THẢO LUẬN Thời sự hkgh 13.11.2017

Whisper

Binh Nhất
Đang định quay lại game mà lướt 4r với group facebook thấy nản ghê
May có bài này của bác Shj em lại thấy sôi động hẳn
Đợi 2 ngày nữa sẽ quay lại với ae nhé
ps: Mình thấy chả hiểu sao bác Shj với bác @Heo Joon Jae lại có thành kiến kinh khủng với bên chính như vậy, thấy cứ chia cách quá ấy, chính tà gì phang nhau xong rồi thôi mà đâu nhất thiết căng thẳng đâu, em lại thấy going kiểu Bắc - Nam chửi nhau ấy @@

Enies

Hạ Sĩ
Chính - Tà
Chẳng qua cũng chỉ là phân chia thế lực trong game mà thôi
Nhưng quan trọng là tất cả mọi người ở đây đều có chung một niềm đam mê
Có thể nói đây như là một cộng đồng những người yêu thích tựa game HKGH
Mà đã yêu thích thì hãy cố gắng duy trì và giữ gìn một sân chơi lành mạnh.

Thân gửi một số đồng chí

Nếu ai đó nói game nhạt xin thưa rằng hãy bỏ thêm muối
Bởi game như là một món ăn tinh thần cần sự chăm chút tỉ mỉ
Cũng như một nồi cháo, bạn bỏ yến và thì nó khác, bỏ thịt vào thì nó khác
Còn khi bạn chẳng cho cái đếch gì vào thì tất nhiên nó phải nhạt rồi.

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Đang định quay lại game mà lướt 4r với group facebook thấy nản ghê
May có bài này của bác Shj em lại thấy sôi động hẳn
Đợi 2 ngày nữa sẽ quay lại với ae nhé
ps: Mình thấy chả hiểu sao bác Shj với bác @Heo Joon Jae lại có thành kiến kinh khủng với bên chính như vậy, thấy cứ chia cách quá ấy, chính tà gì phang nhau xong rồi thôi mà đâu nhất thiết căng thẳng đâu, em lại thấy going kiểu Bắc - Nam chửi nhau ấy @@
Mình vẫn rất quý mấy anh em bên Chính. Thậm chí một vài anh em mình rất nể về cách chơi và ứng xử.
Nhớ đợt tc2,tc3 anh em 2 bên vẫn kéo nhau fang nhau ầm ầm ở TTQ rồi đến NMH đến khuya. Thời ấy vui, khích nhau cả đám 2 bên kéo ra đánh cho vui rồi xong mạnh ai về nhà nấy như anh Haigiangyb nói. Nói để bác biết là từ đầu không hề có thành kiến gì hết, cái gì cũng phải có nguyên nhân của nó. Mục đích mình chơi để cùng anh em kết bạn, tham gia offline tìm niềm vui sau những giờ làm việc căng thẳng. That's it.

Đính kèm

YulgangAS

Gia nhập giang hồ
Mình vẫn rất quý mấy anh em bên Chính. Thậm chí một vài anh em mình rất nể về cách chơi và ứng xử.
Nhớ đợt tc2,tc3 anh em 2 bên vẫn kéo nhau fang nhau ầm ầm ở TTQ rồi đến NMH đến khuya. Thời ấy vui, khích nhau cả đám 2 bên kéo ra đánh cho vui rồi xong mạnh ai về nhà nấy như anh Haigiangyb nói. Nói để bác biết là từ đầu không hề có thành kiến gì hết, cái gì cũng phải có nguyên nhân của nó. Mục đích mình chơi để cùng anh em kết bạn, tham gia offline tìm niềm vui sau những giờ làm việc căng thẳng. That's it.
=)) Bác heo làm đầu tàu tà phái đi , cử vài người tà phái 1 vài ng chính phái đứng ra giảng hoà , rồi quy định 1 tuần chi đánh nhau 2 ngày hoặc ntn đó ( 1 ngày bang 1 ngày tập thể ) , trong 2 ngày đó mọi ng chuẩn bị đò đạc các thứ để BigPk ,rồi lập 1 cái quỹ ai thắng đc này đc kia ( vĩ dụ bãi train , boss ) , vậy đó còn ai có thành kiến từ lâu thì lên lôi đài ta quyết đấu , thắng thua gì cũng coi như hoà nhau , vậy mới là hảo háng chứ :D ai

bgl

Gia nhập giang hồ
=)) Bác heo làm đầu tàu tà phái đi , cử vài người tà phái 1 vài ng chính phái đứng ra giảng hoà , rồi quy định 1 tuần chi đánh nhau 2 ngày hoặc ntn đó ( 1 ngày bang 1 ngày tập thể ) , trong 2 ngày đó mọi ng chuẩn bị đò đạc các thứ để BigPk ,rồi lập 1 cái quỹ ai thắng đc này đc kia ( vĩ dụ bãi train , boss ) , vậy đó còn ai có thành kiến từ lâu thì lên lôi đài ta quyết đấu , thắng thua gì cũng coi như hoà nhau , vậy mới là hảo háng chứ :D ai
giảng hòa làm gì, chơi game pk thì phải pk tẹt thôi

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Thì bên mình có anh @nhatthiem113 là đại sứ thân thiện đó :D tính mình thì hơi nóng thiệt nhưng những cái nào tạo sân chơi được cho anh em là mình luôn tán thành. Như trong bài của anh Shj có đề cập về MOD chiến tranh trung gian 2 bên có vẻ đang là giải pháp hợp lý cho tình hình hiện tai. Bên Tà cũng còn nhiều anh lớn hơn mình, nếu nói đầu tàu thì không đến lượt mình đâu. Mình giờ tập trung vào event với offline cho anh em, cũng gần cuối năm rồi.

MrShj

Thượng Úy
Không phải ông đâu đừng tin chắc HBN lấy nick cm đó =))
nếu bác k giận thì share dùm cái bí quyết núp lùm train đâu mà kín thế hử
Chính - Tà
Chẳng qua cũng chỉ là phân chia thế lực trong game mà thôi
Nhưng quan trọng là tất cả mọi người ở đây đều có chung một niềm đam mê
Có thể nói đây như là một cộng đồng những người yêu thích tựa game HKGH
Mà đã yêu thích thì hãy cố gắng duy trì và giữ gìn một sân chơi lành mạnh.

Thân gửi một số đồng chí

Nếu ai đó nói game nhạt xin thưa rằng hãy bỏ thêm muối
Bởi game như là một món ăn tinh thần cần sự chăm chút tỉ mỉ
Cũng như một nồi cháo, bạn bỏ yến và thì nó khác, bỏ thịt vào thì nó khác
Còn khi bạn chẳng cho cái đếch gì vào thì tất nhiên nó phải nhạt rồi.
A vẫn mến em , 1 người chơi không bằng ai nhưng đầu nghĩ nhiều hơn nhiều người .
và a thấy e chơi 9 nhưng ý kiến của e luôn là công tâm :D

sangnguyen

Gia nhập giang hồ
Điều 1: Nếu bạn có bằng chứng mình hack, cheat, bug exp or nhờ adm check coi mình có xài bất cứ j ảnh hưởng tới game mình thề sẽ có clip dell acc ngay sau 10p.
Điều 2: Nếu các bạn ko biết 1 vấn đề, thì đừng nghĩ tất cả mọi người đều ko biết như bạn :)

- Inferno -
Hoan ho su phu cu the ma phat huy lv tui no deo k kip roi gen ty thoi doi kill 97 nhe

Bên trên