Tháng 10 rùi sao chưa có thông tin open vậy?

hieunguyen8794

Binh Nhì
Chứ h bạn muốn mình nói cái gì ? tiết lộ thêm thông tin cho bạn biết chăng ? Xin lỗi mình cũng chỉ là mod quản lý 4rum mà thôi , nếu có thông tin và đc cho phép thì mình mới post lên cho các bạn , cái gì nó cũng có cái phát sinh thêm và phải đi theo lịch trình , vụ lịch trình này thì chỉ có LK mới nắm đc . Dẫu biết các bạn chờ đợi thì sẽ khó chịu , nhưng chỉ cần các bạn hiểu cho team là đc rồi . Chậm mà chắc , các bạn chờ đợi cũng đâu có mất mát gì ? cứ đi làm việc học tập như bt , lâu lâu theo dõi tin tức là đc rồi.
đã gọi là chờ đợi mà ko mất gì! :))) vãi mod

darkangel1706

Binh Nhì
Tiêu cái topic của tui rùi. Mới + chay cái áo lên 7 rớt và thế là thanh lý acc dzo sv tây mạc luôn qua hóng bên này lun ^^ cấp 91 chứ ít gì ^^

Shadow

Gia nhập giang hồ
Gửi các "rảnh men thích than vãn"
Trc khi LK bảo sẽ xây dựng sever này thì các bạn làm những gì,ừ thì ăn,ngủ,make love,đi vũ trụ,blah blah...
Vậy tại sao ko tiếp tục như thế,vào đây than vãn làm cờ hó gì,game ra khi nào thì chơi khi đó,chết ai ?

Nguyễn Xuân Nghị

Gia nhập giang hồ
Gửi các "rảnh men thích than vãn"
Trc khi LK bảo sẽ xây dựng sever này thì các bạn làm những gì,ừ thì ăn,ngủ,make love,đi vũ trụ,blah blah...
Vậy tại sao ko tiếp tục như thế,vào đây than vãn làm cờ hó gì,game ra khi nào thì chơi khi đó,chết ai ?
thế ủng hộ game này làm gì bạn, người ta ủng hộ mới trong tin tức của game. lắc não chưa ?

Shadow

Gia nhập giang hồ
thế ủng hộ game này làm gì bạn, người ta ủng hộ mới trong tin tức của game. lắc não chưa ?
Ủng hộ thì nói những câu nào đó khích lệ tinh thần làm việc của BQT còn ko nói đc im cmn mồm vào mà theo dõi,đâu ai muốn kéo dài đâu,ko hiểu cho BQT thì thôi còn than vãn,rồi đòi "Tạm biêt" blah blah....

Não chú coi bộ để trang trí thì phải ?

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
Ủng hộ thì nói những câu nào đó khích lệ tinh thần làm việc của BQT còn ko nói đc im cmn mồm vào mà theo dõi,đâu ai muốn kéo dài đâu,ko hiểu cho BQT thì thôi còn than vãn,rồi đòi "Tạm biêt" blah blah....

Não chú coi bộ để trang trí thì phải ?
Tại mọi người mong biết đc t.gian nhất định thôi. nghe tháng 8 rồi mà. k yêu game này thì lên đây hóng hoài làm gì bạn. tình hình ntn thì làm cái Topic thông báo cho AE biết mà cố gắng đợi chứ. có thời gian thôi chứ gì đâu mà sợ k dám tiết lộ.......

Bên trên