LỖI Skill địa liên thuật của quyền sư

GhostxLove

Hạ Sĩ
Lúc target vào người ( cả trong và ngoài TLC ) sài skill này thì bị bug bug sao ấy a ơi, nó cứ đực mặt ra dòm, lâu lâu thì lại dc, trong TLC thì nó kiểu đập mây đạp gió đánh từ xa luôn @@ spam skill 1 hồi thì nó mới biến tới target ... cảm giác lỗi hơi nặng , a check lại xem @Lion_King
AE nào cũng bị giống mình confirm hộ dùm mình nhé , để xem mình mình bị hay lỗi chung

kenvin0113

Binh Nhì
Cùng quan điểm. Vấn đề này nếu ko đc giải quyết chắc chuyển qua char khác thôi. Nói cả tuần nay rồi ko có ai trong BQT quan tâm. Đính chính lại là trong TLC chứ k phải ở ngoài

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Lúc target vào người ( cả trong và ngoài TLC ) sài skill này thì bị bug bug sao ấy a ơi, nó cứ đực mặt ra dòm, lâu lâu thì lại dc, trong TLC thì nó kiểu đập mây đạp gió đánh từ xa luôn @@ spam skill 1 hồi thì nó mới biến tới target ... cảm giác lỗi hơi nặng , a check lại xem @Lion_King
AE nào cũng bị giống mình confirm hộ dùm mình nhé , để xem mình mình bị hay lỗi chung
Ngoài map PK a check ko bị, ý e ngoài là ngoài nào?

cubihk

Gia nhập giang hồ
Ngoài map PK a check ko bị, ý e ngoài là ngoài nào?
anh xem lại khoảng cách sủ dụng skill nhé anh vì khoảng cách dùng skill quá ngắn nên đúng xa 1 xíu là char quyền sư sẽ đứng nhìn mà không làm gì cả với vẫn còn tình trạng dùng skill địa liên thuật lướt qua người đối thủ liên tục mà không dừng lại

Lion_King

Staff member
anh xem lại khoảng cách sủ dụng skill nhé anh vì khoảng cách dùng skill quá ngắn nên đúng xa 1 xíu là char quyền sư sẽ đứng nhìn mà không làm gì cả với vẫn còn tình trạng dùng skill địa liên thuật lướt qua người đối thủ liên tục mà không dừng lại
Khoảng cách nó do client quy định đó em a ko có đổi gì đâu. Còn vụ lướt là e bị ở map nào? Trong map chợ hay ở ngoài?

cubihk

Gia nhập giang hồ
Khoảng cách nó do client quy định đó em a ko có đổi gì đâu. Còn vụ lướt là e bị ở map nào? Trong map chợ hay ở ngoài?
o map nao cung bi ah anh con viec khoang cach la em thay khoang cach dung skill ngan hon han so voi luc chua fix anh xem xet lai xem the nao voi ca quyen su mac ac ao choang meo kitty mau xanh bi loi tang hinh luon anh oi

GhostxLove

Hạ Sĩ
Anh đang test bắc hải đây có bị gì đâu, e quay clip cho a ở map PK ngoài đc ko?
e vừa test lại thì khi mà đang kiểu out of range của skill thì nó sẽ đứng yên dòm chứ k tự chạy lại tới đủ tầm cast skill , cast range với target là player có vẻ bị giảm so với trước ... hiện tại thì cast range với quái > với player

Lion_King

Staff member
a thấy rồi, lỗi chỉ bị khi vô map chợ ra lại kieur chuyển giữa các kênh. Em thử thoát hết vô map đánh liền xem có bị ko ?

QuyVoSau

Gia nhập giang hồ
Cho hỏi skil địa liên thuật là kill hỗ trợ áp sát. Sao t cho skill đó vào f1 auto đánh như skill bình thường nhỉ. Xog hiệu ứng quanh người như tốc kích của nin

laoquainhan

Gia nhập giang hồ
Up . Hiện tại skil này vẩn chưa hoạt động đúng, hok khóa chân khi hiện icon đôi lúc sử dụng skill này bản thân tự bị khóa không di chuyển được . Mong ad nghiên cứu chứ tình này qs thọt quá.

laoquainhan

Gia nhập giang hồ
Mình còn nhớ lúc lần đầu tiên tlc2 thì skill địa liên thuật hoạt động rất ngon. Sau đó thì lổi đến bây giờ !

Bên trên