet di", me kiếp lam nhu cha tao a' ...
.. ho` ho` . nho m r .. cai mat may ta cung co cho tien` chu deoo phai ko dau nhe' .. ma` im vs li`m
ok Sr

Yulsic

Gia nhập giang hồ
sự thật không hề đúng nhé :))
Cái cung +10 tay anh đập nha :))=))

tình hình hôm nay dạo chơi huyền bột ...... đi lòng vòng .. gặp thằng Tuoi17TapYeu .. lại hỏi
Tuoi17TapYeu : thím
tôi : ?
Tuoi17TapYeu : có cung 5m9 với sét 3x9 ko
tôi : hk có
Tuoi17TapYeu : thế có tiền ko cho xin ít đi thím
tôi : ko có . đang nghèo đây
nó phán 1 câu chớt quớt "đi chết đi "
ko biết bác ấy có biết lên 4r ko :v . chớ
tui xin lỗi chớ !! từ nay đến hết tuần tui đi dạo tam tà quan với liễu chính hơi bị nhiều à ... lo kiếm góc chui đi nha ko là có ngày rớt cấp ko biết à

ae gặp thanh niên này cẩn thận nhé :))
herher mới thấy có ngươi như ông.......... tôi nói đi chết đi chỉ mang tính hìa hước thôi......... ai ze..... ông chẳng hiêu gì.... nói gì mà mấy thăng như mày.......... chắc tại não ông nhỏ quá.. k chứa đc nhiu như ngta dc... .. bùn cười là còn lên đây đăng tin nữa .. thế mới đau... tự khoe cái ngu của mình ra ah... sơ sv k ai bít mình là kẻ" Đầu óc ngu si. Tứ chi thì phát triển"... xin lổi cho cười thêm tý. đọc topic mà pùn cười vai~~~~~>:):-j:))

..........
đi ỉa xong rồi à ku ... !! ...tao da noi la tao deo co .. thi im cmn di dyt me phan lai cau . the ak` .. tao cho do` deo bh tao tiec nhe .tren ca sever deo co thang lol nao xin do` ma` ns cai jong nhu cai mat may` dau . lao toet' ..
oh... nc gì thế ha bạn..... thật la thiêu van hóa.... lúc nhỏ k đi học hay sao ah... về coi lại cách nói chuyện nha. co ngay ngta tát hco vỡ mồm.... con nhà ai mất dạy thế:(( pùn cho gia đình nhà họ quá :D

HTT

Gia nhập giang hồ
:D chưi..... tôi bảo."đi chết đi" chi mang tính vui, tính hài .châm biến vây thôi. thế mà là chưi ah.... thế k con gi đê nôi..
? cả 4r xem thế la chưi ah.... đồ đầu đất.. thế này mới gọil a chưi này.

"đi chết đi"...... hay day. ngon day chu' ...... dung tu` ngu ngon day :D ..... ngon tu` chu' co chung do thoi sao..... thieu tu` de dien ta? hay de noi ak` .. the chu ko biet là dung cau do de ns khoe' nhau de xuc pham nhau ko .

"đi chết đi"...... hay day. ngon day chu' ...... dung tu` ngu ngon day :D ..... ngon tu` chu' co chung do thoi sao..... thieu tu` de dien ta? hay de noi ak` .. the chu ko biet là dung cau do de ns khoe' nhau de xuc pham nhau ko .
co chửi cha mắng mẹ ai đau........ thôi thim mun hiu sao thi hiu..... cái loại mình người. đầu thú. óc của trư bác giới ( hay con gọi la óc heo) nói sao nó cũn k hiu~.
khuyên anh em trong 4rum có 4 đừng
" đừng nói lý vs kẻ say. đừng bắt tay vs kẻ xấu. đừng chiến đấu vs kẻ liều. va quan trọng la Đừng ns nhiu` vs kẻ ngu.( phần này quan trọng nhất):-j

HTT

Gia nhập giang hồ
co chửi cha mắng mẹ ai đau........ thôi thim mun hiu sao thi hiu..... cái loại mình người. đầu thú. óc của trư bác giới ( hay con gọi la óc heo) nói sao nó cũn k hiu~.
khuyên anh em trong 4rum có 4 đừng
" đừng nói lý vs kẻ say. đừng bắt tay vs kẻ xấu. đừng chiến đấu vs kẻ liều. va quan trọng la Đừng ns nhiu` vs kẻ ngu.( phần này quan trọng nhất):-j

de a chong mat len xem m xin do` dc cua thang nao .. noi nhu ong noi ho. gioi thi tu di dap do` di .. ;) .. đừng nhờ vả :))

kết quả : con thú này lấy ac 6x đi kiếm skill auto mình ca ngay hum nay. mặc du mình mới 3x....... làm chẵng train đc gi... minh cũng chụi thôi ai bảo chơi sau con quái đội lớp da người này.
mình đi ị nó cũng k tha.. cố chay theo ma skill....chẵng bit nó mún ăn cái giống gí nưa~~~~
khổ cái la k có gi để cho nó ăn.... bị thế chỉ mún lội cả nhà dòng họ nó ra chửi mà thôi.
nghỉ lai. loại nay nói tiếng người k hiểu thi chửi có tác dụng vs nó . nên thôi...
chắc tại văn hóa ngôn ngữ nó còn lạc hậu... nên mới thế...
ae nào tránh đc thì tránh xa nó ra nhé.... ai có ân oan vs con cày ma mút nay thi zo đây like zùm và ngay lun nha kaka=D>=D>=D>

kết quả : con thú này lấy ac 6x đi kiếm skill auto mình ca ngay hum nay. mặc du mình mới 3x....... làm chẵng train đc gi... minh cũng chụi thôi ai bảo chơi sau con quái đội lớp da người này.
mình đi ị nó cũng k tha.. cố chay theo ma skill....chẵng bit nó mún ăn cái giống gí nưa~~~~
khổ cái la k có gi để cho nó ăn.... bị thế chỉ mún lội cả nhà dòng họ nó ra chửi mà thôi.
nghỉ lai. loại nay nói tiếng người k hiểu thi chửi có tác dụng vs nó . nên thôi...
chắc tại văn hóa ngôn ngữ nó còn lạc hậu... nên mới thế...
ae nào tránh đc thì tránh xa nó ra nhé.... ai có ân oan vs con cày ma mút nay thi zo đây like zùm và ngay lun nha kaka=D>=D>=D>
up' lên là lên là lên ..kaka nhà có chó ko!!!

Bên trên