THẢO LUẬN Tình hình sao giang hồ biến động thế

Cloud

Gia nhập giang hồ
Đang nói chuyện kẹp skill lái sang chuyện đời tư cuộc sống :)) Nào là mọi người ai cũng ghét, nào là nể vì có tiền, hết tiền hết nể Nghe cứ như kiểu ăn chung ở chung ĩa chung vậy :)) Rồi nào là ăn ko dc đạp đổ ???? Thử inbox mà hỏi LionKing xem mình đã và đang đóng góp hay đạp đổ khi nói về vấn đề kẹp skill, inbox hỏi ngay và luôn đi nhé :)) Mặc dù ko chơi nhưng vẫn quan tâm đến game, vẫn inbox LionKing đóng góp và góp ý thường xuyên, luôn cố gắng dùng vốn hiểu biết để xây dựng sever trong âm thầm và im lặng chứ ko phải như cái loại thùng rỗng kêu to suốt mà chẳng giúp ích dc cái gì :))

Rồi như thế nào là chữi ? Dẫn chứng cụ thể hộ chổ nào là chửi ? Kiến thức thì hạn hẹp, khi người khác góp ý xây dựng giúp tầm hiểu biết của mình nâng cao thì bảo là chửi, bảo là ra giọng bề trên rồi mang chuyện cá nhân đời sống, tính cách, tiền bạc, quan hệ xã hội ở đâu đâu vào nói ? Ko chịu tiếp thu thì muôn đời ko khá nổi.
bình tĩnh nào =))

Mars05

Binh Nhất
Chết nhưng sác suất ko cao phải kẹp rất nhiều mới chết dc ko phải lần nào kẹp nó cũng chết
Mình chỉ biết HKAS là dame phải ít nhất = 1/2 máu mới có hi vọng giết đc. Chứ mẫu túi 1k mà ông dame vào có 450 cũng ko bao giờ ăn đc, tôi bấm máu st và máu bình cubgf lúc lun :))

hieukiema6

Binh Nhì
Kẹp skill thế này nhé
1. chỉ kẹp đc skill 2 hít trở nên
2. kẹp có nhiều kiểu. Kẹp vận công. Kẹp mặt cười ( gà thường dùng 2 loại này). Loại cuối kẹp theo kiểu nhanh tay tích chuột ra chỗ khác ( loại này rất nhiều biến thể rất vi diệu)
3. Cách thức bác cứ làm sao để nó ko ra skill là đc. Khi nào muốn ra thì xả skill
4. Quan trọng
Vd:
A skill B 2 hit là 300 hp-300hp kẹp đc 2 lần. Lần 3 xả skill xẽ đc 600hp-600hp ( luu ý xả đc 2 lần skill)
A skillB 3 hít là 300-300-300 kẹp tối đa 3 lần . khi xả skill đc 900-900-900( luu ý bạn có thể xả skill 3 lần liên tục)

Vậy theo đó nếu bạn skill 2 hít 300-300 bạn có thể giết đc thằng 1k2 máu. Và bạn skill 3 hít 300-300-300 thì bạn có thể giết đc thằng 2k7 máu.

Vì thế ngày cứ char nào có skill 3 hít là khủng. Quan trong dilay giữa 3 dame trong 1 skill càng gần nhau càng bá vd như: 94 kiếm tà. 55.84 đao tà vvv
2 hít khủng hình như 77 thương tà
Đây chỉ là chí nhớ của em từ thời ass và us sai chỗ nào các bác thông cảm

Last edited:

thanhliem

Binh Nhì
Mình chỉ biết HKAS là dame phải ít nhất = 1/2 máu mới có hi vọng giết đc. Chứ mẫu túi 1k mà ông dame vào có 450 cũng ko bao giờ ăn đc, tôi bấm máu st và máu bình cubgf lúc lun :))
1k máu mà băm dc 300 máu game thơi as kẹp vẫn chết như thường. Như mình đã nói cái tỷ lệ kẹp nó vẫn là hên xui ko phải là kẹp phát nào chết phát đó

thanhliem

Binh Nhì
Kẹp skill thế này nhé
2. kẹp có nhiều kiểu. Kẹp vận công. Kẹp mặt cười ( gà thường dùng 2 loại này). Loại cuối kẹp theo kiểu nhanh tay tích chuột ra chỗ khác ( loại này rất nhiều biến thể rất vi diệu)
3. Cách thức bác cứ làm sao để nó ko ra skill là đc. Khi nào muốn ra thì xả skill
4. Quan trọng
Vd:
A skill B 2 hit là 300 hp-300hp kẹp đc 2 lần. Lần 3 xả skill xẽ đc 600hp-600hp ( luu ý xả đc 2 lần skill)
A skillB 3 hít là 300-300-300 kẹp tối đa 3 lần . khi xả skill đc 900-900-900( luu ý bạn có thể xả skill 3 lần liên tục)

