Server không có 1 tí lỗi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Whiper

Gia nhập giang hồ
Nhiệm vụ của Tester là phải tích cực report tất cả những lỗi mình gặp để BOSS fix. Là một tester mà nói câu đó thì thôi mình không còn gì để nói. "Nãn" thì bạn hãy đợi Open chính thức rồi hẳn chơi nhé. :)
Test gì mà test. quá trời nhiều lỗi đi nhé. cần gì phải test mới phát hiện ra. test là những lỗi MOD và AD khó tìm ra thì mới gọi là test. vừa vào game. map Huyền Bột.Q LV từ 1 >>> 10. thôi. là mấy chục cái report rồi

Windy

Gia nhập giang hồ
nếu nói k có lội vậy kêu ai vào dc. game post vài tấm hình coi chơi đi cho AE k thất mất @@!
Trong khi các tester đang tích cực report lỗi thì mấy bạn chỉ biết ngồi than. Nếu biết thì nào thì vào Topic này mà xem nhé. Chỉ xem thôi, cmt gì ngoài report lỗi là coi chừng bị band đó
Mã:
http://yulgangvn.com/forum/threads/dev-release-2-bao-loi.2562

Windy

Gia nhập giang hồ
Test gì mà test. quá trời nhiều lỗi đi nhé. cần gì phải test mới phát hiện ra. test là những lỗi MOD và AD khó tìm ra thì mới gọi là test. vừa vào game. map Huyền Bột.Q LV từ 1 >>> 10. thôi. là mấy chục cái report rồi
Mấy chục report đó sẽ đc Boss tổng hợp và fix 1 lượt và sẽ có update tiếp theo. Nếu bạn không test thì thôi, đừng ngồi đó mà than nữa

Whiper

Gia nhập giang hồ
Mấy chục report đó sẽ đc Boss tổng hợp và fix 1 lượt và sẽ có update tiếp theo. Nếu bạn không test thì thôi, đừng ngồi đó mà than nữa
Không phải than... mà nãy h mình cũng test đấy mà. nhưng khổ sv nhiều lỗi quá

... map sai vị trí NPC, Diss giữa chừng,Item mua ko dùng đc. Áo choàng mặc vào xong tháo ra vẫn hình dáng áo choàng [hoàng tử ác ma : mặc vào xem như đã mất, ko tháo ra dc, lại kho sẽ rõ] , cầm vũ khí đánh bằng tay và ngược lại, up KC văng game, Lỗi font chữ ,......

ngophu.thieu

Gia nhập giang hồ
nếu bạn k test bạn có quyền ngồi ngoài và im. Mod cần chúng ta tìm lỗi chứ không cần bạn ngồi than thở

1doitieungaoz1

Gia nhập giang hồ
mình k có thang gì cả , mình cũng như GM vậy mún SV lớn mạnh hơn tại mấy AE lo gây sự k à mình cũng có thất mất nhưng ai game thủ điều như thế mình cũng chơi game nhưng mình chỉ chơi cho vui cũng onl 24/24 đợi thêm 1p cũng đợi hay thẹm 1 tiếng cũng đợi miễn sao GM ra SV cho AE onl là dc. hjhj @@!

Whiper

Gia nhập giang hồ
OK.mấy bác cứ test tiếp.vì nhiều report giống nhau quá. tạo ra cả trăm page nhưng chỉ lỗi chung chung
Closed

ngophu.thieu

Gia nhập giang hồ

... map sai vị trí NPC, Diss giữa chừng,Item mua ko dùng đc. Áo choàng mặc vào xong tháo ra vẫn hình dáng áo choàng [hoàng tử ác ma : mặc vào xem như đã mất, ko tháo ra dc, lại kho sẽ rõ] , cầm vũ khí đánh bằng tay và ngược lại, up KC văng game, Lỗi font chữ ,......
test muốn nản là không than à

1doitieungaoz1

Gia nhập giang hồ
nói trung AE nào chơi hì nên đợi để GM thông báo đả , AE cứ nói truyện cứ bất bẽ nội cái tl cho các bạn k hì đả mất 1 thời gian onl r đúng k AE nên thông cảm về mặt đó thax AE đả đọc bài bl của mình

Windy

Gia nhập giang hồ

"Test muốn nãn" Không than là gì?
Npc để vị trí như vậy là để cho các bạn làm nv cho dễ, khỏi chạy tùm lum, tới CB sẽ trở lại bt. Còn những lỗi kia thì đợi Boss update fix sau, còn bây h tìm đc lỗi nào mới thì report. Boss tổng hợp fix 1 lượt, không lẽ vừa tìm đc 1 lỗi là phải update fix ngay lỗi đó. Mình tin LK vì LK là 1 người cầu toàn, sẽ không bao h để sv có bất cứ lỗi nhỏ nào. Bản thân mình không là tester nhưng cũng luôn theo dõi mọi hành động của Kteam và các tester, luôn âm thầm ủng hộ Kteam. Chứ không ngồi than như bạn. Thân!

PSL

Gia nhập giang hồ
add item ko dc, nâng skill không được, nhận nv thì chữ tào lao không, + vk thì mất kết nối, cấp 130 chạy vòng vòng test map tí bị quái cắn chết ( toàn mấy con cấp 15~30 ~~). vậy cho hỏi ngu cái nha, vào để test cái gì vậy @@

dual.shadow

Binh Nhất
Mình phải công nhận sv nhiều lỗi quá, dev final mà lỗi dày đặc, vẫn ủng hộ kteam, nhưng đợi update thêm chức năng đã, vào topic báo lỗi thì ng ta report hết rồim giờ vào game chỉ ngồi im

ngophu.thieu

Gia nhập giang hồ
add item ko dc, nâng skill không được, nhận nv thì chữ tào lao không, + vk thì mất kết nối, cấp 130 chạy vòng vòng test map tí bị quái cắn chết ( toàn mấy con cấp 15~30 ~~). vậy cho hỏi ngu cái nha, vào để test cái gì vậy @@
bạn không vào test sao biết nó bị vậy mà để fix

PSL

Gia nhập giang hồ
bạn không vào test sao biết nó bị vậy mà để fix
thực ra mấy cái hiện hữu trc mắt rùi thì đâu gọi là test nữa, thực ra mấy cái cơ bản như vậy phải dc sửa từ lâu rùi đâu phải đợi tới test đợt cuối mới sửa đâu, mình tưởng bản này là hoàn chỉnh 90% rùi chỉ còn test mấy cái lỗi lạ thôi, ai ngờ test từ con số 0 ~~

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Đây là bản DEV . Phiên bản sẽ chỉnh sửa liên tục . Các bạn đang test bị disconect tức là admin vừa update 1 cái gì đó . Việc nhân vật các bạn bị xóa thì là chuyện bình thường. Khi nào chính thức thương mại hóa mà còn những lỗi như vậy thì lúc đó bạn chữi chúng tôi xin nghe . Còn bây giờ thì mình chỉ muốn nói như vầy . Nếu bạn thực sự ko đủ kiên nhẫn để test mình có thể remove bạn ra khỏi danh sách tester để phải khỏi phải trải nghiệm những điều chán nản này nữa . Sau này bạn đừng ghen tị với những tester đủ độ kiên trì gắn bó với server . Những topic mang tính chất kêu chán nản này nọ mình sẽ del ko báo trước .Team đang làm việc chuẩn bị cho update buổi tối . Các tester hãy nghỉ ngơi tí xíu . Sẽ sớm có update cho mọi người .
Thân!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên