GIỚI THIỆU Tháng 6 bắt đầu những thay đổi

thjckga93

Gia nhập giang hồ
Chào các bạn !
Như vậy là việc update lên v14 đã căn bản hoàn thành 95% , chỉ còn một số lỗi nhỏ về lag quái và đang được theo dõi xử lý ngày đêm . Sở dĩ chúng tôi kiên quyết update lên v14 là vì v12 không còn khả năng phát triển các tính năng mới nữa, vì vậy chúng tôi đành phải chơi 1 canh bạc mạo hiểm và xém tí nữa là sml. Cũng may rằng cộng đồng YulgangVN không quay lưng lại và sát cánh cùng chúng tôi vượt qua lúc khó khăn nhất. Thay mặt KTeam tôi xin gửi đến các bạn một số thay đổi của YulgangVN sắp tới :
  • Nhiệm vụ hằng ngày :
    • Mỗi 3h 1 lần các bạn sẽ có thể nhận được 1 nhiệm vụ thu thập nguyên liệu để đổi lấy rương Hạ Cấp. Rương này sẽ mở ra các nhu yếu phẩm cần thiết tùy theo cấp độ thăng chức. Cứ 3 rương Hạ Cấp các bạn sẽ đổi được 1 rương Trung Cấp . Cứ 3 rương Trung Cấp sẽ đổi được 1 rương Cao Cấp. Rương Trung Cấp chứa các loại ngọc ngà châu báu , pill các thể loại . Rương Cao Cấp chứa các vật phẩm như Chí Tôn Phù 1 ngày, chỉ thêu áo choàng, các loại ngọc max, các loại mảnh ghép trang sức ... Rương cao cấp chỉ có thể đổi 1 ngày 1 lần . Nếu bạn nào ko có time farm nhiệm vụ có thể dùng 1 rương hạ cấp và một vật phẩm mua bằng @ trong KShop để đổi lấy rương Cao Cấp . Còn bạn nào ko có time , ko có @ vào comment nhiệm vụ này hút máu bỏ mẹ thì bạn vui lòng nghỉ cmn game đi cho nó nhẹ server.
  • Hoạt động Giang Hồ Loạn Đấu .
    • Vào khung giờ 21h sẽ có hoạt động giang hồ loạn đấu. 16 hoặc 32 bạn được chọn đăng kí từ trước sẽ được move ra Nam Minh Hiệu , trong vòng 5' nhiệm vụ của các bạn là phải sinh tồn , trở thành người sống sót cuối cùng và giật giải của BTC. Qui định của hoạt động này là không được ăn máu và sử dụng các loại thuốc hồi phục. Ai vi phạm banned 3 ngày và cấm thi đấu vĩnh viễn.
  • Hoạt động boss server cho người mới chơi.
    • Các bạn newbie vào khung giờ 20h mỗi ngày sẽ có 1 nùi boss xuất hiện, nhiệm vụ của các bạn là đi săn lùng bọn chúng và tiêu diệt lấy item Q về đổi lấy các nhu yếu phẩm cần thiết cho giai đoạn trước 35 và giai đoạn đầu 35 , ví dụ như ngọc pt 3 4 , công lực 9 10 , clvc 17 18%. Các bạn nên pt với nhau để làm được nhiều hơn bởi vì boss cũng kha khá là trâu. Mấy cha nội trên 35 không có Q nên làm ơn đừng ks của sấp nhỏ .
  • Hoạt động bang hội :
    • Vào khung giờ 19h30 ~22h sẽ xuất hiện boss bang hội ở BHBC nhiệm vụ của các Hiệp Khách là bằng mọi cách tiêu diệt con boss đó và nhặt item nhiệm vụ về trả Q , Mổi boss sẽ rơi ra khoản 30 item nhiệm vụ và quyền ưu tiên nhặt item thuộc về pt dame to nhất. Các bang hội cần có sự đoàn kết và bảo kê nhau trong vấn đề chia và phân phối item chiến lợi phẩm.
  • Võ huân, ai ko có thì thiệt thòi ráng chịu :
    • Các loại vũ khí như 17m , 48m , chí tôn phù 1 ngày, bùa 1~3 , ngọc cao cấp sẽ được cập nhập vào trong hộp item võ huân tại các shop Hoa Hữu Khuyết và Ôn Hiểu Dư với giá 1k võ huân. Những ai muốn thử vận may thì hãy đến tìm nó. Đừng quên rằng muốn có võ huân thì ngoài con đường kill auto ra chỉ còn 1 cách duy nhất là tham gia TLC và nhiệm vụ bang hội.
  • Drop 8x
    • Chúng tôi sẽ đưa các bạn về tuổi thơ, hãy mở túi đồ của mình lên xem ngay viên ngọc vừa rơi ra là viên gì
  • Pet
    • sẽ được ra mắt sớm trong đầu tháng
  • Kẹp Skill
    • Đang skill thì nhấn mặt cười , stack dc 2 dame , skill thứ 3 sẽ rút máu y như hồi đó.
Tháng sáu, YulgangVN sẽ bắt đầu chuyển mình trở thành server HKGH có cộng đồng sôi động nhất. Hãy cùng theo dõi các thông báo cập nhập của chúng tôi.
kẹp skill...còn kẹp chay njn thì ntn ad ơi :( toàn cho char xài skill tnày njn bik phải nàm thao

