Report hack speed

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình thấy có gì sai sai ấy, ad check kĩ ( Có thế hack speed nhung chỉ tăng tí speed thui)
+Đánh nhanh hơn bt 1 tí
+Chạy nhanh hơn và lâu lầu phóng như tên lửa zạy
Mình ko nhìn hình ảnh mà nhìn số liệu, trung bình 1 phút đánh đc 5-7 con dã nhân mình nghĩ ko hack đâu :O

Marz

Binh Nhất
@Lion_King vừa rồi có 1 cặp đao nam kiếm nữ ở bãi Thi Huyết ( cương thi + tiểu lam quỷ) có nghi vấn hack speed, thấy mình đứng nhìn đã chạy mất, đã quay clip và inbox trên FB, nick FB mình là Minh Phạm, ad xem xét giúp

Lion_King

Staff member
đã ban 2 đồng chí đấy :) dùng tool gì éo biết dùng hàm chạy sai mịa lộ liễu vãi, xuất phát điểm làm biếng set cùng 1 chỗ nữa :|

ElCapitaino

Trung Úy
đã ban 2 đồng chí đấy :) dùng tool gì éo biết dùng hàm chạy sai mịa lộ liễu vãi, xuất phát điểm làm biếng set cùng 1 chỗ nữa :|
Ủa LK, tui hỏi phát, vậy cách ông phát hiện hack thứ nhất phụ thuộc vào người report trên forum, 2 là theo dõi số liệu 1 nv nào đó khi ông khả nghi chứ ko phải là bất kỳ ai trong game dùng tool can thiệp vào game thì ông phát hiện dc ngay à ?

Lion_King

Staff member
Ủa LK, tui hỏi phát, vậy cách ông phát hiện hack thứ nhất phụ thuộc vào người report trên forum, 2 là theo dõi số liệu 1 nv nào đó khi ông khả nghi chứ ko phải là bất kỳ ai trong game dùng tool can thiệp vào game thì ông phát hiện dc ngay à ?
trên sv đã bật softban rồi, vẫn cứ theo dõi đều và ban ngầm nếu số lần quy định đạt mức.

Còn vụ xài tool thứ 3 hiện chưa kiểm soát thôi, đợt update tới cứ có tool chọc vào thì ăn bị ban ngay lập tức.

ElCapitaino

Trung Úy
trên sv đã bật softban rồi, vẫn cứ theo dõi đều và ban ngầm nếu số lần quy định đạt mức.

Còn vụ xài tool thứ 3 hiện chưa kiểm soát thôi, đợt update tới cứ có tool chọc vào thì ăn bị ban ngay lập tức.
Vậy à, thế có bộ phận người túc trực 24/24 để theo dõi việc dùng tool này hay là hệ thống tự động ?

Lion_King

Staff member
Vậy à, thế có bộ phận người túc trực 24/24 để theo dõi việc dùng tool này hay là hệ thống tự động ?
tự động chứ ai rãnh đi coi :O ai report thì vào coi số liệu xem khớp hay ko vì nhiều chú xài tool nh giới hạn speed lại xíu nên cũng khó check.

sau khi update đợt tới thì khỏi check gì cả :| tự ban.

Bên trên