THẢO LUẬN Thảo luận event nhiệm vụ hàng ngày.

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Theo em thấy ad nên bỏ vh đơn trả nv ở mốc lv dưới 60. Mốc 6x đến 8x thì vh đơn 100 , và tăng vh đơn ở mốc 100 đổ lên. Chứ sv tt1 lấy đâu ra vh mà trả nv chưa nói đến gold. Anh em ai có ý kiến khác thì thảo luận nhé. Ý kiến cá nhân thôi.

phumapheo

Gia nhập giang hồ
Theo em thấy ad nên bỏ vh đơn trả nv ở mốc lv dưới 60. Mốc 6x đến 8x thì vh đơn 100 , và tăng vh đơn ở mốc 100 đổ lên. Chứ sv tt1 lấy đâu ra vh mà trả nv chưa nói đến gold. Anh em ai có ý kiến khác thì thảo luận nhé. Ý kiến cá nhân thôi.
Mới test thử con 32 nè, trang chủ ghi 500.000 ngân lượng, bấm vào nó đòi đến 5m cạn lời !

GhostxLove

Hạ Sĩ
chua chát quá ae ơi ==! tc3 10m + 300vh = 8% , gold + vh ở TT1 chứ đâu phải gold ở TMC đâu mà X_X 1 ngày train chắc dc 6 7m quá chưa kể sâm máu. Tăng tốc cho TT1 để bắt kịp TMC chuẩn bị cho gộp sv thì phải vi vu ở tc5 trở xuống chứ nhỉ

riprip

Gia nhập giang hồ
trian cả ngày được gần 20m và gần 14% kinh nghiệm ... lv 95 các bác thấy em có nên trả 20m lại cho vi đại bảo và thêm 200 vh để lấy thêm 3% kinh nghiêm không

phumapheo

Gia nhập giang hồ
Event dễ bị mất tiền oan cho mấy em nhỏ lắm nè, trang chủ ghi 30% exp cũng ko rõ ràng lắm mấy em lv 1x ko biết bấm vào nhiệm vụ mất luôn 500k :))

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
có 1 vấn đề thế này
nếu trả Q vh xong thì sẽ ko nhận được Q chế tạo võ huân đơn 200 do báo lỗi đã nhận quá số lượng vh giới hạn trong ngày
nếu thế tức là chỉ làm được 1 trong 2 cái, mà nghe cũng vô lí, q chế tạo vh đơn là mất 300 được thẻ 200 thì sao lại tính là 1 Q làm tăng vh để tính vào chỉ số vh nhận được tối đa 1 ngày?
@Lion_King

nhatthiem113

Thiếu Úy
Mình có 1 số góp ý:
1) Giảm gold. Lý do: tạo điều kiện cho anh em có thơi gian ít "nhất" để có thể chơi game.
2) Cái thẻ võ huấn nên thay thế bằng huân chương TLC hoặc thẻ xác nhận tham gia VLHC. Tạo động lực cho anh em tham gia các hoạt động.

TuyetSat

Gia nhập giang hồ
có 1 vấn đề thế này
nếu trả Q vh xong thì sẽ ko nhận được Q chế tạo võ huân đơn 200 do báo lỗi đã nhận quá số lượng vh giới hạn trong ngày
nếu thế tức là chỉ làm được 1 trong 2 cái, mà nghe cũng vô lí, q chế tạo vh đơn là mất 300 được thẻ 200 thì sao lại tính là 1 Q làm tăng vh để tính vào chỉ số vh nhận được tối đa 1 ngày?
@Lion_King
Vẫn làm đc cả 2 ông ơi, chú í trả cái chế tạo võ huân 200 trước , rồi mới trả Q vh là được. Có cách đó hiện giờ thôi

Bên trên