THẢO LUẬN Thắc mắc về event chay đua event

Heskier

Gia nhập giang hồ
  • Hiệp khách nào cường hóa Trang sức 4 và áo choàng lên 6 sớm nhất sẽ nhận được 01 bùa 1~3 vũ khí.
Cho mình hỏi chút, giả dụ mình đã +6 AC và +4 Trang sức thành công đầu tiên nhưng mình vẫn muốn + lên cao và tạch thì phần thưởng 1-3 vk mình có được nhận không?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Đến hết cuộc thi, ai là người cao nhất sẽ thắng.

Nếu có 2 người cùng cao nhất thì sẽ lấy người sớm nhất.

Heskier

Gia nhập giang hồ
Đến hết cuộc thi, ai là người cao nhất sẽ thắng.

Nếu có 2 người cùng cao nhất thì sẽ lấy người sớm nhất.
Như vậy là gộp chung đúng không? Là người cao nhất sẽ được cả khuyên ab2 và bùa vk 1~3?
  • 01 Khuyên Bàng Long dành cho Hiệp Khách cường hóa trang sức cao nhất.
  • 01 Khuyên Bàng Long dành cho Hiệp Khách cường hóa áo choàng cao nhất.
  • Hiệp khách nào cường hóa Trang sức 4 và áo choàng lên 6 sớm nhất sẽ nhận được 01 bùa 1~3 vũ khí.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
:| người nào sớm nhất người đó được. Còn nếu bạn ko chắc bạn là người sớm nhất bạn có thể cường hóa cao nhất. Bạn có thể ẳm cả 4 giải nếu cả 4 bạn là người đạt được sớm nhất.

Heskier

Gia nhập giang hồ
:| người nào sớm nhất người đó được. Còn nếu bạn ko chắc bạn là người sớm nhất bạn có thể cường hóa cao nhất. Bạn có thể ẳm cả 4 giải nếu cả 4 bạn là người đạt được sớm nhất.
Xin hỏi nốt câu cuối:
Ví dụ mình CH +6 AC sớm nhất (khẳng định), sau đó mình không CH chiếc AC này lên cao nữa mà dùng AC khác tham gia giải CH cao nhất. Vậy có phải mình vẫn nghiễm nhiên ẵm giải bùa vk 1~3 không?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Xin hỏi nốt câu cuối:
Ví dụ mình CH +6 AC sớm nhất (khẳng định), sau đó mình không CH chiếc AC này lên cao nữa mà dùng AC khác tham gia giải CH cao nhất. Vậy có phải mình vẫn nghiễm nhiên ẵm giải bùa vk 1~3 không?
nếu bạn là người lên 6 sớm nhất thì sẽ được nhé .

Bên trên