THẢO LUẬN Tỷ lệ thành công khi chế soul. 105% vẫn xịt là sao?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
cái tỷ lệ thành công là + thêm 15% rồi mới dc nhiu đó đó bạn chứ ko phải nhiu đó rồi + thêm 15% lên thành 105% đâu

Hoa Hữu Khuyết

Everything's under control
Staff member
Tỉ lệ thành công level chỉ 75% thôi, bạn đang được bonus 15% nữa mới thành 90%, đáng lẽ cũng không có bonus này nhưng vì lý do chức năng nghề ra muộn nên KTeam quyêt định bonus cho các bạn thêm, sau này sẽ bỏ nhé :)

meanboy

Binh Nhì
rồi não da thong 90% mà xit sml. Thu mua soul hạ câp 140m sll. Thằng nào nói soul gia 100m vả vô mặt. (Chắc ko tính tỷ lệ xịt khi chế à)
@Huyết Ban Nick chuyen acc onlylove dum e :(( từ thu 6 ui.

meanboy

Binh Nhì
mới bụp đc 5 cái suy tỉ lệ sai sai, thế mình hỏi 1 người làm 1 nháy lên luôn tỉ lệ 100% và rêu rao ko bao h rớt à?
Thắc mắc cái 90 (+15%) voi lại chế lần 5 cục liên tiếp. Mà chỉ đc 2 nên hoảng thôi. Chế mới biết tỷ lệ xịt ntn. Mà còn định giá bán. Chứ nhiều người nghĩ nguyên liệu hồn kết tinh như thế mà sao soul lại bán giá cao. Rồi mình báo giá soul lại nghĩ mình bán mắc. Chỉ mong mấy thằng mua soul 100m vô đọc bài để biết ko phải đủ nguyên liệu là chế ra đc.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Tiện thể cho e hỏi luôn điểm nghề e lv 599 chế đồ mãi không lên nổi 600 là sao thế mấy a do sv chỉ mới lên tới 599 hay là e bị lỗi

Bên trên