THẢO LUẬN Rất nhiều ae ra đi

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
bây giờ người ta mua 30% hết rùi ông ơi, ôm 25% nhiu lắm hay sao thế, lúc sv mới ra 2 tuần bán đc 1v 25% vs 1v 24% 3k5>> hay muốn giữ giá đó luôn
t h mới 5x thôi =)) , train rớt dc vài viên 25 mà h nhìn giá chán chả muốn bán , để từ từ lên 60 op cây đao cùi ghẻ chơi cho vui luôn :)) . mà nói chứ h thà tích gold mua cây 11m+6 sẵn còn ngon hơn tự op :v

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Newbie thật sự đến giờ này mới vào vào TT1 lập acc, nhìn dàn TOP up level và set đồ chúng nó chạy mất dép, núp lùm chờ TT2 thôi.

Còn mấy ông newbie bảo vào chơi không thèm coi cái diễn đàn thì sau tầm 2 tuần nghỉ sạch gần hết, vì ếu có party nào để mà vào, trừ phi tự sướng 4 máy 8 acc.

90% qua TT1 chơi là dân cựu trào bên TMC, bác nào cảm thấy mệt mõi thì về bên ấy chiến tiếp, tích hàng vào đợi ngày sát nhập server, bên đó giờ treo sướng=))=))=)).

Đám chịu chi giờ nó TC4 hết mịa nó rồi, chúng nó mua CLVC 24-25% về làm cái gì nửa trời:((:((:((:((:((. Cầu vượt cung thì giãm giá vậy là còn quá chậm.

Newbie vào đứa nào chả mong giãm giá, mà nhiều ông cứ lăn tăn mãi chuyện này, đơn giản mua cái điện thoại chỉ nghe gọi, chụp choẹt, quay phim, xem youtube XYZ.... vài tháng mất mẹ nó 1/2-1/3 giá trị chả thấy kêu.

Có cái sân chơi nào để vui chơi, giải trí, xã stress sau giờ làm việc mà không tốn phí:o):o):o)

Chi ít tiền vào game khóc như ri, rồi vác lạm phát, tỹ giá đô la, hột xoàn ra ví dụ thấy hài ..... em ếu dám nói không ad lại phạt vì nói bậyb-(b-(b-(b-(

Ủa h giảm rate clvc 25% để làm gì, bây h mục tiêu phải vươn xa chứ, tranh thủ up 8x rồi ngọc 24 và 25% từ từ rẻ dần giống bên TMC cho các newbie bắt kịp với thị trường chứ vì lúc này mọi người chỉ qtam clvc 26-30% trở lên. Chứ chẳng lẻ muốn dậm chân tại chỗ à. Thử vk 17m là kick hay thương tà xem có đắt ko.
thuong 70m kick 80m

Ủa h giảm rate clvc 25% để làm gì, bây h mục tiêu phải vươn xa chứ, tranh thủ up 8x rồi ngọc 24 và 25% từ từ rẻ dần giống bên TMC cho các newbie bắt kịp với thị trường chứ vì lúc này mọi người chỉ qtam clvc 26-30% trở lên. Chứ chẳng lẻ muốn dậm chân tại chỗ à. Thử vk 17m là kick hay thương tà xem có đắt ko.
đếm xem bao nhiêu newbie hay chỉ là mấy bạn ở cao cày đệ tử! mình đang đóng góp chứ k fai thể hiện theo bạn một cái gì đó nhặt đc cảm thấy vui hay bạn thích nó nhiều ngọc max or gần max! bạn nhặt đc viên 25 bạn còn thấy vui như trước! mình đang nói nó tinh thần đi xuống chứ k fai kinh doanh gì cả ... tại sao ra sv mới lại nhiều ng chơi như v ko fai càng khó ra thì cang hấp dẫn hay sao

ông có cầm cây vk full 25% +8 9 nào chưa sv TT1 á
ông có cầm cây vk full 25% +8 9 nào chưa sv TT1 á
ở đây mấy ông nói 25% làm phát các kiểu, kéo nguyên pt cầm vk 17m full 25%+6 cho ta xem nèo, =)) hay chỉ biết nhặt xong rùi op 23% để 25% bán chứ ngu gì dùng
có bị não ko ! nguyên pt cầm mình chơi từ lúc mới ra làm gì có 25 mà op như bây giờ ! cây vu khi mình ep 98%+6 giờ nó fai gấp 3 lần cây 100% +6 bây giờ

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
Ai nghỉ thì cũng kệ, miễn là sv vẫn còn hoạt động thì vẫn còn người chơi, vì đam mê thì mỗi người 1 kiểu
Nhiều ông đam mê kiểu chém giết, thèm khát đứng top sv, thích mình mạnh hơn người khác, cuồng cảm giác mình thích làm gì thì làm. Loại này nếu có tiền thì sẽ vung tiền đầu tư mạnh, acc tất nhiên là giống kiểu boss, đéo ai đập được. Nhưng cái gì cũng có 2 mặt. Các ông mạnh quá thì những người chơi cũng cùng loại vậy nhưng ko đủ khả năng đầu tư sẽ sớm nản > bỏ game > các ông mất người để bắt nạt, acc mạnh thì cũng chỉ chơi với quái > lại nản, bỏ game. Các ông ko thể yêu cầu người chơi khác chơi game chỉ để làm bao cát cho các ông đập được.
Loại như tôi thì chơi game đơn giản. Đánh nhau không lại ai, đua top cũng ko đủ khả năng. Vui là khi 1 ngày đi làm về vẫn thấy nhân vật của mình bay nhảy trên bãi, thi thoảng mở hòm đồ lại thấy 1 vài cái vũ khí, quần áo, ngọc hiếm..., đập đồ 4 viên lên 4 dòng, cường hóa +5 đéo tạch, đổi Q vlhc được 50 100m 100k vh... Loại như tôi thì sv nghỉ hết tôi lại càng sướng, để tôi rảnh mà đi train :v

Ai nghỉ thì cũng kệ, miễn là sv vẫn còn hoạt động thì vẫn còn người chơi, vì đam mê thì mỗi người 1 kiểu
Nhiều ông đam mê kiểu chém giết, thèm khát đứng top sv, thích mình mạnh hơn người khác, cuồng cảm giác mình thích làm gì thì làm. Loại này nếu có tiền thì sẽ vung tiền đầu tư mạnh, acc tất nhiên là giống kiểu boss, đéo ai đập được. Nhưng cái gì cũng có 2 mặt. Các ông mạnh quá thì những người chơi cũng cùng loại vậy nhưng ko đủ khả năng đầu tư sẽ sớm nản > bỏ game > các ông mất người để bắt nạt, acc mạnh thì cũng chỉ chơi với quái > lại nản, bỏ game. Các ông ko thể yêu cầu người chơi khác chơi game chỉ để làm bao cát cho các ông đập được.
Loại như tôi thì chơi game đơn giản. Đánh nhau không lại ai, đua top cũng ko đủ khả năng. Vui là khi 1 ngày đi làm về vẫn thấy nhân vật của mình bay nhảy trên bãi, thi thoảng mở hòm đồ lại thấy 1 vài cái vũ khí, quần áo, ngọc hiếm..., đập đồ 4 viên lên 4 dòng, cường hóa +5 đéo tạch, đổi Q vlhc được 50 100m 100k vh... Loại như tôi thì sv nghỉ hết tôi lại càng sướng, để tôi rảnh mà đi train :v
sv nghi het :)) LK no' ton tai cho ban choi

SuperCover

Trung Sĩ
Cũng đã từng ý kiến cơ mà:
- Có ai tự đi làm giảm thu nhập của mình.( cúng nhiều còn mừng k hết)
- Thằng có tiền nó muốn chơi như v. Chỉ việc đập tiền vào là thắng bởi vì game này là PAY TO WIN chứ k phải dạng game esport mà đòi hỏi công bằng.
P/s: 1 thanh niên nghèo nhưng chịu khó tìm tòi nên đồ đạc k top nhưng cũng = a = e trong pt là vui r kk.

