GIỚI THIỆU Tháng 6 bắt đầu những thay đổi

zlnthaodtz

Gia nhập giang hồ
Chào các bạn !
Như vậy là việc update lên v14 đã căn bản hoàn thành 95% , chỉ còn một số lỗi nhỏ về lag quái và đang được theo dõi xử lý ngày đêm . Sở dĩ chúng tôi kiên quyết update lên v14 là vì v12 không còn khả năng phát triển các tính năng mới nữa, vì vậy chúng tôi đành phải chơi 1 canh bạc mạo hiểm và xém tí nữa là sml. Cũng may rằng cộng đồng YulgangVN không quay lưng lại và sát cánh cùng chúng tôi vượt qua lúc khó khăn nhất. Thay mặt KTeam tôi xin gửi đến các bạn một số thay đổi của YulgangVN sắp tới :
  • Nhiệm vụ hằng ngày :
    • Mỗi 3h 1 lần các bạn sẽ có thể nhận được 1 nhiệm vụ thu thập nguyên liệu để đổi lấy rương Hạ Cấp. Rương này sẽ mở ra các nhu yếu phẩm cần thiết tùy theo cấp độ thăng chức. Cứ 3 rương Hạ Cấp các bạn sẽ đổi được 1 rương Trung Cấp . Cứ 3 rương Trung Cấp sẽ đổi được 1 rương Cao Cấp. Rương Trung Cấp chứa các loại ngọc ngà châu báu , pill các thể loại . Rương Cao Cấp chứa các vật phẩm như Chí Tôn Phù 1 ngày, chỉ thêu áo choàng, các loại ngọc max, các loại mảnh ghép trang sức ... Rương cao cấp chỉ có thể đổi 1 ngày 1 lần . Nếu bạn nào ko có time farm nhiệm vụ có thể dùng 1 rương hạ cấp và một vật phẩm mua bằng @ trong KShop để đổi lấy rương Cao Cấp . Còn bạn nào ko có time , ko có @ vào comment nhiệm vụ này hút máu bỏ mẹ thì bạn vui lòng nghỉ cmn game đi cho nó nhẹ server.
  • .
Nên thêm vào mỗi lần trả Q tốn gold chang3 hạn 3m để giảm lạm phát gold luôn ( ý kiến cá nhân đừng gạch đá em )

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
thì muốn đổi hộp cấp 3 phải tốn 3m gold , và hộp cấp 3 sẽ giao dịch được. Mình sẽ có bài chi tiết về hệ thống này sau.

caferock18

Gia nhập giang hồ
méo biết nhưng hôm qua trời nóng ngứa tay về + cái cung đang đập vừa thò tay ấn ok gặp ngay bác huyết chạy vào ... thế là bùm bay me luôn ...

GhostxLove

Hạ Sĩ
Có cái để ae tiêu gold :D cứ ôm khư khư đống gold trong ng rồi la làng lạm phát phát mệt , bán thì phá giá quá thể

Bên trên