TRƯNG CẦU Ý DÂN Tân hiệp khách và cao thủ trở lại

Bạn muốn gì ?

• server mới

Số phiếu: 15 16.7%
  • hổ trợ tốt cho tân thủ

Số phiếu: 48 53.3%
  • quà tặng dành cho người trở lại

Số phiếu: 13 14.4%
  • quà tặng cho id mới đăng kí

Số phiếu: 3 3.3%
  • ý kiến khác, vui lòng comment

Số phiếu: 11 12.2%

• Số lượng người bầu chọn
    90

OneOfAKind

Thượng Sĩ
viên def 10 có gì đâu mà kích thích @@
test thì thích def 100 còn có :)) quan trọng là lúc mở train nó có rớt viên nào k mới là vấn đề :))

Tì Hái

Gia nhập giang hồ
Giảm exp từ 35-60 mình thấy khá hợp lí , để những người mới chơi bắt kịp được mặt bằng chung của server .

typhuyeu

Gia nhập giang hồ
- Theo mình hỗ trợ tân thủ thêm vào nhiệm vụ vài cục tăng 1.2 exp và tắt PK ở 2 Map TTQ và LCQ là dc rồi ko nên giảm exp từ 1~60 , giữ như hiện tại vì nếu giảm exp thì giá acc 6x sẽ còn dc bao nhiêu trong khi hiện tại 1 xác 6x giờ chỉ có 200 300k , nếu giảm exp thì chắc ko ai mua đâu mà tự cày lên nhanh hơn,chưa kể 1 số thành phần famer , cày acc fam võ huân , rồi vũ khí 35 sẽ đi về đâu khi cày vài ngày là lên 6x , những mem cày trước đó những người gắn bó với SV cùng SV qua bao cơn lag diss , thời gian đầu thiếu thốn đủ kiểu , khó khăn như nào mới lên dc 6x sẽ nghĩ như nào , nếu người ta muốn chơi thì như nào người ta cũng chơi chứ ko phải vì lên lv lâu đâu vì cũng phải hiểu mình tự cày lên lâu như nào thì những người chơi trước đó họ cũng như vậy , mong là Sv ko đi ngược lại với tiêu chí đề ra trước đó.

Mấy bác đang chơi nên ngại ra sv mới đúng rồi, thử ra sv mới xem lúc đó đông như chảy hội. Giờ các cao thủ đang núp lùm đợi bên nào có sv mới thì chơi, thằng dzo game chuẩn bị ra sv mới, bởi vậy bên mình cũng nên ra sv mới để đón đầu thu hút họ về sv mình.

Best Gà Con JR

Gia nhập giang hồ
Theo mình nghỉ thỉ hổ trợ từ lv 35 đến 6x là chuẩn. chứ k hổ trợ dc z thì member mới ai cày theo kịp nôiix vì sắp 8x rồi. còn về đồ thì tự mua or op mà train =))

Bên trên