Nhật kí cày game

GauTrucCute

Hạ Sĩ
Cả ngày chưa đụng tới cái acc :( chưa tới 1 tháng mà bệnh 2 lần. ngày 20 tháng trc mới bệnh sốt 1 trận, hôm nay lại bắt đầu sốt tiếp :"(

Last edited:

chubaoquy

Gia nhập giang hồ
Cả ngày chưa đụng tới cái acc :( chưa tới 1 tháng mà bệnh 2 lần. cỡ 20 tháng trc mới bệnh sốt 1 trận, hôm nay lại bắt đầu sốt tiếp :"(
vãi cả lìn 20 tháng trước bị bệnh đến tịn 20 tháng sau ms bị phát nữa hơn 1,5 năm ms bị bệnh... 1 lần.. đề kháng còn kinh hơn cả cái áo +9 của a top vkl
vkl,,vk.......vl

GauTrucCute

Hạ Sĩ
Mình bệnh suốt tuần nay, lại cứ phải nói suốt. Thật tình là ko có thời gian cắm auto luôn đó, với lại sắp tới Halloween mình bị bắt viết kịch bản diễn kịch nên sẽ cô gắng thời gian để viết :) Cám ơn DoQuyen với babybaboon đã quan tâm :) @HoaDoQuyenNo @babybaboon

Marz

Binh Nhất
Mình bệnh suốt tuần nay, lại cứ phải nói suốt. Thật tình là ko có thời gian cắm auto luôn đó, với lại sắp tới Halloween mình bị bắt viết kịch bản diễn kịch nên sẽ cô gắng thời gian để viết :) Cám ơn DoQuyen với babybaboon đã quan tâm :) @HoaDoQuyenNo @babybaboon
quan tâm làm gì :v đang ngủ đông chứ không gì đâu :v đừng tin Gấu :v gGaasu xạo xạo không à!!

GauTrucCute

Hạ Sĩ
Xin nói trước để có bị ném đá cũng có đường đỡ :v. Bài hôm nay ko liên qan xíu xiu gì đến game lun, tại có cắm auto được đâu mà :))) Chỉ là lâu rồi ko viết, sẵn có việc phải đánh máy nhiều nên có tiện tay viết vài dòng cho 1 ngày kiếm ăn vất vả vậy mà =)). Nay dạy lớp tối, lớp này mình mới nhận chưa đến 1 tháng, các bạn khá là chênh vệch độ tuổi và dĩ nhiên là nhận thức... các bạn ít tuổi hơn thì còn ham chơi học mà ko chú tâm còn bạn lớn thì tập trung hơn. Mình nhận lớp cũng khá bỡ ngỡ, khi vào hỏi các bạn cô trước dạy gì thì đa phần các bạn nói cô cho chơi, dĩ nhiên có liên quan đến bài học, hoặc thỉnh thoảng chô ngồi kể chuyện cho nghe ( ko liên quan đến bài học :v ) nói chung với trình độ của các bạn và đầu ra thì dạy như cô cũ là ko nên, đến lúc mình nhận lớp hỏi 1 số cấu trúc đơn giản các bạn cũng lắc đầu, mình khá shock mình phải giành ra mấy buổi để ôn lại nhưng kiến thức ko thể ngày 1 ngày hai được, các bạn bị shock kiến thức, cho cô trước dạy quá thoải mái còn mình quá ép, nhưng thật ra mình thấy ép cũng ko phải là quá mức mà là vừa tầm khi các bạn kêu mệt là mình sẽ ngưng. Chuyện cũng ko quá khó khăn cho đến hôm nay có 1 bạn khóc, khi mình kêu làm bài tập, mình giải thích rõ ràng rồi mà bạn đó cứ lắc đầu, con ko biết, con ko hiểu cô ơi, rồi bạn đó khóc. Mình ko dỗ, kiểu như con nít mà mình giải thích rõ ràng tại sao. Bạn đó nín rồi mình ko cho các bạn làm bài nữa, mà ngồi thư giản. Vì học buổi chiều tối các bạn cũng khá mệt rồi. Thật ra mình cũng có thể dạy như cô trước đó nhưng đó ko phải là cái mình muốn. Mình có hơi tham lam, mình coi các bạn ấy như con của mình, mình muốn chỉ dạy các bạn từng chút, hy vọng các bạn có thể giao tiếp với ng nước ngoài hoặc đơn giản là viết 1 đoạn văn ngắn thôi mình đã hạnh phúc lắm rồi. Cô xin lỗi các con, cô ép các con quá ....
Mấy nay đi làm về cứ gặp bà cụ đứng ngay ngã tư bán đồ, giúp bà được 1 ít thôi, muốn giúp hơn nữa nhưng sợ , sợ đủ thứ, sợ bà ko thích, sợ lỡ như bà có gia đình rồi thì sao vì mình định tìm mái ấm nào đó cho bà, sợ biết thêm về hoản cảnh của bà lại buồn thêm, lần nào đi ngang qua ngã 4 đó mình cũng buồn 1 đoạn dài, nhìn bà y hệt bà ngoại mình hồi bà còn sống, khuôn mặt đó, cái ánh nhìn xa xôi đó, cái kiểu búi tóc đó. Mình là đứa ngộ nhất mà mình từng biết, mình dễ khóc kinh khủng , nghe bài hát, xem bộ phim, đọc 1 cuốn truyện, tâm hồn mình hay bị chững lại bởi 1 việc gì đó lắm, hồi trước đọc được trên mạng có ng chửi mấy đứa thời đại này làm như thời xưa, làm thơ , viết văn xong đi ngắm cảnh nhìn lá rơi cũng buồn. haizzz, biết sao giờ mình cũng gần giống vậy rồi. Chắc tại mình khùng =)))
Nghe bài " Nét Buồn " của Uyên Linh thấy hợp tâm trạng ghê, mùa này mùa buồn kinh khủng, đi làm về mưa đêm lất phất cũng buồn, mấy buổi chiều nắng đẹp như muốn tan cùng nắng cũng thấy buồn, chắc tại buồn ko được đi chơi mà phải đi cày =))) Vậy nhé, hy vọng sớm có time để cắm auto =))

Bên trên