THẢO LUẬN Thời sự hkgh 13.11.2017

MrShj

Thượng Úy
Thôi anh em, chuyện gì qua đã qua rồi. Công tâm mà nói Shj là người thường hỏi thăm mình lúc dự án này tưởng chừng đi vào ngõ cụt. Cũng là người góp nhiều ý tưởng để có thể giúp sv có doanh thu (1 số mình ko hiện thực đc vì hiện tại nó hợp với kiểu cách bên Dzo hơn, nhưng đúng chất là gian thương).

Vụ vừa qua thực sự mình cũng rất giận khi Shj là người nòng cốt dẫn ra sự việc ko hay kia. Lại trúng lúc mình đi công tác. Tính mình nóng ae biết rồi, cái gì cũng muốn tốt cho sv này cả cho nên đợt đó ko thể kiềm chế đc.

1 số góp trong này có thời gian mình sẽ quote rõ ràng. Anh em ngừng war nhé.
Em mãn nguyện rồi , e sai e vẫn nhận , chỉ cần có lời nói này thì k uổng công e viết cái bài này , bác hãy đọc lại 1 lần nữa đi , sẽ có cái bác dùng được .

viaibacdau

Binh Nhất
Chỉ không thích bác Shj ở tính hay ganh đua vs so đo , thôi chứ còn lại bác đều tốt hết , phân tích chi tiết cụ thể giống Cap ngày xưa , mua bán thì giống LaVangRoi , còn đóng góp cho game thì chắc ko thua kém gì bác Dothinh ngày xưa đâu hềy . Thật sự thấy game bây giờ căng thẳng quá , nhớ lại hồi 4x 5x ghét nhau 2 3 bang kéo nhau ra TTQ hoặc LCQ chém cho đã mạnh ai về nhà ấy ngủ , chả để bụng so đo , ấy nghèo nghèo vậy mà niềm vui đúng nghĩa . Chúc bác thành công , quay lại game khi cảm thấy ổn nhé .

haigiangyb19987

Binh Nhì
Nói chả nịnh ai nhưng thấy mấy bác ham game đầu tư mình thấy đều ngữơng mộ trừ mấy cu trẻ trâu.bảo bỏ cái game này khó lắm.lúc Sv này lús Sv #.Mong anh em chơi đóng góp cho Sv để ông Admin mất bao công tạo ra Sv này có tý niềm vui.lăm lúc thấy Ae post bài chán nản thử mình ở vị trí ông ấy thấy thật sự buồn.đăt mình ở vị trí Admin thấy ae kêu than phát sẽ hiểu thôi.dù sao cũng thấy A ad này tính nóng nhưng ko xấu.Chúc Sv phát triển

Tạm biệt rảnh quay lại chơi vs anh em.

Gửi nhg đứa hay chê game: Đứa nào còn chơi thì bớt kêu ca đi kêu hoài mệt quá. ko chơi dc cười 1 cái mà nghỉ nhé. Cứ kêu ca hoài làm người khác mất hứng theo

Silver

Hạ Sĩ
Nói chả nịnh ai nhưng thấy mấy bác ham game đầu tư mình thấy đều ngữơng mộ trừ mấy cu trẻ trâu.bảo bỏ cái game này khó lắm.lúc Sv này lús Sv #.Mong anh em chơi đóng góp cho Sv để ông Admin mất bao công tạo ra Sv này có tý niềm vui.lăm lúc thấy Ae post bài chán nản thử mình ở vị trí ông ấy thấy thật sự buồn.đăt mình ở vị trí Admin thấy ae kêu than phát sẽ hiểu thôi.dù sao cũng thấy A ad này tính nóng nhưng ko xấu.Chúc Sv phát triển
Huyền thoại sống nè mấy đứa,lúc 3x 4x train tam tà liễu chính bị pk như điên,vẫn âm thầm log từng acc chạy ra bãi,ko 1 lời chửi rủa,đó mới là đam mê! :)vẫn thích bác haiyang này :D

Silver

Hạ Sĩ
Còn đã góp ý cho sv phát triển,thì đừng lôi mấy cái cá nhân vào,nghi hack bug thì đã có topic báo lỗi to chà bá ngoài 4rom
Ko có ý đã kích,ra đi mạnh khỏe nha cu

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
Chắc trong sever này hết người cho mượn tiền rồi , ak nhằm mượn ko ai cho mới đúng , nên mới nghĩ game =))
nói vậy chắc có người nhột lắm ... Ở nhà bám váy vk lâu rồi ko biết có học dc cách mặc váy chưa =)

jpiekim

Gia nhập giang hồ
- Gởi tới toàn thể gamer HKGH 1 lời khuyên chân thành , các bạn chơi game mục đích gì cũng dc , Kiếm tiền buôn bán , hay fam gold , item bán , hay chơi giết thời gian ... các bạn chỉ cần nhớ 1 câu nói của LK " LK còn thi yulgangVN còn nên các bạn cứ thoải mái chơi , bạn nào kinh doanh game hay fam gold thì nhớ câu " ăn quả nhớ kẻ trồng cây " như bản thân mình kinh doanh ingame bán Item ra vnd rất nhiều nhưng donate cũng k nhỏ . Các ban cứ như mình hay thằng Kem7 mặt trâu cũng dc , kinh doanh thu lợi nhuận , không quên donate cho sever là dc .
Mình thích nhất câu này ^^. Shj ns hay quá! ..:v.
4rum mà sôi nổi như này là game vẫn ngon ^^!

Hochoi

Binh Nhì
Nhân vô thập toàn. Cảm ơn MrShj, với cá nhân tôi nhìn nhận MrShj đóng góp nhiều cho SV phát triển như bây giờ, thử hỏi có mấy ai bỏ công suy nghĩ góp ý cho SV như MrShj, nạp @ nhiều như MrShj, tạo ra nhiều hàng Khủng như MrShj... còn nếu muốn MrShj không có lúc nổi máu hơn người (vụ thuê Bug + đồ) thì MrShj là người máy mất rồi. Cảm ơn MrShj.

Bên trên