Thắc mắc tỉ lệ rớt đồ

ParkJiChan

Gia nhập giang hồ
Đây là hình ảnh mình train từ tối 10h cho tới sáng nay 5h20, thức dậy tràn đầy hứng khởi bật máy xem sao thì nó thế này đây.
Chỉ là chút thắc mắc, hình như server chỉnh lại rate rớt đồ hay sao ấy, lúc trước cũng train xuyên đêm mà đồ đâu có ít tới như vậy, có acc còn chưa dc 2 hàng đồ. :|

OneOfAKind

Thượng Sĩ
thắc mắc chia đồ ý :)) tối qua thức ngồi canh pt 1 tiếng. acc thương nhặt lia lịa 5 6 món liên tục trong khi acc cung đứng cạnh k đc món nào :))

Nguyễn Xán Lâm

Binh Nhất
Đây là hình ảnh mình train từ tối 10h cho tới sáng nay 5h20, thức dậy tràn đầy hứng khởi bật máy xem sao thì nó thế này đây.
Chỉ là chút thắc mắc, hình như server chỉnh lại rate rớt đồ hay sao ấy, lúc trước cũng train xuyên đêm mà đồ đâu có ít tới như vậy, có acc còn chưa dc 2 hàng đồ. :|
Mình cùng báo lỗi trường hợp này vài lần rồi nhưng vẫn còn nhỉ
Theo mình thấy (ý kiến cá nhân) là khi PT train nhưng khi có việc mà Phù về Huyền Bột hay Liêu Chính , Tam Tà thì nên out PT và PT lại (Khi lên bãi train) thì chia đồ sẽ về lại bình thường

thanh201294

Gia nhập giang hồ
Mình treo 2 acc DP vs ĐAO.lúc nào acc dp cũng chăm nhặt đồ còn acc ĐAO chả bao giờ thấy auto nhặt cả :D cài auto chả khác gì nhau ?

ParkJiChan

Gia nhập giang hồ
Mình treo 2 acc DP vs ĐAO.lúc nào acc dp cũng chăm nhặt đồ còn acc ĐAO chả bao giờ thấy auto nhặt cả :D cài auto chả khác gì nhau ?
Ui mình cũng bị y chang luôn, Lúc train MC cho con đao auto nhặt rồi mà đánh rớt 2 món kế bên nó vẫn ko liếc mắt tới, thằng bạn phải chạy qua nhặt dùm.

UkyoTachibana

Gia nhập giang hồ
bt mà. Mình đi làm auto từ 6h sáng đến 4h chiều về chưa đc 2 hàng đồ. Mà nhiều khi auto có 4 5 tiếng buổi tối mà đc gần full. Chắc do ăn ở

tienthanhs1

Trung Sĩ
Cái vụ phân chia đồ trong PT thì hình như có chút vấn đề...Còn vụ bảo drop thấp thì phải xem xét vì thấy giá Gold liên tục giảm mạnh. CHT thì rao bán 1 lúc cả 800 viên...Vậy thì do drop hay do đầu cơ kiếm lời:eek:

Bên trên