ĐẤU TỐ Sự thật về louistran và nick forum vô song vương giả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ElCapitaino

Trung Úy
Mọi chuyện bắt đầu từ topic này của nick forum Vô Song Vương Giả.
http://yulgangvn.com/forum/threads/xin-hoi-cay-dao-nay-cua-cao-nhan-nao-vay.5664/#post-113940
Như các bạn thấy topic này có liên quan đến việc mua cây đao của LouisTran và để lại sdt để liên lạc, và sau khi mình copy paste SDT đấy vào search facebook thì ra cái nick vợ của LouisTran. Cái nick Vô Song Vương Giả này đã rất nhiều lần lăng mạ và xúc phạm mình trên forum mặc dù mình chẳng biết nick đấy là ai, ingame là gì và chưa hề quen biết hay có xích mích, thời điểm nick đấy bắt đầu gây war vs mình là sau khi mình show topic tố cáo LouisTran. Mình đã có nhờ nguời gọi đến sdt đấy, và hỏi phải sdt đấy là của vợ Louis tức nick fb Ông Bảnh ko, thì người phụ nữ ấy trả lời đúng như vậy. >>> Trong bức ảnh bên dưới các bạn có thể thấy cả LouisTran và nick Vô Song Vương Giả đều một mực khẳng định ko liên quan đến nhau, ko quen biết nhau. Ba lần 4 lượt Louis và cái nick Vô Song Vuơng Giả khẳng định ko liên quan đến facebook của Louis vậy tại sao khi gọi đến sdt đấy gặp vợ Louis ? :))
. Chốt : Nghi vấn 1 : Louis dùng nick Vô Song Vuong Giả vào xúc phạm mình trên forum mà ko dùng nick chính >>> Nguỵ quân tử giả nhân giả nghĩa. Và nó ko thể lường trước mình có thể điều tra dc tất cả những gì nó làm trước giờ. Chửi nhau thì log clone vào chửi. Còn nick chính thì bạn bạn mình mình giả vờ như mình là người ngoài cuộc.
Nghi vấn 2 : Vô Song Vương Giả là vợ của LouisTran, có chơi game này và chơi chung vs hắn nên khi mình có xích mích vs LouisTran thì vợ hắn vào chửi bới mình này nọ
Điểm chú ý : Cả 2 liên tục khẳng định là ko liên quan đến nhau.
Mình đã inbox cảnh cáo với LouisTran và Vô Sông Vương Giả nhưng cái nick Vô Song Vương Giả vẫn vào chửi bới và cả 2 đều ko khẳng định ko liên quan đến nhau :)) Sẵn tiện các bạn có thể nhờ LK check IP xem 2 nick đấy có phải cùng chung 1 IP ko nhé ^_^

Đây là lần cuối cùng mình nói về vấn đề war giữa mình và LousTran nói riêng và G Passion nói chung. Chơi game thì phải chơi cho tử tế, đừng có cái kiểu nguỵ quân tử đâm lén sau lưng người khác 1 cách hèn hạ như vậy để rồi ảnh hưởng đến uy tín danh dự của bản thân và cả người thân. Thật sự chưa bao giờ mình muốn gây war vs bất kì ai, nhưng có lẽ LouisTran và G Passion đã sai lầm. Các bạn xem loạt hình, bằng chứng đã có đủ. Tự mỗi ng sâu chuỗi lại các sự việc mà suy xét xem ai là quân tử, ai là kẻ tiểu nhân :))

Thanks for your readingkhang dinh 3.png khang dinh 2.png khang dinh 1.png suc vat.png

Đính kèm

Last edited:

DannyHo

Binh Nhất
Thiết nghĩ: "Ngoài Topic mua bán ra, có thể post lên Mua - Bán tự do. Thì những Topic kiểu như thế này mấy hôm vừa qua, đề nghị phải qua BQT 4rum "kiểm duyệt" trước, rồi bài mới đc đăng lên!
Chứ cứ thik là viết - thik là post - mà viết xong post cái lên luôn - như cắn thuốc lắc vậy ---> Nó loạn cả cái 4rum ra

ElCapitaino

Trung Úy
sua sdt.png suc vat.png Điểm HOT : Sau khi mọi sự thật dc vạch trần, Topic mua cây đao của Vô Song Vương Giả đã dc edit lại sdt cách đây 23 phút trước. Đây là hình ảnh của topic trước và sau khi edit. Cây kim trong bọc lâu ngày đã lòi ra. Giấu đầu lộ đuôi. =)) =)) =))

mtnismyangel

Gia nhập giang hồ
tôi đã nhắc với bác là dùng từ cho cẩn thận rồi, lúc nào cũng G passion? cho hỏi những thành viên nào của passion xích mích với bác hay là cả G?

CuongLong

Binh Nhì
Ngưng tại đây đi các topic cãi nhau nhiều quá rồi.........chuyện G mình vs bác Cap thì cứ ingame mà chiến chứ cứ 4room kiểu này đến bao giờ mới hết

ElCapitaino

Trung Úy
M là 1 thằng vô học, hèn hạ, tao trả quan tầm mày đang làm đầu buồi gì nữa, m hết tung ảnh bố mày lên, mày đang cay cú à, cứ thoải mái đi, lọai mày bố cho mày vào Listband cho nó nhanh !
Hahahaha =)) Sao rồi đúng quá đéo phản biện dc 1 cái cc gì trên bài viết của tao à ? Chỉ cho tao biết tao sai chổ nào trong bài tao viết đi. Rồi tao sẽ lại dẫn chứng tiếp. Mày còn non lắm Louis à, ném đá giấu tay vs ai chứ vs tao thì mày xác định đi. Tao sống ở đời gặp biết bao nhiêu thằng diễn kịch ko lấy cát xê rồi nhưng nói thật mày là thằng diễn ngu nhất mà tao từng gặp. Lượn,

im5tupid

Binh Nhất
Xem cái bức ảnh nói về việc mua cây đao của " Vô song vương giả" mình cảm thấy mang tính chất trá hình của ai đó nhiều hơn!!! =))=))=))
Thứ nhất: " k biết của cao nhân nào" - tên cao nhân đó rõ ràng là lousitrần còn gì nữa
Thứ 2 : có cần nhất thiếu phải nói cây đao đẹp thế k???
thứ 3: thích mua thì inbox mẹ ng ta cho nhanh, đăng 4rum hỏi mua- bán là sao!!!

TUngEck

Gia nhập giang hồ
Ngưng tại đây đi các topic cãi nhau nhiều quá rồi.........chuyện G mình vs bác Cap thì cứ ingame mà chiến chứ cứ 4room kiểu này đến bao giờ mới hết
chuẩn bài war nào tui cũng vào khuyên nhủ ae vào game mà xúc, không hiểu sao ko chịu nhai đi nhai lại cũng 1 vấn đề , có thực lực người đông thế mạnh sợ đéo gì mà phải chơi kiểu trình bày, đả kích với chả du kích :-q

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên