Nhờ ad lần cuối . nhân tiện gửi chủ acc longdao

ruadnvn

Gia nhập giang hồ
dẫu biết là các sếp đang bận fix các lỗi của sv nên mình củng ráng chờ đợi . mình báo từ lúc sv đang test đến h hơn 10 ngày
đêm nay x2 mà vẫn chưa thấy hồi âm của mấy sếp mạo muội nhờ mấy sếp cho mình chuyển
nhân vật LongDao
ID quanmoom12
sang ID camap123
nhân vật chịu phí camapsaurang ID camapsaurang
nếu mấy sếp cảm thấy phiền hoặc bận quá thì mình xin khỏi lun củng dc :)

nhân đây có vài lời gửi bạn LongDao
1m1 vnd đôi lúc ko là bao đôi lúc nó củng lớn nhưng có tuổi cả rồi . vợ con rồi
chú ko bằng tuổi e anh đâu đừng làm thế
anh ko mua acc chú vì a dư acc chơi nhưng chú nói ko bán dc acc chú củng xóa . vì vợ chú bị ung thư h phải nghỉ để chăm vợ con . nên a mới mua . gd xong a còn chúc chú chăm lo cho vợ con đàng hoàng . ae thân thiết lắm sao h chú chơi thế :))
nói thế chú tự hiểu . thân

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chào bạn , vấn đề này bạn mua bán mà ko thông qua việc chuyển nhân vật giờ email của bạn bị kẻ gian xâm nhập nên việc kiểm tra rất khó. Hiện tại chỉ có thể hổ trợ bạn chuyển nhân vật LongDao qua tài khoản như bạn yêu cầu.
Thân ái!

ruadnvn

Gia nhập giang hồ
Chào bạn , vấn đề này bạn mua bán mà ko thông qua việc chuyển nhân vật giờ email của bạn bị kẻ gian xâm nhập nên việc kiểm tra rất khó. Hiện tại chỉ có thể hổ trợ bạn chuyển nhân vật LongDao qua tài khoản như bạn yêu cầu.
Thân ái!
Thì mình biết là lỗi của mình nên chỉ nhờ ad cho mình chuyển nhân vật để kịp train x2 .
Thân

quangtuanag3

Binh Nhì
Cứ fix xong lỗi lớn, ổn định lại sv là dc như vậy, post này dc up chưa đầy 30p đã có 2 mod replay và giải quyết xong xuôi mông muốn của thớt. mọi người thấy sao. tinh thần như thế mà mọi người cứ trách mấy a mod hoài

Bên trên