THAN THỞ Ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa là tâm trạng lúc này...

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Sáng buồn rãnh rỗi bán cái áo 5x +8 cầm 120m đi gặp ĐKT với hi vọng sẽ làm 1 cái áo 6x +7.
Sau 1 hồi hì hục giằn co chém mèo vận công các kiểu với anh ĐKT....Và em đã thu được kết quả khá bất ngờ đó là .... + cả gần trăm cái áo 6x mà không có bất kỳ 1 cái nào lên 6 nỗi => Vậy là 120m đã ra đi trong 30' không để lại dấu vết gì dù có PVP 10% từ 5 lên 6.
Mình muốn hỏi + đồ 6x khó vậy thật sao? Muốn nhảy cầu quá đi ae ơi ^:)^^:)^^:)^

Daikalop1a

Binh Nhất
hên xui bạn ơi. mình cũng + 7 được 7-8 cái gì đấy, có khi 20m là có cái + 7, có khi 50m mất trắng, nhưng lần nào thì cũng vài cái + 6 chứ không đến nỗi đen như bạn.
*** tháng sau nhớ ăn tiết canh mùng 1 nhé :D

Enies

Hạ Sĩ
120m + được cơ số áo +6, gom gần chục cái 6 bỏ phù rồi múa lửa các kiểu con đà điểu mà sịt hết thì bác cũng khá nhọ.

huynhthinh

Binh Nhất
đen thôi đỏ quên đi bạn ơi :))
tối qua ac full MM .. + vs ctp 5% .. óp dòng 3 của áo choàng ( op CVTK ) .. 2 viên với thêm cơ số là 2 phù 10% ... vẫn xịt như thường .. đời ko như là mơ ... mà mơ là đã giàu :v

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Đã ngồi 1 tối + 7 2 áo nin và dp 6xt. mỗi loại 15c. + bằng acc nin. Kết quả là: Lên 6 dc 3 cái áo dp, 2 cái áo đao 3x mồi, 1 áo nin. Cay cú đem + 6 cái áo kia lên 7 dc 1 cái áo đao 3x và 1 áo dp 6x.
Ngày hôm sau lại 15 cái áo nin và tạch hoàn toàn ko lên 6 nổi 1 cái.
Hiện nay đang đi rao mua áo nin trắng tiếp giá 300k 1c ai có bán t nhé :))

Bên trên