REPORT Nghi vấn auto click

Lee

Gia nhập giang hồ
chuẩn boy đây rồi hôm trước đi khi auto giết dp 5s sau nó tự chạy lên, lúc đầu tưởng canh máy nhưng đứng giết thêm lần nữa lại lên đến lần thứ 3 định quay thì thấy ko lên nữa
co cho cài nay thi train 24/24 k sợ mat exp , tu dogn lam việc suong vãi, để chờ mấy a BQT vao nc ntn roi nghien cuu dung chu toi gi k

Lam Trieu

Binh Nhì
Chính xác là ninja phiên bản hiện tại co thể xài tốc kích liên tục đã test : cụ thể cách làm như sau
đầu tiên các bạn cho tốc kích vào ô hỗ trợ trong auto sau đó bật auto nó sẽ xài tốc kích vs time mặc định là sử dụng 2 phút ( delay 5 phút ) - chú ý bỏ hết skill tốc kích trên các thanh f1 -f12 trước khi auto. Sau đó các bạn lại đặt tốc kích vào bất kỳ thanh nào từ 1- 0 . nó sẽ hoạt động như 1 kĩ năng tốc kích riêng biệt vs tốc kích trong auto.
Sau khi tốc kích sử dụng hết 2 phút các bạn lại sử dụng kỹ năng tốc kích trên thanh từ 0-1 các bạn sẽ sử dụng đc thêm 2 phút nữa . (p/s nếu tắt auto các bạn phải làm lại từ đầu
Như vậy các bạn sẽ sử dụng đc 4 phút trong khi 5 phut tốc kich đang delay . cchưa nghĩ sau này có khí công kéo dài thời gian + thêm cho kỹ năng này sẽ đáng sợ thế nào.
Nếu có thêm vụ việc auto click như trên tồn tại thì ninja sẽ xài liên tục kỹ năng đó cả ngày ư ???????
BẠN KHÔNG CÓ THỜI GIAN..... ĐÃ CÓ AUTO CLICK =))=))=)).
ĐỀ NGHỊ boss @Lion_King phải đặc biệt quan tâm tới bug này để tạo sự công bằng cho ae khác .
Klq nhưng mà sẽ có một số ae bị mất lợi ích sau vụ này :-?:-?:-?

cnhatc

Gia nhập giang hồ
không ảnh hưởng đến game mà GM lại cấm ? không ảnh hưởng đến nồi cơm của tôi nhưng nó có ảnh hưởng đến cái game tôi đang chơi ok ? Còn 1 người sai phạm và 1 người báo cáo sai phạm thì ai nên là người để đức cho con cháu ?

Uhm cũng không phải là mình lung lay hay gì mà có ng ib nói khó về việc xài do nửa đêm hết auto mà ngại về mua nó thay đổi turn đồ nên xài nên mình xóa đi, còn có xử lý hay không thì tùy theo quyết định của Boss thôi.
đó là trước đây, còn giới hạn auto đã bỏ thj auto lick k còn ảnh hưởng j đến game nữa...oke ?

cnhatc

Gia nhập giang hồ
con người của mày chỉ đáng tao ĩa vào mồm thôi con ạ
có chơi có chịu, 2 acc chính của tao bị band hoàn toàn không 1 lời xin, thậm chí tao còn mong muốn LK band để làm gương cho mọi người, riêng mày nếu gặp ngoài đường sẵn sàng tao cho mày 1 dao rồi bóc lịch, nói là làm, đéo phải cái loại đàn bà như mày cứ thích nhắc chuyện cũ rích ra đây, Acc DP Shern tao đã nói bao nhiêu lần rồi là Acc tao mua, nhưng không có topic giao dịch nên tao mới xin lại, còn nếu có topic thì khóa Acc shern của tao, tao cũng chẳng thiết gì server này nữa, vì lỗi do tao nên tao nhận và vẫn tiếp tục chơi, còn chuyện cho hay không là quyền của LK và đã nhận được câu trả lời là KHÔNG rồi nên tao xin close topic
1 lần đầu và cũng là lần cuối tao nhắc tên mày @ElCapitaino , nếu đã đéo chung đường thì tốt nhất đừng ám chỉ tao vào trong câu chuyện của mày, còn thích thì lên BMT cho tao cái hẹn, tao sẽ tới.
thag Cap nó đàn bà chết mẹ dj dc bạn ạ, bãi cứt nào cũng có dấu răng của nó

ruadnvn

Gia nhập giang hồ
Ủng hộ chủ topic. Những thằng lươn lẹo luồn lách thích đi đường tắt trong game bắt dc cứ show lên forum, ko cần biết nó dùng vào việc gì, biết đâu nó ko dùng vào việc train mà dùng vào cái bug gì thì sao ? Cứ giữ chính kiến của mình đừng để bọn ruồi nhặng làm lung lay. Up lại cái clip đợi BQT vào xử lý đi bạn. Nếu 100% exp rồi mà nó vẫn dùng auto click chứng tỏ chưa chắc gì nó dùng vào việc train, chẳng thằng nào rãnh đi dùng tool mà ko có lợi cả, đừng nghe theo mấy thằng đầu tôm vì với cái tầm nhìn có hạn của bọn nó chỉ nhìn dc bề nổi thôi ^^
Kinh nhở =]]

