THẢO LUẬN Thời sự hkgh 13.11.2017

IceFrog

Binh Nhì
này thì chính phái bug, change skill, dùng tool,.. đấy, nghi thằng nào thì cứ vào lôi tên ra kêu G.M check, 1 lần check 1b, thắng thì gom toàn bộ đồ của thằng dùng bug-tool-change skill về mà bán, thua thì thua có 1b, ăn lần vài chục củ, rate này quá thơm.

MrShj

Thượng Úy
nói thằng này change thì cứ nói thẳng.
và nhờ ADM check luôn.
chứ thằng này chả sợ
sao dm 3 4 cmt rổi nói đéo hiểu sao để t nói thẳng ra mất lòng vậy Lý , trước h k thù k oán , t cũng chẳng biết may log acc nào , nếu t muốn nói thì t nói thẳng như inferno hay XeCutKit , co mẹ gì phải ngại mà nói hoài có 1 vấn đề .
k liên quan đến ông , ok chưa , bớt nói dùm cái

SAOnline

Hạ Sĩ
sao dm 3 4 cmt rổi nói đéo hiểu sao để t nói thẳng ra mất lòng vậy Lý , trước h k thù k oán , t cũng chẳng biết may log acc nào , nếu t muốn nói thì t nói thẳng như inferno hay XeCutKit , co mẹ gì phải ngại mà nói hoài có 1 vấn đề .
k liên quan đến ông , ok chưa , bớt nói dùm cái
ko phải vụ 2 con cung pk ở bh à
vậy thôi.............kiếu

Luciƒer

Binh Nhì
thằng shj nó nghỉ game vì sever này nó siết dân cày đó, hồi fix gd = vnd nó đã bất mãn rồi. nay fix treo shop 1b nó cay đó, ít bữa gold 100k = 300m giống như giọt nước tràn ly z. bản chất của nó cũng chỉ là gian thương thôi. mở mồm là kêu vì game, vì a e tà...nhìn xem hồi bên dzo nó cũng làm mod với làm ăn kiếm chác được 2 3 năm trời, nc nghe ngon lành lắm, muốn game phát triển lắm...lúc dzo bắt đầu nát nó gây hấn với a e bên đó rồi nịnh hót BQT bên này ntn, rồi sever này nát nó cũng cù nhầy nhảy chỗ khác kiếm chác vs nịnh bợ y như z thoy!!!???

MrShj

Thượng Úy
thằng shj nó nghỉ game vì sever này nó siết dân cày đó, hồi fix gd = vnd nó đã bất mãn rồi. nay fix treo shop 1b nó cay đó, ít bữa gold 100k = 300m giống như giọt nước tràn ly z. bản chất của nó cũng chỉ là gian thương thôi. mở mồm là kêu vì game, vì a e tà...nhìn xem hồi bên dzo nó cũng làm mod với làm ăn kiếm chác được 2 3 năm trời, nc nghe ngon lành lắm, muốn game phát triển lắm...lúc dzo bắt đầu nát nó gây hấn với a e bên đó rồi nịnh hót BQT bên này ntn, rồi sever này nát nó cũng cù nhầy nhảy chỗ khác kiếm chác vs nịnh bợ y như z thoy!!!???
Nói đi đôi với làm đi Man , cho xin cái bằng chứng là dân fam cái nhé .
Còn thích thì Show ra xem Man có bao nhiêu ID , so nhẹ coi ID ai nạp nhiều hơn .
Thêm cái nữa là lúc SV mở t có chơi k thế ?
Cái cuối cùng là : nếu tao ghét LK và BQT SV này thì tao đéo tốn công ngồi góp ý .
LK thích thì t nói thẳng , chê cũng có khen cũng có việc gì t phải nịnh .
Lần sau nói thì nói cho đúng , đừng có tào lao k có kết quả tốt đẹp đâu

Luciƒer

Binh Nhì
Nói đi đôi với làm đi Man , cho xin cái bằng chứng là dân fam cái nhé .
Còn thích thì Show ra xem Man có bao nhiêu ID , so nhẹ coi ID ai nạp nhiều hơn .
Thêm cái nữa là lúc SV mở t có chơi k thế ?
Cái cuối cùng là : nếu tao ghét LK và BQT SV này thì tao đéo tốn công ngồi góp ý .
LK thích thì t nói thẳng , chê cũng có khen cũng có việc gì t phải nịnh .
Lần sau nói thì nói cho đúng , đừng có tào lao k có kết quả tốt đẹp đâu
hồi dzo gần lạm phát tích gần 70b trong acc nhỉ, bán ra VND 250k/1b nhỉ...dzo lạm phát cực đỉnh thì cãi nhau chửi lộn bị block luôn mod diễn đàn bên đó nhỉ...hồi xích mích bên dzo nghe bên này sắp mở sever qua diễn đàn bên này chém gió "xây dựng" sever mới cũng đỉnh nhỉ, chờ mãi ko thấy LK ra sever quay lại dzo lập clone làm gian thương tiếp nhỉ =))

