THAN THỞ Tỷ lệ ch bị fix

Daikalop1a

Binh Nhất
Mình thì thấy tỷ lệ rớt đồ mới thảm hại. log 4 acc cả tuần được viên ngon nhất là né tránh 15, còn lại chính xác 8-12, clvc max 17%, ulpt 5x++ và clvc 24++ không thấy (từ lúc bảo trì ra event).
mình train CTĐ T2 nhé hay team nhiều Đao là nó không rớt đồ nhỉ (từ lúc có 4 ông đao là thọt đồ)

Enies

Hạ Sĩ
Mình thì thấy tỷ lệ rớt đồ mới thảm hại. log 4 acc cả tuần được viên ngon nhất là né tránh 15, còn lại chính xác 8-12, clvc max 17%, ulpt 5x++ và clvc 24++ không thấy (từ lúc bảo trì ra event).
mình train CTĐ T2 nhé hay team nhiều Đao là nó không rớt đồ nhỉ (từ lúc có 4 ông đao là thọt đồ)
Đao ôm quái liên tục lấy thời gian đâu mà nhặt đồ bác :)):))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Up lv lẹ thì đao, nhặt đồ nhiều là ĐP, nhất là khi chui vào động tầng 2 >.

SilverRonin

Gia nhập giang hồ
a ơi làm cách nào cày tiền nhanh v, e ko có nạp cash với chỉ chơi 1 acc thương cày ở sơn tặc, ko lên tam tà đc tại đồ ko đủ def dmg vs tiền máu. ko có tiền nên đồ ko xịn á, v có cách nào cày tiền nhanh ko a ?

IceFrog

Binh Nhì
a ơi làm cách nào cày tiền nhanh v, e ko có nạp cash với chỉ chơi 1 acc thương cày ở sơn tặc, ko lên tam tà đc tại đồ ko đủ def dmg vs tiền máu. ko có tiền nên đồ ko xịn á, v có cách nào cày tiền nhanh ko a ?
có 1 vài cách cày tiền siêu nhanh
1 là em xinh gái
2 là em xinh trai
3 là tự nhiên có thằng điên nào chạy đến bãi giao dịch và cho em vài bil.
mà thôi bỏ cái 3 đi đéo có đâu :)

SilverRonin

Gia nhập giang hồ
có 1 vài cách cày tiền siêu nhanh
1 là em xinh gái
2 là em xinh trai
3 là tự nhiên có thằng điên nào chạy đến bãi giao dịch và cho em vài bil.
mà thôi bỏ cái 3 đi đéo có đâu :)
em cần nhanh hơn tiền e mua máu cũng đc r a, với chỗ nào cày dễ rớt đồ đem bán hoặc vk 600k, 5m rớt nhiều á a

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Server này chuyện rớt vũ khí xịn khó hơn cường hóa +7.

Lv 38 thì bỏ 100K nạp @, mua 2 gia hạn túi về K1 treo shop 24-26m 1 cái.

Xong mua cái áo thương 3x +7 + set, sao cho deff 350> solo bãi hỏa tặc 49-50.

Cày tiền thì quên đi chuyện chạy 1 acc và không đầu tư lúc ban đầu cho acc.

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Server này chuyện rớt vũ khí xịn khó hơn cường hóa +7.

Lv 38 thì bỏ 100K nạp @, mua 2 gia hạn túi về K1 treo shop 24-26m 1 cái.

Xong mua cái áo thương 3x +7 + set, sao cho deff 350> solo bãi hỏa tặc 49-50.

Cày tiền thì quên đi chuyện chạy 1 acc và không đầu tư lúc ban đầu cho acc.
bạn ấy đổi tiền điện lấy gold !

Bên trên