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
khi het thời gian auto thi dugn cai nay de full thời gian train lại ak. :-w:-w:-w:-w
lúc trước thôi bạn ơi, hiện tại thì giang hồ đồn đoán nó có thể tự chạy lên bãi quái nếu bị die, đang thắc mắc không biết nó click vào mê cung rồi bấm vào dịch chuyển như thế nào đây :|

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Mình nghĩ bạn nên để clip đó chứ . Bây giờ dù không còn giơi hạn time nhưng đây là sử dụng phầm mêm thứ 3 rồi . Để cho Lk thấy mà ban chứ .
Người nhà cả dẹp đi , ta có thể thương người nhà 1 cách mù quáng dù đúng hay sai xấu tốt gì ta vẫn thưn nốt

Còn phần chủ topic nhé:
Thứ nhất: Bạn làm tốt lắm mình chỉ xác thực là bạn có Gato hay không thôi
Thứ Hai: 1 đứa học sinh chỉ muốn ko bị bắt đi học trễ lào rào thôi có đáng thế k? , Cứ mất đi 1 người ở yulgang kéo đi nhìu ng` bạn chơi vs ai???

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

Đỗ Thịnh

Hạ Sĩ
Người nhà cả dẹp đi , ta có thể thương người nhà 1 cách mù quáng dù đúng hay sai xấu tốt gì ta vẫn thưn nốt

Còn phần chủ topic nhé:
Thứ nhất: Bạn làm tốt lắm mình chỉ xác thực là bạn có Gato hay không thôi
Thứ Hai: 1 đứa học sinh chỉ muốn ko bị bắt đi học trễ lào rào thôi có đáng thế k? , Cứ mất đi 1 người ở yulgang kéo đi nhìu ng` bạn chơi vs ai???

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Ko thể hiểu dc luôn.

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Captain nhé!
Phần tôi:
- Lần đầu muội tưởng huynh cũng chắc hiểu chuyện lắm muội từng idol
- Ai ngờ cũng hùa theo bọn dỡ hơi spam 4r còn đòi tra cứu danh phận tôi - Cái trò này chắc yulgang cũng k lạ lắm đâu . Cái chính là huynh tự đánh mất cái tôi của mình lâu rồi. Nhìn ng` k nhìn bề ngoài nhìn = tâm ấy!

Và nhớ 1 điều nhé Captain đây là câu cuối:
Bạn nghĩ game rồi , bạn đừng có đứng ngoài trông vào - Người trải nghiệm đâu thấy được nó bạn ở nhà xem TV có thực = bọn tôi ko???
Có chơi có biết có tương đồng - Không chơi ko biết đừng xàm ở đây!!

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Captain nhé!
Phần tôi:
- Lần đầu muội tưởng huynh cũng chắc hiểu chuyện lắm muội từng idol
- Ai ngờ cũng hùa theo bọn dỡ hơi spam 4r còn đòi tra cứu danh phận tôi - Cái trò này chắc yulgang cũng k lạ lắm đâu . Cái chính là huynh tự đánh mất cái tôi của mình lâu rồi. Nhìn ng` k nhìn bề ngoài nhìn = tâm ấy!

Và nhớ 1 điều nhé Captain đây là câu cuối:
Bạn nghĩ game rồi , bạn đừng có đứng ngoài trông vào - Người trải nghiệm đâu thấy được nó bạn ở nhà xem TV có thực = bọn tôi ko???
Có chơi có biết có tương đồng - Không chơi ko biết đừng xàm ở đây!!

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Bõ đi muội. nói nhiều làm gì. qua rồi...cho qua đi

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Bõ đi muội. nói nhiều làm gì. qua rồi...cho qua đi
Qua xem cmt fokvanbao bên topic Tỷ lệ hợp thành kìa~~~
Vẫn còn bám!

Thanh niên @fokvanbao mua acc Captain và lời tự sự ngọt ngào~~~~

.
.
.
.
.
.
- Đừng thấy tên này trôi lên 4r mà vào chờ trực nhé @fokvanbao
- Nên nhớ ta còn chẳng thèm để ý cái tên m` trên 4r ;))

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

Bên trên