Tôi đã thấy sự quyết liệt của top 20 ^^

Hữu Thông

Binh Nhì
sao mấy ngày nhân 2 top 20 đều up lv29 sever bắt đòng nóng lên rồi các bác có thấy thế không ?, [ mới đầu còn ráng lấy cái áo choàng giờ thì không biết có được cây VK 600k không nữa ]

ElCapitaino

Trung Úy
Mà nể nhất mấy thành phần biết bug, lỗi game mà vẫn im im dùng. Cụ thể là việc sử dụng auto và giờ auto một cách " HỢP LÝ " :)) Mấy thành phần đấy train lẹ lắm chắc rớt top quá. Quan ngại thật =)) =))

ElCapitaino

Trung Úy
H mới để ý là các thánh đồng loạt leo lvl nhanh 1 cách kỳ quái, mai lại thấy các thánh 30 thì GG quit
Cứ yên tâm, tui đang chuẩn bị 1 topic hoành cmn tráng. Có cả clip. Mới gửi inbox cho LK check trước rồi. Miệng thì lúc đéo nào cũng có khẩu hiệu game sạch, game công bằng mà khi phát hiện ra bug có lợi cho mình là im miệng truyền tai trong team sử dụng :)) Chắc nó tưởng nó làm gì ko ai biết :)) Cái vụ auto và giờ auto chuẩn bị lên thớt là ông sẽ biết tại sao bọn nó leo lv nhanh thôi. Người ta 1 ngày auto dc có 12 tiếng 100%, nó auto 1 ngày 24h 100% thì chả nhanh :))

ElCapitaino

Trung Úy
Các thánh ấy toàn pt đánh gấu mà lên lvl nhanh ngang mình solo quái 5x ......
:)) thế mới nói. thì bạn cứ nghĩ đi, bạn auto 24/24 dc 12 tiếng đầu 100% exp, còn bọn rác rưởi đấy auto 24/24 100% exp thì ko nhanh sao dc. Nói có sách mách có chứng hết. Giờ chờ LK rep inbox đã mình lập topic ngay

babybaboon

Binh Nhì
dĩ nhiên là nhanh hơn nhé bạn :| .... Mod chỉnh lại exp bonus cho tổ đội r nhé @@
Không thể nhanh hơn được bạn ơi, còn mất thời gian quái xuất hiện nữa delay nhiều lắm 1 con quái 5x được tầm 4k3 exp (trung bình), 1 con gấu hoặc hổ vàng chia ra được tầm 280 exp (trung bình) 10 con mới được 2k8 exp, cứ cho là đứng vị trí hoàn hảo quái ra liên tục (hầu như là không thể) như ở dốc LCQ thì 10 con cũng mất khoảng 20s (best) trong khi mình giết 1 con 5x chỉ khoảng 10> 15s, bạn sẽ thấy khoảng cách chênh lệch exp sẽ nhiều như thế nào chưa kể 1 ngày chỉ cho auto 100% exp liên tục trong 12h. Không thể nhanh hơn mình farm 100% exp 18h (12h auto + 6h farm tay) 1 ngày được. Chỉ có thể xài bug mới nhanh hơn được thôi

peterdinh94

Binh Nhất
Không thể nhanh hơn được bạn ơi, còn mất thời gian quái xuất hiện nữa delay nhiều lắm 1 con quái 5x được tầm 4k3 exp (trung bình), 1 con gấu hoặc hổ vàng chia ra được tầm 280 exp (trung bình) 10 con mới được 2k8 exp, cứ cho là đứng vị trí hoàn hảo quái ra liên tục (hầu như là không thể) như ở dốc LCQ thì 10 con cũng mất khoảng 20s (best) trong khi mình giết 1 con 5x chỉ khoảng 10> 15s, bạn sẽ thấy khoảng cách chênh lệch exp sẽ nhiều như thế nào chưa kể 1 ngày chỉ cho auto 100% exp liên tục trong 12h. Không thể nhanh hơn mình farm 100% exp 18h (12h auto + 6h farm tay) 1 ngày được. Chỉ có thể xài bug mới nhanh hơn được thôi
lên 27 train bãi hổ trắng full pt 1 con vàng 4xx exp, con trắng trnê dưới mức 500 exp, 1 bãi đánh liên tục 10 con dc tầm 4k5 exp, bằng đánh 1 con 51, tốc độ nhanh hơn đánh 51 nhé, đã test dùng acc lv 29 thương ngon đánh 1 tiếng dc 1.7%, còn đánh team bãi hổ vàng hổ trắng 1 tiếng dc 2%-2.1%, đánh liên tục ko phải mua máu

gia phu

Gia nhập giang hồ
quào.bác fam tay tận 6 tiếng cơ à.mình fam 10p đã lười rồi auto luôn =)) =))

Bên trên