GIỚI THIỆU Quà tặng đền bù đợt lag.

Đăng ký tài khoản

Gia nhập giang hồ
thực ra thì mục đích tặng pill và Q buộc trả theo giờ là có ý đồ cả đấy. Để xem độ active của các bạn ra sao mới tính toán thời điểm làm sự kiện pk cộng đồng hợp lý được. Chẵn hạn như giờ nào các bạn trả Q này nhiều nhất ..thì chứng tỏ giờ đó có đông người hoạt động nhất. Các sự kiện sẽ xoáy vào thời gian đó để phục vụ đa số ae. Mọi người chỉ thấy được phần nổi , còn phần chìm thì có nhiều tính toán để phục vụ cho đa số cộng đồng lắm. Mọi vote trên diễn đàn chỉ dc vài chục và còn 2 ý kiến ko lệch nhau bao nhiêu nữa, ko thể đại diện cho hầu hết Yulgangvn-er được . Vì vậy từ giờ trở đi chúng tôi chỉ dựa trên số lượng thống kê thực tế hoặc dĩ 1 vote nào đó áp đảo hoàn toàn các vote khác. Ban đầu dự kiến là 7 ngày x2, nhưng sau đó thấy x2 chỉ làm số lượng clone tăng nhiều lên thôi, log game , treo máy , rồi lên 4rum kêu game chán .... hãy bỏ ra chút thời gian để chơi game. Nhận phần thưởng và nó sẽ có ích rất nhiều trong các hoạt động pk bang hội sắp tới.

sao k nói trước đi

OhChick

Gia nhập giang hồ
thực ra thì mục đích tặng pill và Q buộc trả theo giờ là có ý đồ cả đấy. Để xem độ active của các bạn ra sao mới tính toán thời điểm làm sự kiện pk cộng đồng hợp lý được. Chẵn hạn như giờ nào các bạn trả Q này nhiều nhất ..thì chứng tỏ giờ đó có đông người hoạt động nhất. Các sự kiện sẽ xoáy vào thời gian đó để phục vụ đa số ae. Mọi người chỉ thấy được phần nổi , còn phần chìm thì có nhiều tính toán để phục vụ cho đa số cộng đồng lắm. Mọi vote trên diễn đàn chỉ dc vài chục và còn 2 ý kiến ko lệch nhau bao nhiêu nữa, ko thể đại diện cho hầu hết Yulgangvn-er được . Vì vậy từ giờ trở đi chúng tôi chỉ dựa trên số lượng thống kê thực tế hoặc dĩ 1 vote nào đó áp đảo hoàn toàn các vote khác. Ban đầu dự kiến là 7 ngày x2, nhưng sau đó thấy x2 chỉ làm số lượng clone tăng nhiều lên thôi, log game , treo máy , rồi lên 4rum kêu game chán .... hãy bỏ ra chút thời gian để chơi game. Nhận phần thưởng và nó sẽ có ích rất nhiều trong các hoạt động pk bang hội sắp tới.
Ủng hộ quan điểm này. Rất hay.
Làm lãnh đạo khác với thường dân mà
p/s: ý kiến của thanh niên đang canh hết giờ làm chạy về nhà làm Q b-(b-(b-(

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Bác cứ ra event mà triển thôi, 12h 1 lần mà ko làm dc thì cũng potay rồi, tôi cũng đi làm nhưng vẫn cố gắng sắp xếp này, bữa nào ko được thì làm 1 lần, có việc gì đâu. Còn mấy ông kia thì lại bảo hao TLP nữa mới ghê, sợ hao thì chạy bộ đi, 12h bỏ ra 5p về làm xong chạy lên bãi chẳng mất gì cả :D

HuanHuong2006

Binh Nhì
Bác cứ ra event mà triển thôi, 12h 1 lần mà ko làm dc thì cũng potay rồi, tôi cũng đi làm nhưng vẫn cố gắng sắp xếp này, bữa nào ko được thì làm 1 lần, có việc gì đâu. Còn mấy ông kia thì lại bảo hao TLP nữa mới ghê, sợ hao thì chạy bộ đi, 12h bỏ ra 5p về làm xong chạy lên bãi chẳng mất gì cả :D

đó là anh em ý kiến mới đc 12h/1 lần
vậy nếu như k ý kiến mà 4h/1 lần thì bác sẽ nghĩ như thế nào ?

OhChick

Gia nhập giang hồ
đó là anh em ý kiến mới đc 12h/1 lần
vậy nếu như k ý kiến mà 4h/1 lần thì bác sẽ nghĩ như thế nào ?
Anh em ý kiến và tiếp thu rồi mà bác ;););)
Mục đích chỉ muốn cho ae xả stress về ngắm cảnh HB và săn cóc về làm cóc rang muối thôi mà. Ghi nhận sự quan tâm đến tâm sinh lý ae của Kteam :D:D:D

hjeuthjen

Gia nhập giang hồ
Máy tính và em a chọn ai =))=))=))
==> mà đợt lag vừa rồi đúng mệt thật. 1 ngày bấm pass để log vào ko bik bao nhiêu lần :(:(:(

Enies

Hạ Sĩ
Sáng nay 10h44' mình (ko ai ép làm q nhưng nếu ko làm thì thọt vl) phải làm q tại đúng 12h rồi, nhưng vì bận công việc mình ko làm được, giờ đã gần 13h trưa vì vậy sáng sớm ngày mai mình sẽ thức tới 1h sáng để làm, không làm được thì mình lại thọt tiếp, quyết tâm thôi :oops::oops:

Khanh

Gia nhập giang hồ
đã sửa 1 lần làm Q được x50% 24h ?? sao các ông lại kêu thọt đc thế nhỉ. 1 ngày các ông ko bỏ nổi 3-5p để về hb đánh cóc sao @@

OneOfAKind

Thượng Sĩ
đã sửa 1 lần làm Q được x50% 24h ?? sao các ông lại kêu thọt đc thế nhỉ. 1 ngày các ông ko bỏ nổi 3-5p để về hb đánh cóc sao @@
chúng nó kiểu đc voi đòi 2 bà trưng. k hợp ý cái là khóc lóc dọa nghỉ game :))
12h mới phải làm Q 1 lần có 1' mà làm như bận lắm k có thời gian :))

Enies

Hạ Sĩ
chính phải canh thời gian mới là bất cập, khi đủ 12 tiếng để làm q lúc đó chưa chắc mình đã ngồi bên cạnh máy hoặc tw để làm, khi đó sẽ có sự chênh lệch về thời gian, chắc gì 1 ngày 24h đã có người làm đủ 2 lần q

OneOfAKind

Thượng Sĩ
chính phải canh thời gian mới là bất cập, khi đủ 12 tiếng để làm q lúc đó chưa chắc mình đã ngồi bên cạnh máy hoặc tw để làm, khi đó sẽ có sự chênh lệch về thời gian, chắc gì 1 ngày 24h đã có người làm đủ 2 lần q
thì có thể 25h 30h làm 2 lần có sao đâu. sống thoáng tí đi. người ta rảnh coi máy thì người ta làm đúng 12h 1 lần. mình k rảnh thì muộn hơn tí. ăn thua gì 1 cục pill

Bên trên