TuyetSat

Gia nhập giang hồ
Ko đến mức sv nghỉ hết thì càng sướng chứ @@

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
nể mấy ông phán câu nghỉ hết đi để 1 m` chơi :)) , có 1 10 người onl thì kteam còn mở sv cho tốn tiền ah` =)) đam mê game thì có nhưng ko ai lại điên mà bỏ tiền ra phục vụ cho người ngoài , sv còn lỗi là đã có thánh la oai oái lên kia kìa :))

lâm hoàng 94

Gia nhập giang hồ
nói chung là do ad tự nhiên công bố gộp sever
bạn phải biết 1 sever nếu muốn tồn tại đừng nói bất kỳ 1 điều gì khi chưa làm
còn sever TMC ít ng thì tt1 k liên quan tân thủ 1 đang rất đông gộp làm cái gì gộp vào làm loạn à?
Bao giờ tt1 ít ng ngang đồ thậm trí hơn thì hãng nghĩ đến gộp
AD làm ăn kiểu này tự nhiên mất hết ng =)) @Huyết Ban Nick @Longin King

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
nói chung là do ad tự nhiên công bố gộp sever
bạn phải biết 1 sever nếu muốn tồn tại đừng nói bất kỳ 1 điều gì khi chưa làm
còn sever TMC ít ng thì tt1 k liên quan tân thủ 1 đang rất đông gộp làm cái gì gộp vào làm loạn à?
Bao giờ tt1 ít ng ngang đồ thậm trí hơn thì hãng nghĩ đến gộp
AD làm ăn kiểu này tự nhiên mất hết ng =)) @Huyết Ban Nick @Longin King
làm kiểu này là làm kiểu gì? lại còn icon " =)) " kiểu ta đây khôn vl :))

nhatthiem113

Thiếu Úy
1: Cái lúc server TMC bọn mình train, lên đến 8x 9x mới đủ ngọc 10% và 1% op vào áo choàng. Sau đó thì fix drop và áp dụng luôn tại Server TT1..---> giá gold đến 1 lúc nào đó sẽ = nhau quan trọng là time thôi
2: Lúc Server TMC lên 9x 10x mới bắt đầu làm Q võ huấn 1 ngày 1k, sau đó mới ra Q 60 làm 1 ngày 500k, và áp dụng luôn cho TT1.
3. Mình muốn hỏi bên đó các bạn học được nghề đến đâu rồi, bên TMC thì tầm 10 người có khả năng úp nghề, các loại sơ cấp có khi còn ít hơn cả TT1.
Các bạn đã có nền tảng từ sv TMC điều các bạn cần làm chỉ là cố gắng thôi.

GhostxLove

Hạ Sĩ
1: Cái lúc server TMC bọn mình train, lên đến 8x 9x mới đủ ngọc 10% và 1% op vào áo choàng. Sau đó thì fix drop và áp dụng luôn tại Server TT1..---> giá gold đến 1 lúc nào đó sẽ = nhau quan trọng là time thôi
2: Lúc Server TMC lên 9x 10x mới bắt đầu làm Q võ huấn 1 ngày 1k, sau đó mới ra Q 60 làm 1 ngày 500k, và áp dụng luôn cho TT1.
3. Mình muốn hỏi bên đó các bạn học được nghề đến đâu rồi, bên TMC thì tầm 10 người có khả năng úp nghề, các loại sơ cấp có khi còn ít hơn cả TT1.
Các bạn đã có nền tảng từ sv TMC điều các bạn cần làm chỉ là cố gắng thôi.
gom sẵn vk hàng xịn gì của quyền sư di a Thiên , gộp sv là e có sài luôn =))

Bên trên