Pet có rất nhiều lỗi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hieuvodoi158

Binh Nhất
Cung cấp lỗi 1 là ko đủ chi tiết, 2 là post bậy bạ lần sau warn 3 ngày đi
a căng vậy , e có nói là a nào rảnh e gửi teamview vào xem cho nó tiện , chứ e chả biết diễn tả sao , VD như bỏ kill mà mang pet nó đánh thường , kill thương nhưn kill mà kill như kill thường mà kill thường như kill mà kill như kill thường mà kill thường như kill mà kill thường nó cũng như kill còn vài số lỗi nữa , cần gm vào e mới nói rỏ dc chứ . ngta báo lỗi giúp cho game mà a làm như gây rối tật tự ý , im im dìm lỗi biết thì wanr ngta !!!

hieuvodoi158

Binh Nhất
Có phải bạn đang nói về lỗi pet cưỡi? Hay pet gì? Vui lòng cung cấp hình ảnh và thông tin để còn kiểm tra
- Lỗi cưỡi xong mất kill k đánh kill nữa thành đánh thường
- Lỗi cưỡi chạy ko thấy quái phải xuống chạy lại
- Lỗi người thấy cưỡi người thấy ko
- Lỗi độn giáp xong hủy bỏ thì mất đồ trong túi pet , pet trở về lv 0 phải relog

hieuvodoi158

Binh Nhất
Đồng cảm:|, tui cũng ko hiểu ông sai chỗ nào
sever chắc có mình tui ấp ra dc con hổ đầu tiên nên sẵn chơi với test cho ae xem , gôm góp kiến thức lỗi bữa giờ báo 1 lần luôn cho ae chơi sau đỡ cực mà nhận dc câu đe dọa thẳng thừng như vậy . . . tui nghĩ đáng lẽ thực tiễn tốt hơn là lời nói nên sẵn sàng gửi teamview bỏ thời gian ra giải thích cho gm vào giải quyết mà vậy thì thôi . sau này có cái gì mà về bản thân thì tui báo còn về lỗi chung thì thôi trước sau gì cũng có người biết và báo , báo trước bị chửi sao :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
sever chắc có mình tui ấp ra dc con hổ đầu tiên nên sẵn chơi với test cho ae xem , gôm góp kiến thức lỗi bữa giờ báo 1 lần luôn cho ae chơi sau đỡ cực mà nhận dc câu đe dọa thẳng thừng như vậy . . . tui nghĩ đáng lẽ thực tiễn tốt hơn là lời nói nên sẵn sàng gửi teamview bỏ thời gian ra giải thích cho gm vào giải quyết mà vậy thì thôi . sau này có cái gì mà về bản thân thì tui báo còn về lỗi chung thì thôi trước sau gì cũng có người biết và báo , báo trước bị chửi sao :))
Vào topic báo lỗi mà report luật ghi rõ thì chấp hành.

Báo lỗi thì ghi rõ lỗi hình hoặc video để người ra biết. Mấy cái trên ko qjan trọng đến nỗi phải team view này nọ đâu.

Thứ 2 pet cấm cưỡi, cấm đánh skill. Hủy hoặc xài độn giáp thì relog để đc refresh.

hieuvodoi158

Binh Nhất
Vào topic báo lỗi mà report luật ghi rõ thì chấp hành.

Báo lỗi thì ghi rõ lỗi hình hoặc video để người ra biết. Mấy cái trên ko qjan trọng đến nỗi phải team view này nọ đâu.

Thứ 2 pet cấm cưỡi, cấm đánh skill. Hủy hoặc xài độn giáp thì relog để đc refresh.
Đối với a ko quan trọng chỉ dis lag vài tháng mới quan trọng nhưng tụi e người chơi từng chi tiết nhỏ cũng rất quan trọng VD như con kiếm e leo lên con hổ xong giờ bỏ kill cũng đánh thường và nó đánh thường cả tuần nay rồi , chạy lại thì mất quái phải chạy ra xa chạy lại mới có quái mất thời gian lắm nhưng k quan trọng với a
THừ 2 : e chưa thấy 1 bài đăng nào cấm ko dc cưỡi cả , con hổ ko cho cưỡi thì quăng shop cho r bởi nó phế nhất đó a
Ok lần sau e sẽ chấp hành luật , e chưa đọc luật . . . có lần sau e sẽ chấp hành !!!

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Hiện tại pet hổ và báo có chút lỗi về cưỡi nên tạm thời sẽ khóa chức năng cưỡi và skill để fix.
Thks bạn đã report lỗi,
Mình xin phép close topic nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên