Ninja "thọt"

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
pk với nin hay thấy chiêu này:
1. để dành 5 rage, tàn hình tiếp cận đối thủ, bất ngờ debuff -> hút rage -> ụp 1 phát -> lên dĩa =))
2. để dành 5 rage-> xạo xạo chém chay -> đối thủ chủ quan mặc set def lên -> bất ngờ debuff -> hút rage -> ụp phát -> lên chão =))

mnonline

Gia nhập giang hồ
ninja vs cung mà không có kẹp chay thì hơi phế !
ninja đánh clvc vs những char khác cũng khá ổn mà vs kiếm thì :(

Comnet

Gia nhập giang hồ
pk với nin hay thấy chiêu này:
1. để dành 5 rage, tàn hình tiếp cận đối thủ, bất ngờ debuff -> hút rage -> ụp 1 phát -> lên dĩa =))
2. để dành 5 rage-> xạo xạo chém chay -> đối thủ chủ quan mặc set def lên -> bất ngờ debuff -> hút rage -> ụp phát -> lên chão =))
Em thì hay thấy thế này:
Gặp thương, chém phát nó nộ luôn, nằm sấp :))
Gặp đao, đen đen phản damage + phá giáp + nhảy damage, nằm ngửa =))

MomoSumiChan

Binh Nhất
nó nộ là chuyện của nó đâu mắc gì phải chết, bạn đánh đồng làm gì, đánh ko lại thì chạy
Đao thì bít chừng nào mới fản đame dc, hơi lâu đấy, fản 100% thì có thể Nin cũng die nhưng Đao cũng chết thôi, lo gì chuyện ấy

thongkhung9x

Binh Nhì
thật sự thì... các char khác có kẹp skill, njnja ko có kẹp chay thì công nhận là "thọt". không thể nói là lõm chỗ này thì lồi chỗ kia được trong chủ đề này, mình dám khẳng định

zTinyz

Gia nhập giang hồ
thật sự thì... các char khác có kẹp skill, njnja ko có kẹp chay thì công nhận là "thọt". không thể nói là lõm chỗ này thì lồi chỗ kia được trong chủ đề này, mình dám khẳng định
Chuẩn rồi anh.....em thấy a nói đúng đó.....ninja mà ko có kẹp chay thì khổ lắm....tốc kích lên rồi nhưng mà nó uống máu vẫn kịp...chưa kể mấy đứa nhai pill như nhai kẹo nữa......đánh = niềm tin @@

Khang

Binh Nhất
Mình ko bik đây có phải cững là 1 kiểu kẹp chạy ko? Và nó có bị fix bên này ko ?
Các bạn có thể thử bên Dzo :
1. Tắt hết chế độ đánh
2. Để cây kiếm F1
3. Def buff F2
4. Máu F3
5. Sâm F4
6. Skill cột 3 F5
Nhìn chung , để auto như thế này , nó giống như kẹp skill ( liên hoàn ) của các char Đao - kiếm - thương nhưng khi bạn pk thỳ nhấp liên tục F1 , nó sẽ đánh những đòn ảo , ko thấy đc nên ko ăn máu đc , dễ đột tử.
Nó cũng gần như kẹp thông thường của Nin ( kiếm F6 ), ko có nhanh bằng và phải kẹp = tay nhưng cũng khá ngon khi pk . Đây là kiểu pk mình chơi ( bùn bùn kẹp tay ) và có thể thực hiện đc . Các bạn có thể kham khảo bên Dzo và mong team LK cho phép kẹp kiểu này ( tốc độ ra đòn = những lần ấn F1 và rất dễ hư nút F1 nếu dùng thường xuyên ^^ )

MrKy

Gia nhập giang hồ
Mình thì nghỉ tất cả các Char điều có cái hay riêng,nin cũng vậy có thể Lv nhỏ nin không ngon nhưng khi lên lv cao chẳng ai bik đc ;)) kiếm có né ngon,giam 50% dame cũng ngon nhưng đâu có né đc chém chay của nin và đâu có giảm đc 50% dame chay của nin ^^!

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
Mình thì nghỉ tất cả các Char điều có cái hay riêng,nin cũng vậy có thể Lv nhỏ nin không ngon nhưng khi lên lv cao chẳng ai bik đc ;)) kiếm có né ngon,giam 50% dame cũng ngon nhưng đâu có né đc chém chay của nin và đâu có giảm đc 50% dame chay của nin ^^!
Dc hết đó bạn :|, sao lại ko

thongkhung9x

Binh Nhì
kiếm hoặc njn né chay đều bá đạo nhất nha bạn, né skill có nhưng né chay còn bá đạo hơn. có giảm 50% dame ở kiếm, và có tích dame ở njn

zTinyz

Gia nhập giang hồ
nin tích dame cũng ko đủ để mà làm người ta khốn khó đâu.....ko có kẹp chay là 1 vấn đề nghiêm trọng thật đếy

ForgetMe

Gia nhập giang hồ
có kẹp skill, ngta mặc đồ ULPT, ngta kẹp ninja mà miss thì mới sốg mà ở lại chém dc :3, ko thì chưa chặt dc phát nào ngủm cmnr

solocohan

Gia nhập giang hồ
ninja thọt nếu ko fix dame,mình nói thật luôn. mình tính từ 80 tro lên nhe:
ninja lên 80 dame chay cũng ko nhỏ đúng ko? thông thường tất cả các char khác thì áo của họ toàn +10 ful pt chứ ko ful ulpt
bạn nói về việc các char khác mặc sét ulpt là khi war nhiều thôi. chứ khi 1 với 1 thì lại mặc sét pt thường
\đói Bạn mơ ak. Game này mà đòi có +10

Bên trên