THẢO LUẬN Thời sự hkgh 13.11.2017

IceFrog

Binh Nhì
Đăng những điều này lên mày có thấy thẹn với bản thân không???
Mang tiếng là thành viên ban quản trị của game mà game xuất hiện vấn đề lạ sao ko báo mà âm thầm đứng giữa cắn line ??
Còn thằng lqn nó ngu vì nó ko biết giữ lời nói nhưng hành động của nó góp phần không nhỏ để khui ra ánh sáng những thể loại này.
Và cái hamlol nhất là khi mình không biết bất cứ vấn đề gì thì nên tìm hiểu trước khi nói hoặc im lặng cũng chả ai chửi ngu đâu, nói chi cho ngta moi cái ngu mình ra chửi :)
Phận nít nôi gian thương mua đi bán lại chơi với mấy em tlc2 thì an phận chứ đừng cố thể hiện việc mình ko biết.
Còn tuyên bố 1 câu như xưa : nếu thấy điều gì bất thường thì cứ lập topic report chờ gm vào giải quyết, nếu sử dụng bug-hack gì gì đấy thì cứ block thẳng tay chứ k phải xin xỏ lý do lần đầu nên bỏ qua nhé :)

MrShj

Thượng Úy
Đăng những điều này lên mày có thấy thẹn với bản thân không???
Mang tiếng là thành viên ban quản trị của game mà game xuất hiện vấn đề lạ sao ko báo mà âm thầm đứng giữa cắn line ??
Còn thằng lqn nó ngu vì nó ko biết giữ lời nói nhưng hành động của nó góp phần không nhỏ để khui ra ánh sáng những thể loại này.
Và cái hamlol nhất là khi mình không biết bất cứ vấn đề gì thì nên tìm hiểu trước khi nói hoặc im lặng cũng chả ai chửi ngu đâu, nói chi cho ngta moi cái ngu mình ra chửi :)
Phận nít nôi gian thương mua đi bán lại chơi với mấy em tlc2 thì an phận chứ đừng cố thể hiện việc mình ko biết.
Còn tuyên bố 1 câu như xưa : nếu thấy điều gì bất thường thì cứ lập topic report chờ gm vào giải quyết, nếu sử dụng bug-hack gì gì đấy thì cứ block thẳng tay chứ k phải xin xỏ lý do lần đầu nên bỏ qua nhé :)
Uhm nit nôi gian thương thì sao , ha ha , k biết chơi game ngần ấy năm xài hàng +10 nhiều bằng t chưa mà khua môi múa mép , ở lại tiếp tục đi nhé
Còn chuyện bug hay k bug cũng chẵng cần phải giải thích với những thàh phần ô hợp , tao chỉ quan trọng 1 người tao tôn trọng nhìn nhận tao ntn thì t quan tâm còn chúng mày nghị như thế nào thì cứ nghĩ vậy đi há

MrShj

Thượng Úy
ok vậy nếu mói thời sự 13/11/2017 vậy cái lỗi tc sài skill sp 80 từ xưa lắc ông cũng lôi vào ?
nói thằng LQN nó xử lý theo hiềm khích cá nhân mà trong khi 1 bài thời sự thôi mà ông cũng cũng đem hiềm khích cá nhân vào
HKGH mỗi sv nó mỗi khác, ông có thể hay và hơn ng` ta ở điềm này nhưng ng` ta có thể hơn và hay hơn ông ở điểm khác
Bạn ơi , đã nói thì nói cho đúng luôn chứ chuyện k có mình k nói đâu , nếu thật sự cứ check đi cho anh em thoải mái , cứ như Infeno cmt kìa , nếu thật sự k có , mình vẫn hoan nghênh anh ta vì quang minh chính đại .
Người trong sạch qua 1 scandan : 1 là chết đi , 2 là ai cũng biết đến , gì mà phải ngại .
Còn bản thân mình chẳng có gì là hay ho hơn người cả , nếu mình hay đâu có ngồi viết bài free cho mấy bạn đọc

IceFrog

Binh Nhì
Vậy như mày nói thì đều là những thứ mà mày suy diễn mà không hề có bất cứ 1 chút gì gọi là tìm hiểu sơ qua rồi thắc mắc cần GM giải đáp. Vậy những thành phần như mày chỉ có thể gọi là ghen ăn tức ở góp phần hãm hại uy tín sv chứ được tích sự gì??

MrShj

Thượng Úy
Vậy như mày nói thì đều là những thứ mà mày suy diễn mà không hề có bất cứ 1 chút gì gọi là tìm hiểu sơ qua rồi thắc mắc cần GM giải đáp. Vậy những thành phần như mày chỉ có thể gọi là ghen ăn tức ở góp phần hãm hại uy tín sv chứ được tích sự gì??
ah vâng , nghĩ sao thì nó vậy đi , giải thích chi mệt ha ha

SAOnline

Hạ Sĩ
Bạn ơi , đã nói thì nói cho đúng luôn chứ chuyện k có mình k nói đâu , nếu thật sự cứ check đi cho anh em thoải mái , cứ như Infeno cmt kìa , nếu thật sự k có , mình vẫn hoan nghênh anh ta vì quang minh chính đại .
Người trong sạch qua 1 scandan : 1 là chết đi , 2 là ai cũng biết đến , gì mà phải ngại .
Còn bản thân mình chẳng có gì là hay ho hơn người cả , nếu mình hay đâu có ngồi viết bài free cho mấy bạn đọc
thì nghi thàng nào change skill thì cứ nói cho gm check
còn nếu nói tui change skill hay tool thì xin GM vào check luôn xem

SAOnline

Hạ Sĩ
change tool là cá nhân thằng chơi game nó change tool chứ phải vấn đề toàn sv đâu, thằng nào tool change thì báo gm check, check ra thì band cả ip nó

SAOnline

Hạ Sĩ
bài xây dựng, oke có xây dựng
mà có đem hiềm khích cá nhân vào ko ?
nói đơn giản cái lỗi tc2 sài skill sp tc4 từ thời nào r, mà lôi vô cái thời sự tháng 11 ?

sock

Hạ Sĩ
Đúng kiểu "Hòa Thân" của yulgangvn =)) may là LK không giống Khang Hi lắm =))
p/s: #1 dài quá cũng chả buồn đọc chắc là nhưng comment góp ý tốt cho sv nhưng kéo xuống dưới đoạn gửi riêng LK cả HBN thì vl cảm thán =))

Bên trên