Vậy theo đó nếu bạn skill 2 hít 300-300 bạn có thể giết đc thằng 1k2 máu. Và bạn skill 3 hít 300-300-300 thì bạn có thể giết đc thằng 2k7 máu.

Vì thế ngày cứ char nào có skill 3 hít là khủng. Quan trong dilay giữa 3 dame trong 1 skill càng gần nhau càng bá vd như: 94 kiếm tà. 55.84 đao tà vvv
Chuẩn đấy kill 94 kiếm tà kẹp bá đạo

Harry_Kyer

Binh Nhất
Kẹp skill thế này nhé
4. Quan trọng
Vd:

Nói luôn "kẹp skill" ở sv này nó ntn đi bạn, cho giang hồ dậy sóng chút =))

hieukiema6

Binh Nhì
Nói luôn "kẹp skill" ở sv này nó ntn đi bạn, cho giang hồ dậy sóng chút =))
Ở sever này chỉ có kẹp 2 skill là thấy có hiệu quả tí. Nc đấy ko phải là kẹp. Nhưng nin và cung thấy kẹp chay khá đc. Chỉ là cảm nhận of mình thôi. Chỉ hi vọng đc kẹp như thời ass. 1 lỗi game huyền thoại

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Cái đấy mà gọi là kẹp à @@ Cancel animation cho có lệ thôi, đấy đâu gọi là kẹp. Khi nào mà kẹp dc cảm xúc, kẹp dc combo thì lúc đấy mới gọi là kẹp, còn định nghĩa ntn là kẹp thì chắc ai chơi HKGH cũng biết rồi ko cần phải chi tiết ra đúng ko :D Khi nào phân định ra dc lúc nào kẹp miss, lúc nào kẹp dính, khi kẹp miss đối phương tuột máu ko die, kẹp dính đối phương die thì hãy bảo là có kẹp. Máu 1k, đánh 600 kẹp die thì lúc đó mới gọi là kẹp.
đang kẹp dc 2 ~3 skill 1 lúc đấy , ko phải là cancel cho có lệ đâu

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
mình vẫn giết ng ầm ầm...cứ vả vào người nó tầm 250+ đối vs skill 1 damge là giết tốt..kẹp như cái máy 123 123 123

SaneaNhung

Binh Nhì
Khô lời =))
Nói chung sv vẫn còn nhiều noob cứ nghĩ kẹp skill là đứng vận công hay làm cái vẹo gì đấy đến khi đủ dame thì xã 1 phát là xong.
Ảnh hưởng từ các sv pri quá nhiều, à quên sv naỳ cũng pri :))
thế mà nhiều mod cứ nghĩ sv này là offcial đấy bạn. =))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
hiện tại hệ thống dồn dame skill bên sv mình cũng khá ổn chứ chỉ , max dc 3 dame của 3 skill khác nhau nhưng trình pk phải thật đỉnh cao mới làm nổi , còn bình thường thì x2 or làm tăng tốc độ rút máu đối phương. Cảm giác lúc pk vừa đã tay vừa xả stress khá tốt .

night1605

Binh Nhì
Nói thì nói chả được ( có miệng mà )
Còn làm là chuyện khác nữa
ví dụ tý nữa tao bán acc nghĩ gamae ( del acc ) lát nó làm thiệt mới là đáng nói còn im im chơi tiếp thì gặp hoài à ( từng làm mà ) =)) nên bạn cứ chơi đi không phải lo đâu
:| hạ giá STH đi anh

Harry_Kyer

Binh Nhất
hiện tại hệ thống dồn dame skill bên sv mình cũng khá ổn chứ chỉ , max dc 3 dame của 3 skill khác nhau nhưng trình pk phải thật đỉnh cao mới làm nổi , còn bình thường thì x2 or làm tăng tốc độ rút máu đối phương. Cảm giác lúc pk vừa đã tay vừa xả stress khá tốt .
Trình pk pải thật cao và có đường truyền mạng high speed nữa

Bên trên