MrShj

Thượng Úy
hồi dzo gần lạm phát tích gần 70b trong acc nhỉ, bán ra VND 250k/1b nhỉ...dzo lạm phát cực đỉnh thì cãi nhau chửi lộn bị block luôn mod diễn đàn bên đó nhỉ...hồi xích mích bên dzo nghe bên này sắp mở sever qua diễn đàn bên này chém gió "xây dựng" sever mới cũng đỉnh nhỉ, chờ mãi ko thấy LK ra sever quay lại dzo lập clone làm gian thương tiếp nhỉ =))
Báo lá cải

Luciƒer

Binh Nhì

- Gởi riêng HBN , nếu bạn muốn CEO giỏi ở game , hãy tập trung vào chợ , bạn sẽ nắm dc tình hình game , đừng nắm qua con số .
- Gởi bác LK : vẫn là người mình kính trọng nhất , nhưng thật sự đế giờ vẫn buồn cái chữ THAM của bác tặng cho em . Em làm nhiều cái cho Sever bác lắm , nhưng chỉ vì 1 chút sơ suất bác Xăm cho em 1 chữ em mang suốt đời , bác nhìn lại sever bác đang mang bao nhiêu ý tưởng của em , doanh thu của nó có không , và e có bao giờ có lợi nhuận gì không . Hổ chết để da , người chết để tiếng . Hy vọng nhận dc cmt công tâm của bác trước lúc ra đi . Nếu 2 tháng sau em còn sống e sẽ vẫn hết sức góp sức với bác.

......................................................................................

tôi mà là @Huyết Ban Nick tôi sẽ rep thế này: chợ chợ cái CC, đúng là gian thương chỉ quan tâm đến "chợ búa" làm ăn =))
tôi mà là @Lion_King tôi sẽ rep thế này: tao nói mày tham có j sai à, gian thương không tham chăng, toàn đòi hỏi GĐ = VND, toàn đòi hỏi tăng giá trị treo shop... =)) ý tưởng của mày? góp công của mày là to, là lớn?? mày là cái rốn của vũ trụ à, quản lý game là việc của m à =))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thôi anh em, chuyện gì qua đã qua rồi. Công tâm mà nói Shj là người thường hỏi thăm mình lúc dự án này tưởng chừng đi vào ngõ cụt. Cũng là người góp nhiều ý tưởng để có thể giúp sv có doanh thu (1 số mình ko hiện thực đc vì hiện tại nó hợp với kiểu cách bên Dzo hơn, nhưng đúng chất là gian thương).

Vụ vừa qua thực sự mình cũng rất giận khi Shj là người nòng cốt dẫn ra sự việc ko hay kia. Lại trúng lúc mình đi công tác. Tính mình nóng ae biết rồi, cái gì cũng muốn tốt cho sv này cả cho nên đợt đó ko thể kiềm chế đc.

1 số góp trong này có thời gian mình sẽ quote rõ ràng. Anh em ngừng war nhé.

ThienDiem

Trung Sĩ
Thôi anh em, chuyện gì qua đã qua rồi. Công tâm mà nói Shj là người thường hỏi thăm mình lúc dự án này tưởng chừng đi vào ngõ cụt. Cũng là người góp nhiều ý tưởng để có thể giúp sv có doanh thu (1 số mình ko hiện thực đc vì hiện tại nó hợp với kiểu cách bên Dzo hơn, nhưng đúng chất là gian thương).

Vụ vừa qua thực sự mình cũng rất giận khi Shj là người nòng cốt dẫn ra sự việc ko hay kia. Lại trúng lúc mình đi công tác. Tính mình nóng ae biết rồi, cái gì cũng muốn tốt cho sv này cả cho nên đợt đó ko thể kiềm chế đc.

1 số góp trong này có thời gian mình sẽ quote rõ ràng. Anh em ngừng war nhé.
Ko liên quan . Nhưng lần đầu thấy bác cm hiền thế này :)

Bên trên