GIỚI THIỆU Quà tặng đền bù đợt lag.

Heskier

Gia nhập giang hồ
Mình thấy các bác cứ nghĩ nặng nề như thế làm gì. 2 ngày làm 1 lần, sáng 6h dậy làm mất 3', tối 18h về làm 1 lần nữa.
Nếu công việc quá bận rộn hoặc ko có thời gian ngồi máy tính thì có thể nhờ team tv làm hộ.

OneOfAKind

Thượng Sĩ
8 page ? đéo hiểu cãi vã gì. 12h 1 lần tự sắp xếp công việc mà làm Q. làm có nhiều gì đâu. đánh có 10 con cóc
không làm đc thì 13h 14h làm 1 lần có sao đâu. bận nữa thì nhờ ai trong pt teamview làm cho

sceniesykes

Gia nhập giang hồ
những pill này ngoài event ra không có cách nào khác nhận đc ... k có sự cố thì sẽ k có cơ hội nhận đc những item này rồi. (sẽ có event khác nhưng không chắc nhiều pill như thế này)
rồi k kể lại x2, thì ae lại như cũ, TLC lại nhạt, người lại bán acc ? :(

phải có gì mới chứ, cứ mãi mấy thứ cũ..
mình đoán nếu k sai thì 70-80% , đa số ae đều có suy nghĩ muốn nghỉ game, có gì đó mới hoặc hot thì mới lao đâù vào chơi tiếp, hoặc đang chơi kiểu cắm nốt vài hôm trc khi bán đc acc. ý mình là những event mới mẻ có thể sẽ 1 phần giảm thiểu đc triệu chứng này :))

Lam Trieu

Binh Nhì
những pill này ngoài event ra không có cách nào khác nhận đc ... k có sự cố thì sẽ k có cơ hội nhận đc những item này rồi. (sẽ có event khác nhưng không chắc nhiều pill như thế này)
rồi k kể lại x2, thì ae lại như cũ, TLC lại nhạt, người lại bán acc ? :(

phải có gì mới chứ, cứ mãi mấy thứ cũ..
mình đoán nếu k sai thì 70-80% , đa số ae đều có suy nghĩ muốn nghỉ game, có gì đó mới hoặc hot thì mới lao đâù vào chơi tiếp, hoặc đang chơi kiểu cắm nốt vài hôm trc khi bán đc acc. ý mình là những event mới mẻ có thể sẽ 1 phần giảm thiểu đc triệu chứng này :))
KTEAM hóng ngu kiến của bạn :)

namdinh

Binh Nhì
thôi bác té đi bác
nói té mà cứ nói nhiều làm gì , ở đây để cho các thanh niên các chém :|
ta quay lai rồi nà

p/s:x x2 1 tuần, những ai ko có thời gian mà tv suốt ngày cấm máy train hộ thì đừng ép người khác phải suốt ngày củng cấm mặt train giống mấy bạn. thôi té thiệt đây kakaka

Matrix

Trung Sĩ
Đôi lời với các bạn.
Các bạn cứ nghĩ về EXP. Tôi xin nói thẳng rằng với 1 sv không pill thì cái cục thái cực nó còn quan trọng hơn cả cái x 2 exp. Thế đi. Gạch đá xin nhận.

Bên trên