GhostxLove

Hạ Sĩ
Đi topic nào cũng thấy 1 vài ông đòi pet cho bằng được .... :-? Thích hối thúc lắm vào , rồi nó lỗi như hồi đợt mới up lên v14 thì chắc thích nhỉ ? Khi nào ổn ok Admin ngta tự khắc biết update vào , chứ làm xong ok hết rồi ko update vào ngâm à? Update vào còn bán lấy tiền chứ , suy nghĩ logic 1 tí ==!

LehendsToT

Gia nhập giang hồ
Đi topic nào cũng thấy 1 vài ông đòi pet cho bằng được .... :-? Thích hối thúc lắm vào , rồi nó lỗi như hồi đợt mới up lên v14 thì chắc thích nhỉ ? Khi nào ổn ok Admin ngta tự khắc biết update vào , chứ làm xong ok hết rồi ko update vào ngâm à? Update vào còn bán lấy tiền chứ , suy nghĩ logic 1 tí ==!
Vậy hứa làm gì?

GhostxLove

Hạ Sĩ
Vậy hứa làm gì?
Hứa ? Task đề ra là như vậy , nhưng trong quá trình vận hành hay bị trục trặc ngoài ý muốn (cháy port mạng,mạng chập chờn,mất quái,crash kênh,...) thì việc chậm tiến độ là điều k thể tránh khỏi .Mấy bạn cứ nói chuyện kiểu như sao đéo update con pet vào cho nhanh mẹ đi giữ chi lâu thế ... ? cảm thấy ok thì ngta sẽ update vào cho ông mua , k cần phải dạy ng làm dịch vụ cách kinh doanh . Làm ko xong thì update vào bằng gì? Hối thúc có giúp nó nhanh hơn ko? Giờ lag quái k1 vẫn còn kìa , bỏ fix cái lag quái sang làm pet nhé , ôm con pet rồi đi vòng vòng cho vui nhé? Đến lúc đấy lại chửi sao có cái lag quái fix mãi ko xong , đúng là làm dâu trăm họ ^:)^ Tôi nói thế thôi , cảm thấy thông cảm dc cho ngta thì chơi , k thì cứ tiếp tục chửi rửa thôi chả ai cấm dc. Vì tôi cũng làm IT cũng biết bị dí task là ntn , chơi game giải trí thì có cái tình 1 tí, kiểu khách hàng ra lệnh cho nhân viên thế thì chịu.

LehendsToT

Gia nhập giang hồ
Hứa ? Task đề ra là như vậy , nhưng trong quá trình vận hành hay bị trục trặc ngoài ý muốn (cháy port mạng,mạng chập chờn,mất quái,crash kênh,...) thì việc chậm tiến độ là điều k thể tránh khỏi .Mấy bạn cứ nói chuyện kiểu như sao đéo update con pet vào cho nhanh mẹ đi giữ chi lâu thế ... ? cảm thấy ok thì ngta sẽ update vào cho ông mua , k cần phải dạy ng làm dịch vụ cách kinh doanh . Làm ko xong thì update vào bằng gì? Hối thúc có giúp nó nhanh hơn ko? Giờ lag quái k1 vẫn còn kìa , bỏ fix cái lag quái sang làm pet nhé , ôm con pet rồi đi vòng vòng cho vui nhé? Đến lúc đấy lại chửi sao có cái lag quái fix mãi ko xong , đúng là làm dâu trăm họ ^:)^ Tôi nói thế thôi , cảm thấy thông cảm dc cho ngta thì chơi , k thì cứ tiếp tục chửi rửa thôi chả ai cấm dc. Vì tôi cũng làm IT cũng biết bị dí task là ntn , chơi game giải trí thì có cái tình 1 tí, kiểu khách hàng ra lệnh cho nhân viên thế thì chịu.
Pet là tính năng mới hay cũ rít?

OneOfAKind

Thượng Sĩ
event tiếp. đập hộp mua = gold ra đồ, ngọc, vk 11m 17m. không chơi = @ nữa. gold 100% mà rate 17m cao cao xíu vừa tiêu đc lượng gold vừa ra đc 17m

Bên trên