THẢO LUẬN Tình hình sv hiện tại

vuidolpk

Gia nhập giang hồ
Nói thật vs ad la mình nản lắm rồi....đã xác định btrì thì cố gắng fix lỗi cho xong hẳn hoi 1 lần lun đi.. đừng có vì lời hứa mà cố gắng ở sv khi tình trạng fix vẫn chưa xong..Dù chậm hay lâu thêm mấy ngày cũng đc,,, chứ cứ cái tình trạng vào cắm train thì hết lag quái rồi lai lag NPC và hay giựt giựt như thế này thì làm sao chơi.
mong ad ngâm cứu hộ. hiện k2 tạch nhá

Dong Xuan

Binh Nhì
những người còn gõ chữ yulgang để vào diễn đàn thì hẳn vẫn là 1 người rất yêu mến và tâm huyết vs game. mình cũng vậy. ngóng ad làm đc cái j đó. hết đường binh rồi

riprip

Gia nhập giang hồ
không biết có gọi là tâm huyết không ... từ 2h30 tối qua đến giờ ngồi máy là 5' f5 1 lần hóng cái gọi là even hoặc là sv on:)

Bi Ta

Gia nhập giang hồ
tắt máy nghỉ
cần gì phải làm khổ bản thân trông với ngóng @@
nghỉ phẻ ha ha... nhờ SV này mà dần tui mất đi cái sự đam mê với Hiệp Khách.

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Cảm ơn các bạn vẫn cố gắng cùng sv nhé, vì lực lượng tester ko đủ để phát hiện đc những lỗi có thể gây ra bởi số đông nên đến lúc lên sv mới gặp sự cố như vậy. Kteam vẫn đang dò lỗi và fix từng giờ, có những lỗi phải mở sv để cho gamer vào mới thấy đc. Những bạn đã quá mệt mỏi có thể rút lui tịnh dưỡng 1 thời gian trước khi sv bắt đầu ổn định lại, như vậy sẽ đỡ ức chế hơn. Những bạn vẫn còn canh sv, log vào xem và rp lỗi mình rất trân trọng. Con đường phát triển sv vẫn còn dài, nửa năm cũng chỉ mới là mở đầu.

thanlongdinh

Gia nhập giang hồ
bãi hay
Cảm ơn các bạn vẫn cố gắng cùng sv nhé, vì lực lượng tester ko đủ để phát hiện đc những lỗi có thể gây ra bởi số đông nên đến lúc lên sv mới gặp sự cố như vậy. Kteam vẫn đang dò lỗi và fix từng giờ, có những lỗi phải mở sv để cho gamer vào mới thấy đc. Những bạn đã quá mệt mỏi có thể rút lui tịnh dưỡng 1 thời gian trước khi sv bắt đầu ổn định lại, như vậy sẽ đỡ ức chế hơn. Những bạn vẫn còn canh sv, log vào xem và rp lỗi mình rất trân trọng. Con đường phát triển sv vẫn còn dài, nửa năm cũng chỉ mới là mở đầu.
bãi cắm trg HQD bên Tà giờ vào các sv đều mất tích hết quái rồi, delay skill + bơm máu thì khỏi phải nói

trumjoker

Binh Nhì
ai mà rút lui làm gì có vụ quay lại nữa, gg

Bi Ta

Gia nhập giang hồ
Linh à... trước khi up v14.... gamer còn đông hơn, kênh lúc nào củng vàng củng đỏ, k1 thì đầy mãi, không vào dạo shop được luôn, bây giờ ( chính xác từ ngày ra kênh vip ) các kênh toàn màu xanh mơn mỡn, nhưng lag tung chảo, dis liên tục.

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Linh à... trước khi up v14.... gamer còn đông hơn, kênh lúc nào củng vàng củng đỏ, k1 thì đầy mãi, không vào dạo shop được luôn, bây giờ ( chính xác từ ngày ra kênh vip ) các kênh toàn màu xanh mơn mỡn, nhưng lag tung chảo, dis liên tục.
Cũng là 1 ý kiến, bọn mình vẫn đang rà hết toàn bộ, từ phần cứng sv, mạng, tới code để tìm lỗi và khắc phục. Cảm ơn các bạn đã chịu khó góp ý và rp theo hướng tích cực nhất. Mình biết là mọi ng đều rất khó chịu, bên mình cũng như đang ngồi trên lò lửa, bù đầu cố gắng cho xog lỗi tạch. Chỉ mong qua được giai đoạn này thì mọi ng sẽ lại được tận hưởng game 1 cách thoải mái nhất.

Bên trên