THẢO LUẬN Mrshj vs kem7 chính thức 10-09-2017

SAOnline

Hạ Sĩ
9 tà như nhau, có người này người kia, ae đừng gôm toàn thể 9 với tà, ai ghét ai thì ib hoặc gặp nhau mà xữ, hể chút là 9 này nọ thế tà có mấy người có thua gì 9 ko

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Mình 7x, bỏ VK + ngồi vận công nó kill, ra đứng sát thành vẫn kill, nó kill hầu hết 7x9, mình chỉ ra xem thôi mà làm gì thể hiện ghê vậy? Mình ko thèm tốn nước bọt nhưng bạn có chửi thì chửi cả nó nữa nhé !
ý e là đang nói thang này e bị bọn đấy danh chết e vẫn bình thường van chay ra coi như ko, nhung thằng này nó lên đây than là ta' danh no cu nhu kieu 9 no anh hung lam ko danh ai o day nghe cau ngua tai @Ruby dung la 9 eo la dong ty la than van

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
:)) nay đc nghe vụ kèo này.. chết cmn thằng Kem7 nhé :)) ai kêu m chơi đẹp lắm :))
cảm thấy có người dạy cho nó bài học cho nó bớt ngu mà vui v l :))

OSeeHi

Gia nhập giang hồ
9 tà như nhau, có người này người kia, ae đừng gôm toàn thể 9 với tà, ai ghét ai thì ib hoặc gặp nhau mà xữ, hể chút là 9 này nọ thế tà có mấy người có thua gì 9 ko
ok xong suôi nhá k có tính lộn đâu đóng lun cai toppic này đi ... hôm nay có vẻ vận may đên vs a vs e rồi @MrShj :)):)):));)

kenvin0113

Binh Nhì
:)) nay đc nghe vụ kèo này.. chết cmn thằng Kem7 nhé :)) ai kêu m chơi đẹp lắm :))
cảm thấy có người dạy cho nó bài học cho nó bớt ngu mà vui v l :))
Dạy cho tao đc bài học gì thế ? Ít ra đéo như mấy thằng núp váy xong ngồi sủa như mày. PK thì phải có thắng có thua . Có cl gì mà mày mừng như đạp phải shit z? Con người tao ngay thẳng nên khi thua cũng đéo ai trách nhé. Nhìn lại mình đui bạn

kenvin0113

Binh Nhì
Giao kèo ai thua hok được đi lùng sục pk mấy đứa nhox , nghèo đang auto nữa nha MrShj :)
Kill auto là sở thích của mình rồi bạn. Xưa giờ mình kill auto kiếm võ huân. Sau trận thua này mình cần phải đi PK nhiều hơn để training lại kỹ năng kẹp nhé. . :) . Còn những thằng nào train xong bị kill chết thì cũng đừng có chửi bới theo kiểu cay cú. Gạ kèo đc thì cứ gạ . Cảm thấy cân sức thì mình nhận hết nhé .
n

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
:)) ờ. thôi coi như m là nhất :)) mà xin lỗi. t chửi đm thằng nào để t núp váy nó nhé :))
đừng nói người khác là nhìn lại bản thân. nhìn bản thân m ăn ở thế nào đã nhé. r hãy nói

Thenx

Gia nhập giang hồ
ý e là đang nói thang này e bị bọn đấy danh chết e vẫn bình thường van chay ra coi như ko, nhung thằng này nó lên đây than là ta' danh no cu nhu kieu 9 no anh hung lam ko danh ai o day nghe cau ngua tai @Ruby dung la 9 eo la dong ty la than van
Thứ nhất mình không than và chỉ nói lại bạn kia
Thứ hai mình chỉ nói ShadowQueen không nói gì toàn thể chính/tà
Thứ ba giúp đừng quote bài mình nữa, nc với bạn ko đi đến đâu đâu ok?

chú chim sẻ

Gia nhập giang hồ
Nào giờ tưởng kem7 mạnh nhất , tà hok ai đánh lại nên tà cứ bị kem7 pk hoài . Ai thấy kem7 cũng né , bữa hỏi có MrShj sao hok giúp anh em tà , có bạn nói Mr Shj chỉ được to mồm nhưng hôm nay mới thấy MrShj hok phải vậy , Thanks bạn :)

phitien1989

Gia nhập giang hồ
Đa
Nào giờ tưởng kem7 mạnh nhất , tà hok ai đánh lại nên tà cứ bị kem7 pk hoài . Ai thấy kem7 cũng né , bữa hỏi có MrShj sao hok giúp anh em tà , có bạn nói Mr Shj chỉ được to mồm nhưng hôm nay mới thấy MrShj hok phải vậy , Thanks bạn :)
Đa số né để tìm bãi train khác bạn ơi , người ta acc clone nó khác

Bên trên